ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทางเดินที่เลือก (พิเศษ)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 09, 2017, 01:22:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micky

ขอบคุณครับ ที่มาแต่งต่อจนจบ ซึ้งมากครับ น่ารัก

holovelove

ชอบมากครับ เป็นเรื่องราวที่คล้ายๆผมหลายๆเรื่อง อ่าไปคิดถึงตัวเองไปด้วย
เหงาๆ

hanabombam

ขอบคุณมากๆ ครับที่มาแต่งต่อให้พี่กริชกับมี่ สมหวังในรัก แบบที่ทุกคนอย่างให้เป็นแบบนี้ 

cobra888

ขอบคุณครับ กับฉากจบที่ไม่ทรยศความรู้สึกของคนอ่าน  ซึ่งไม่อาจจะค้านกับโลกเป็นจริง แต่นี่คือโลกของนิยายที่ทุกคนอ่านมีความสุขที่จะฝัน และจินตนาไปกว้างไกลในบรรณภิพภ

ขอเป็นกำลังใจและคอยเฝ้ารอผลงานดีของท่านผู้เขียนนี้ตลอดเวลาและตลอดไป : ::Orz::

sommai.su

กลับมาอ่านใหม่ยังซึ้งเหมือนเดิน เยี่ยมมากมากครับ

paradrop

ไม่อยากให้จบเลยครับ ขอบคุณครับ

surawut.ruangsi

สวยงามดีเกินไปขอบคุณมากครับที่แต่งให้อ่านๆๆๆ

nort

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆที่แต่งให้อ่าน สนุกมากครับ อยากให้แต่งเรื่องแนวนี้อีกนานๆ ขอบคุณอีกครั้ง