ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toba Yuuga] Tsukiyo no Hatago | Moonlight Inn โรงแรมคนเหงา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 25, 2020, 06:04:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

ด้วยความเหงาที่ทนคิดถึงสามีไม่ไหว แล้วเจอคนหน้าเหมือนอีก อารมณ์เลยพาไป

Edit :เป็นการจากไปโดยที่ยังไม่ได้คุยกันเลย

DARKAXL

แม่ม่ายอารมณ์เปลี่ยวในคืนจันทร์เพ็ญ บรรยากาศดี๊ดี จัดไปให้หนักๆ ::Grimace::

อ้าว ทำแล้วชิ่งเลยเหรอ? แต่ทิ้งข้อความไว้ว่าจะกลับมา งานนี้ต้องมีรอบ2แน่

biggiggog

งานนี้ต่างฝ่ายต่างเหงา
คงได้ปลดปล่อยกันบ้างหล่ะ

งานนี้นางเอกคงได้แต่รอ
รอใครก็ไม่รู้ ไม่รู้อะไรเลยจริงๆ
ขอบคุณครับ

Hunfrid

เหมือนเห็นสามีอย่่างงั้นเรอะ นางคงเหงาแหละ
แล้วยิ่่งเหนลูกค้าคนนี้ก็น่่าจะมีปัญหาเครียดอะไรมา
อยากรู้เลยจะบอกไหมว่าลูกค้านี่มีปัญหาอะไร

ไม่บอกอะไรเลยแหะ บอกว่าแค่จะกลับมา ว้าาา  ::Orz::

ZELOVE

nongza2533

โลกเป็นจริงก็เหงานะ สำหรับแม่บ้าน
Edit : แต่พ่อหนุ่มคนนี้ก็ตอบโจทย์ได้ดีที่เดียว

gtssza555

ความเหงาไม่เข้าใครออกใคร  ส่วนพ่อหนุ่มก็เหมือนถูกลตอรี่กันเลยที่เดียว

Taetae1111

ผมว่าเจ้าของโรงแรมอ่ะเหงา มาอ่อยขนาดนี้ไม่เอาก็บ้าแล้ว ผมว่าน้ำแตกละแยกทาง

ไม่สรุปด้วยแฮะ ทิ้งปมให้คนอ่านคิดเอาเอง ว่าแต่น่าจะจัดไปหลายดอกอยู่ เจ้าของโรงแรมก็อ้อนเกิน

conx96857

bunhelupu

จบแบบตราม่านิดๆไม่เอานะ

มีความหวังอยู่ก็เพียงพอแล้ว

Ragnarok

ผู้ชายน่าจะเป็นวิญญาณสามีที่กลับมาหาเพราะรู้ว่าเมียเหงา

Edit
จบแบบห้วนๆ ไปหน่อย อยากให้มีตอน 2 ว่าพระเอกเป็นใคร มีความสัมพันธ์กันมากกว่านี้หน่อย

vigo

คนเหงา+คนเงียบเจอกันคงต้องมีความหลังกันบ้างละครับ

จบแบบงงๆ ไปแบบไม่บอกลาเลยสักคำแถมทิ้งโน๊ตเป็นนัยๆไว้อีกต่างหาก

Mr.K

siwapol55

เดาว่าเรื่องที่เกิดขึ้นในคืนนี้ ก็น่าจะจบแค่คืนนี้ ไม่มีความสัมพันธ์อะไรต่อไปแน่
ขอบคุณมากครับ
เหมือนจะเดาผิดไป น่าจะไม่จบแต่คืนเดียวซะแล้ว