ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 36 เพิ่มเนื้อหาครับ เมื่อเช้าก้อปขาด ขออภัย

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 22, 2020, 08:44:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mighty

วันนี้ช่วงต้นก่อนซ่อนข้อความอ่านได้ไหลลื่นไม่ค่อยมีคำผิดแต่หนูนาไร้ขนแบบนี้ตระการตาลุงชัยแน่ๆ

popeye2546

หนูนา..อยากฟังเสียงน้ำตก?..
ป๋า..เลยจัดให้ แต่ไม่รู้ว่าตกที่ไหนนะ (ท่าทางจะ..ปิ่มๆเยิ้มๆ..)
เฮ้อ..ป๋าได้เหนื่อยอีกแล้ว...

dwarf

ขอบคุณครับ.. ลุงชัยน่าจะต้องไปเรียนปริญญาเอกสาขาบริหารจัดการ​ มาเพื่อบริหารจัดการตารางเวลาแต่ละวันให้ลงตัว

jackalza

มีเหตุผล จะหาเมียเพิ่มอีกคนต้องเข้ากันได้ทั้งหมด ไม่งั้นวุ่นวาย

KonMol2

asiakook

เปิดร้านเสริมสวย ป๋าชัยคลีนิค ดีกว่ามั้ง ยกกระชับด้วยครีมข้น อิอิ ขอบคุณครับ

sirasit khamsom

ไอ้เมฆ

ทุกทีได้แค่กอด จูบ ลูบ คลำ วันนี้คงต้องโดนแล้วหล่ะ ::Beggar:: ::Ahoo::

krissyou

keng7799

ได้เวลาเอาเสาลงหลุมน้องนา แม่ม่ายคนสวยแล้วซินะ  ลองถึงขั้นมาต่างจังหวัดด้วยกันขนาดนี้แล้ว คงเก็บคะแนนแต้มได้อีกเยอะเลย