ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Torichamaru] Let's Ibunka Communication! มาแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมกันเหอะ! By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 23, 2020, 06:55:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Torichamaru] Let's Ibunka Communication! | Let's Intercultural Communication!มาแลกเปลี่ยนวัฒนธรรมกันเหอะ! [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

ปล.ใครเม้นท์ผมจะแจกเงินคนละ 1 บาท  ::Oops::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eknow

จบแบบ ฝ่ายหญิงได้แฟน ฟันธง!!

แจกตั้ง 1 บาทแน่ะ ::DookDig::

อัยย่ะ พาพ่อแม่มาด้วย 555555 โอ้ยย แม่สาวน้อย

kenata

โดนเด็กข่มขู่ น่าสงสารพระเอก ตกกระได พลอยโจน เลยต้องหิ้ว กลับมาบ้านด้วย
ขอทาย ว่า โดนจัดเต็ม แหงๆ

edit : ดีนะ ไม่ใส่ชุดแต่งงาน วิ่ง มาหา บักพระเอก

::HeyHey::

ipor

มันเป็นแผนเก็บแต้ม งานนี้นายโดนหลอกฟันแน่นอน

งานนี้หนักกว่าหลอกฟันอีกอะ น่าสงสาร

MADAOO

ทอมบอย ผิวแทน ผมสั้น นี่มันเข้ากันได้ดีจริงๆครับ(ฮา)
ยัยเด็กต่างชาตินี่มันร้ายนะ มีขู่พระเอกต่อหน้าตำรวจด้วยเป็นใครก็ต้องกลัวละตอนนั้น
กฎหมายสำหรับสายหมีนี่โทษแรง (ฮา)
     คุ้นๆเหมือนเคยเห็นเรื่องนี้แบบลงสีด้วยนะครับ แต่ส่วนตัวชอบอ่าน
แบบขาวดำมากกว่า สบายตาดี

เช่นเดียวกันครับผมก็ชอบแบบขาวดำ

(S)Kater

โอ๊ยยยย แค่เห็นโลลิผิวแทนก็ต้องตอบแล้วววว
แถมมีแววยัน โหดนิดๆ ซึนหน่อยๆ สเป๊กเลย
ไม่ต้องคิดเลยครับ พระเอกนิสัยดีมาก แต่กลัวนางเอกจะมีปมหรือความลับอะไรนี่สิ เดาว่าได้กันแล้วถูกบังคับให้แต่งงาน

อะไรเนี่ย อะไรกัน ความสดใสนี้มัน โลกสวยงามเหลือเกิน
มีเรื่องแฮปปี้แบบนี้ในโลกด้วยเหรอ ฟินๆวินๆ ไม่จริงงง! ไม่เชื่อ!
แถมพ่อแม่มายินปรีดากับเขาอีก ชอบอิลุงเจ้าของร้านบะหมี่ 55 ไม่เลวนี่!

สรุป ได้เมียเด็กต้องหมั่นตรวจเช็กร่างกาย อิจฉาไอ้หนุ่มจริงจริ๊งงงง!

อ๊ะๆๆๆ เป้นเกียรติอย่างยิ่งที่ท่านKater มาเม้นท์
นึกว่าชอบสาวอวบๆนิดๆ ขาวๆขายาวๆ ผมยาวๆนะเนี่ย(เหมือนใครซักคนที่เราได้แต่ฝัน)
  ::Glad::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

g9898

น่าจะจบแบบอยู่ด้วยกันยาวๆ ::Thinking::

เล่นเอา พ่อ กับ แม่ มาเจอแบบนี้ ดิ้นไม่หลุดแน่นอน  ::DookDig::

mindza2212

จากจะแค่หนีออกจากบ้านเฉยได้มาอยู่บ้านเดียวกับพระเอกยาวๆแน่แต่ตำรวจเองไม่สงสัยหน่อยหรอฟะสีผิวก็คนละสีกันแล้ว

พ่อแม่ยอมรับซะด้วยได้แฟนอายุน้อยกว่าแบบเปิดเผยเลยแบบนี้จะหนีก็คงหนีไม่ได้

MooOon

ชีวิตเราไม่มีอะไรดีๆเเบบในเรื่องนี้บ้างเลย พระเอกอยู่เฉยๆ

ก็มีสาวๆเข้าหา เเถม บังคับด้วยนะ 555+ เเต่นางดูเเนวๆทอมบอย

เอาจริงๆมันมีด้วยหรอ? พ่อเเม่บ่อยอยากให้ลูกสาวตัวเอง

มีเเฟนไวๆเนี่ย จากที่ดูเเนวเรื่องเดาว่า นางเอกน่าจะยังซิง

พระเอกก็ด้วย เเละพระเอกน่าจะโดนฝืนใจละมั้ง ดูเเล้วไม่น่าจะ

ใช่สายจับกดสาวๆก่อนเเน่ๆ เดาว่าตอนจบ คงคบกัน ตามที่นางเอกบ่นละมั้ง

--------------------------------------------------------

จบได้น่ารักดี 555+ เเต่เห็นคุณเเม่ของนางเอกเเล้ว คิดว่าพระเอกคุ้มเเล้วที่ได้นางเอก

โตไปสวยเเบบเเม่เเน่นอน ว่าเเต่จำนวนหน้ามันครบใช่ไหมครับ เหมือนอ่านเเล้วขัดๆ ตอนที่

พระเอกบอกว่าจะยอมคบเป็นเเฟนเเล้ว  ให้นางเอกกลับบ้านไป พอมาอีกหน้า ดันมา18+กันต่อ

เลย งง สรุปกลับไปบ้านเเล้ว หรือหน้ามันหาย -*- เเต่เรื่องนี้เสียด้าย อยากให้นางเอกผมยาวๆกว่านี้

น่าจะน่ารักกว่านี้นะ ^^

บอกแล้วไง เรื่องแบบนี้มีแต่ในนิยาย ของจริงนั่งรอหน้าเหี่ยวยังไงก็ไม่โผล่มา ถ้าไม่หล่อไม่รวย ก็ฝันไปเหอะ

แต่ผมเคยเจอเพื่อนคนนึง มันได้เเต่งงานกับ สาวที่เป็นหมอนะ สวยใช้ได้ มันอยู่ในฐานะ

พ่อบ้านอะ ไม่ต้องทำงานอะไรเลย เมียทำงานหาเงินมาให้มันดูเเลลงานในบ้าน ว่างๆเล่นเกม

ชีวิตในฝันจริงๆ มีหน้าที่เเค่เลี้ยงลูก เล่นเกม ดูเเล บ้าน 555+

peeraa99

มาถอดในบ้านโดนตับแน่นอน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

polian

ดูท่าทางวัฒนธรรมแบบนี้เสียตัวแน่ๆเลย
ลูกครึ่งน่าจะร้อนแรงน่าดู
พระเอกเราคงทำใจลำบากหน่อย
เดาว่าเสียตัวหลายรอบแน่นอน

ว่าละเชียว ผลัดกันรุกเลยนะเนี่ย หลายรอบจริงๆด้วย
หนีมาแบบนี้ แสดงว่าครอบครัวปล่อยชิวมาก

keatmano

คงมีการแลกเปลี่ยนของเหลวซึ่งกันและกัน ... เจ้าหนุ่มก็ต้องรับผิดชอบมีคนเข้ามาแจมร่วมอยู่ใต้ชายคาเดียวกันซึ่งเป็นที่ต้อนรับอยู่แล้ว ... ต้องสร้างสัมพันธ์ที่ดีกับต่างชาติไว้

วัฒนธรรมประเทศไหนเนี่ย เจ้าหนุ่มผู้โชคดี (หรือโชคร้ายหว่า) มีห่วงผูกคอเร็วจริง

ปล. แปลให้อ่านก็ถือเป็นพระคุณแล้วครับ ... ขอบคุณมากๆครับ

CoolNook Thangsakul

แบบนี้น่าจะได้อยู่กันยาวๆละ

ให้โอกาสกลับมาEditนะ

เอ้า ระดับนี้ลืมได้ไง  ::Ajark:: By (S)Kater

kunakhon

นานๆเจอแนวที่ชอบซะที ขอบคุณครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

KidYai9569

นานๆเจอแนวที่ชอบซะที ขอบคุณครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ก๊อปเม้นท์คนอื่นอีกตะหาก/ทำผิดซ้ำ
แบนถาวร