ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Slime no Kanmuri (Kanmuri)] Fukushuu ni Moeru Yuusha-sama จอมมารxผู้กล้า

เริ่มโดย Maodarkside, พฤศจิกายน 24, 2020, 04:17:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maodarkside

ลองลงครั้งแรกครับ ถ้ามีตรงไหนทำไม่ถูกบอกได้นะครับ
ไม่มียาโอยครับไม่ใช่แนว นี่สายสลับเพศ

ตอบก่อนที่เหลือถึงโผล่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

theoatboy139

ก่อนขออ่าน ดูรวมๆแล้วคิดว่าอยากให้รูปใหญ่กว่านี้คับ จะได้อ่านง่ายหน่อย
.
สรุปมันแปลงเพศกลับไปกลับมาได้งี้เลยเรอะ55555
สนุกคับ ชอบๆ

Maodarkside

อ้างจาก: BeTrayeR เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2020, 07:46:58 หลังเที่ยง
ก่อนขออ่าน ดูรวมๆแล้วคิดว่าอยากให้รูปใหญ่กว่านี้คับ จะได้อ่านง่ายหน่อย
.
สรุปมันแปลงเพศกลับไปกลับมาได้งี้เลยเรอะ55555
สนุกคับ ชอบๆ

ขยายให้แล้วครับ

Nabisca Sathu

ยังงงๆ ว่าตัวเอกอยู่ดีๆกลายเป็นสาวได้ไง อ่านตอนจบจะมีเฉลยไหมนี่ อิอิ

x-gen

มันไม่ใช่แนว ช-ช ใช่ไม๊ครับ คือถ้าใช่อยากให้บอกก่อนนิดนึงอ่าครับ

gafield

อยู่ๆจากผู้กล้า ชายก็กลายเป็น หญิง

สรุปว่าเลือกกลับไปเป็นหญิงเป็นเนื้อเรื่องที่แปลกใหม่ดีครับ

artboy410

ช-ช แค่อีกคนกลายเป็นหญิง แนวสลับเพศ แน่ๆ
ตอนจบ น่าจะเป็นภรรยาเต็มตัว

กะแล้วตอนจบเป็นงี้แต่ที่คาดไม่ถึงนึกว่าจอมมารไม่เป็นคนทำลายหมู่บ้าน

ปาป้า

อ่านตอนแรกยัง งงๆอยู่ สรุปเปลี่ยนเป็น ญ ถาวรมั้ยน้า หรือเดี๋ยวเปลี่ยนกลับ เป็น ช-ช แล้วอารมค้าง 55555

Edit

ดูไปดูมา พระเอกหล่อแฮะ สุดท้ายติดใจความหล่อหรือติดใจอะไร ขอเป็น ญ เฉยเลย

vincentzx202

จอมมารมึงหลงรักตั้งแต่ตอนเป็นผช หรอมึ้งง

bigboy001

::Thinking::
มีความเป็นไปได้ว่าอาจเป็นผู้หญิงมาก่อนแล้วหรือเปล่า
แล้วพอโดนสาปตอนเด็กๆก็เลยกลายเป็นผช.ไป
จอมมารโผล่มาคำสาปก็สลายกลายเป็นหญิง (เดาล้วนๆ)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Zoso

หืมม ยังไงนะ?
จอมมารไปฆ่าพ่อ ผุ้กล้าสินะ??
ผุ้กล้าเลยจะไปฆ่าจอมมาร แต่กลับโดนขอแต่งงาน+สลับเพศ ??  ::Hmmm::

---
โอ้ สนุกใช้ได้เลยนะเนี่ย.. ชอบๆ
พระเอกก็ชื่อซะยังกะผู้หญิงเลย
จอมมารก็ดูแสนดี

xonly69

ขอแต่งงานตอนเป็นผชซะด้วย

edit เอ้าเกมพลิกเฉยยยยย อิโนลท่าจะติดใจ

Tdestiny

งงหนักมากครับ รออ่านเผื่อมันจะเล่าย้อนกว่านี้หน่อยว่าทำไมถึงแปลงเพศ

::Touchy::

ลาออกจากการเป็นจอมมารเถอะ ไม่มีความโหดเลย555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวนะ  มันแปลกๆตั้งแต่จอมมารมาขอแต่งตั้งแต่เป็นผู้ชายละ

บางทีก็ยอมรับง่ายจังแหะ

darkzided