ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยู่กับยาย โดย PONGPENG (Copy)

เริ่มโดย andycarton, พฤศจิกายน 25, 2020, 02:47:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycarton

ผมชื่อเมฆปีนี้อายุ 15เรียนอยู่ชั้น ม3 กำลังจะขึ้น ม4 อาศัยอยู่กับตายายตั้งแต่เกิดเพราะพ่อกับแม่ไปทำงานโรงงานที่ระยองทื้งผมไว้ให้ยายเลี้ยง นานๆจึงจะมาเยี่ยมบ้านสักครั้งหนึ่งแต่ก็ส่งเงินให้ยายทุกเดือนเหตุผลก็คือไม่มีเวลาดูแลลูกเพราะต้องทำงานทั้งคู่ ผมอยู่กับตายายจนเคยชินแล้วไม่รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจเลยเคยไปเยี่ยมพ่อแม่ที่ระยองตอนปิดเทอมอยู่ได้ไม่ถึงอาทิตย์ต้องขอกลับบ้านยาย มันอึกอัดอยู่ในห้องเช่าแคบๆกลางวันพ่อแม่ไปทำงานปล่อยผมไว้คนเดียวเบื่อแทบตาย ตายายให้ความเอ็นดูผมมากรวมทั้งน้าพรน้องสาวแม่ที่อายุมากกว่าผมเพียงห้าปีจบ ม3ก็ไม่เรียนต่อช่วยยายทำงานบ้าน แล้วความวุ่นวายในบ้านก็บังเกิดขึ้นเมื่อน้าพรเกิดอุบัติเหตุมอไซค์ล้มแขนขวาหักข้อมือนิ้วแตกกระดูกขาร้าวต้องใส่เผือกแขนและขามีแผลถลอกตามตัวยังดีที่หน้าไม่มีบาดแผลนอนโรงพยาบาลห้าวันก็กลับบ้านได้ ปกติชั้นสองมีห้องนอนหลายห้องส่วนชั้นล่างมีห้องนอนที่ค่อนข้างกว้างและมีสองเตียงสำหรับเวลามี
ญาติมาเยี่ยม ยายบอกให้ผมทำความสะอาดห้องนอนชั้นล่างไว้ให้น้าพรนอนพักช่วงที่ยังเดินเหินขึ้นบันไดไม่สะดวกและบอกให้ผมนอนเฝ้าเป็นเพื่อนเผื่อกลางคืนดึกดื่นจะเข้าห้องน้ำ ตอนแรกยายจะนอนเฝ้าเองแต่น้าพรคัดค้านเพราะยายเองอายุมากสุขภาพไม่ดีผมจึงต้องแบกภาระ "เมฆดูแลน้าให้ดีนะ!จะลุกจะนั่งต้องคอยประคองอย่าให้ล้มเชียวแล้วอย่าทำทะลึ่งละ" ยายกำชับ "แม่ไม่ต้องห่วงถ้ามันทะลึ่งมืออีกข้างยังใช้เข็กหัวมันได้" น้าพรบอก แกต้องใช้ไม้ค้ำเดินแถมมือขวาเข้าเผือกห้อยคอไว้ทุลักทุเลน่าดู จะขี้จะเยี่ยวต้องประคองไปหน้าโถส้วมยังดีที่มืออีกข้างใช้กระดาษเช็ดก้นได้แต่ไม่สะอาดอยู่ดี "ไม่ได้อาบน้ำมากี่วันแล้วนี่!กลิ่นตุๆทั้งตัวเชียว"ผมแกล้งเย้าแกเล่น"จะครบอาทิตย์แล้วมั่ง?คันยุบยับไปทั้งตัวผมเผ้าก็เหม็นคันหัวด้วย"แกบ่น"เมฆอาบให้เอาไหม?สระผมด้วยจะได้สบายตัว"ผมเสนอ "แกก็เห็นฉันแก้ผ้าโป๊สิ?"น้าพรรู้สึกกังวล "น้าก็อย่าถอดยกทรงกางเกงในสิ!หรือเอาเสื้อคอกระเช้าของยายมาใส่ไม่โป๊หรอก!"แกลังเลใจอยู่พักหนึ่งแล้วบอกว่า "ไปเอาเสื้อคอกระเช้ากับยายให้หน่อยสิ!แล้วไปที่ห้องเอากางเกงขาสั้นมาด้วย"ผมขึ้นชั้นบนบอกยายว่าขอเสื้อคอกระเช้าไปให้น้าใส่อาบน้ำหน่อยและเข้าไปหยิบกางเกงกีฬาขาสั้นสีเข้มมาด้วยโดยเรียกยายลงมาให้แกเห็นจะได้สบายใจ ผมเข้าไปในห้องน้ำเอาเก้าอี้มาเรียงทำเป็นเตียงนอนสระผมให้น้าพรนอนเอนยกมือและขาที่เข้าเผือกสูงขึ้นไม่ให้โดนน้ำจัดการใช้ฝักบัวทำการสระผมให้น้าพร ยายยืนดูอยู่พักใหญ่ก็กลับขึ้นชั้นบนคงเห็นว่าไม่น่าเกลียดกระมัง?ผมเอาผ้าขนหนูผืนเล็กซักสะอาดมาปิดตาแกไว้บอกว่าป้องกันน้ำเข้าตาแล้วราดน้ำจนผมเปียกชุ่มชโลมแชมพูขยี้จนทั่วนวดหัวไปเบาๆแล้วล้างออกหลังสระผมไปสองรอบก็เอาครีมนวดผมใส่ให้ "โอ้โห!ขี้ไคลตรงไรผมนี้เพียบเลยสะสมมาหลายปีแน่ๆ"ผมบ่น "ก็มันขัดไม่ถึงแล้วก็มองไม่เห็นด้วยรีบขัดออกอย่าเอาแต่บ่น"แกเถียงผมใช้สบู่เหลวละเลงใส่ผ้าขนหนูผืนเล็กถูไล้ต้นคอแต่ขี้ไคลก็ออกไม่หมดต้องใช้นิ้วมือถูขยี้จากนั้นถูไหล่จนถึงรักแร้ทั้งสองข้าง "ดู๋ดู!หน้าตาก็สวยแต่รักแร้ดำปี๋แถมมีขนขึ้นด้วย"ผมแกล้งบ่นดังๆแกเอามือตีผมดังเพี้ยะ"เป็นผู้ชายอะไรปากจัดเหลือเกิน นอนโรงพยาบาลเกือบอาทิตย์มีแต่เช็ดตัวไม่ได้อาบน้ำ ดีแล้วถูให้สะอาดอาบน้ำเสร็จถอนขนรักแร้ให้ด้วย"ผมลูบไล้ถูจนถึงเนินเต้านมสอดมือเข้าไปใต้เสื้อที่ใหญ่และหลวมยกขึ้นจนเห็นเต้านมขนาดซาละเปาและจุกนมเล็กๆสีชมพูแค่นี้จู๋ผมก็แข็งจนปวดหนึบและนี่ก็เป็นเหตุผลหนึ่งที่เอาผ้ามาปิดตาแกไว้ ผมคลึงรอบเต้าบีบนวดเบาๆ เสียงแกสั่นเครือบอกว่า "เอามือออกจะถูเอง!"ผมบอกแกว่ามือซ้ายแกไม่ถนัดถูยังไงไม่สะอาดไม่ต้องกลัวจะถูเบาๆแล้วใช้ทั้งสองมือล้วงเข้าไปใต้เสื้อค่อยๆลูบคลึงไปรอบๆน้าพรหายใจหอบผมบอกให้แกทำตัวผ่อนคลายหายใจยาวๆจะทำให้เลือดลมเดินสะดวกผมใช้สองมือคลึงจุกนมจนตั้งชูแข็งเป็นไตแกเริ่มส่งเสียงครางเบาๆส่ายตัวไปมาตอนนี้จู๋ผมโด่จนเป้าตุง "พอแล้วเมฆ!มันจักกะจี้ทนไม่ไหวแล้ว"ผมย้ายมือลงมาลูบใต้เต้านมจนถึงสะดือ "โอ้โห!รูสะดือดำปี๋เลย"เสียงเพี๊ยะตามหลังมา "เลิกบ่นได้แล้ว ปากจัดจริงๆ"ผมสอดมือเข้าไปใต้กางเกง "อย่าๆ!เดี๋ยวถูเอง"แกรีบละล่ำละลักดึงมือผมออก "ล้างเองไม่สะอาดหรอกขาหนีบดำปื้ดเลย เมฆล้างให้ทำเบาๆไม่โป๊ไม่เจ็บหรอก!"น้าพรชักมือกลับบอกว่า "ไปปิดประตูห้องน้ำก่อนดีไหม?"ผมบอกแกว่าถ้าปิดประตูยายจะสงสัยแล้วก็จะแวะมาดูเปิดไว้ดีแล้วยายมาจะได้ตั้งตัวทัน ผมเพิ่มสบู่เหลวลูบไล้ใต้กางเกงเริ่มจากซอกขาหนีบทั้งสองข้างแอบยกมือให้กางเกงเปิดจนเห็นเนินจิ๋มที่โหนกนูนใต้กางเกงมีขนบนเนินจิ๋มกระจุกเล็กๆด้านล่างเกลี้ยงเกลาไม่มีขนจากน้ำใช้นิ้วมือไล้แหวกร่องจิ๋มออกแกครางเสียงสั่นบอกอย่าทำตรงนั้นผมบอกแกว่าจะล้างให้สะอาดนะหมักหมนมาหลายวันแล้วทำตัวสบายๆใกล้จะเสร็จแล้วผมกรีดนิ้งลงไปในร่องลากขึ้นลงจากติ่งแตดถึงรูก้นใช้นิ้ววนรอบรูก้นแย่นิ้วเอาไปนิดหนึ่งแล้วย้ายไปแย่รูจิ๋มจนเข้าไปครึ่งนิ้วแทนตอนนี้น้าพรตัวสั่นเกร็งร้องเสียงหลง "โอ้ยๆ...เยี่ยวจะไหลแล้ว"ผมชักนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นแยงเข้าไปสุดนิ้วแกแอ่นจิ๋มรับน้ำอุ่นๆพร้อมน้ำเยี่ยวก็พุ่งกระฉูดรดมือผมอย่างแรงแล้วทิ้งตัวหายใจหอบหมดแรง แกตีมือผมเพี๊ยะๆหลายที "บอกว่าอย่าๆก็ไม่เชื่อ ดูสิ!ทำน้าน้ำแตกเลย"ผมยิ้มแล้วใช้ฝักบัวฉีดน้ำล้างให้สะอาดไปทั้งตัว หลังอาบน้ำเช็ดตัวทาแป้งแล้วประคองแกมาที่เตียงนอนเอากระโปรงนอนยาวเลยเข่ามาให้แกใส่โดยไม่ใส่ยกทรงกางเกงในเอาครีมบำรุงผิวมาทานวดตามบริเวณที่มีขี้ไคลใต้รักแร้แล้วเอาสำลีเช็ดออกมาสีดำปี๋ "นี่ขนาดถูด้วยสบู่ตั้งเยอะยังดำขนาดนี้"ผมส่งสำลีที่เช็ดแล้วให้แกดูจากนั้นเอาแหนบถอนรักแร้จนเกลี้ยงสองข้างเช็ดทาด้วยครีมอีกรอบบอกจะเช็ดสะดือกับขาหนีบให้แกห้ามเสียงหลง "อย่า!ตอนนี้นุ่งกระโปรงเอาไว้เช็ดตอนใส่เสื้อกับกางเกง"ผมหัวเราะชอบใจบอกไม่ยักหลงกล ผมเข้าไปเก็บกวาดห้องน้ำเรียบร้อยแล้วขึ้นไปบนเรือน "ขึ้นมาทำไมไม่เฝ้าน้าไว้"ยายถามเมื่อเห็นผมขึ้นมาบนเรือนผมบอกยายว่าน้าหลับสนิทหลังอาบน้ำสระผมจะมาดูว่ายายจะให้ช่วยงานบนเรือนไหม? "ไปเฝ้าน้าเถอะถ้ามีงานจะตระโกนเรียก"ผมจึงกลับลงมาห้องนอนข้างล่าง น้าพรนอนหลับสนิทแถมกรนเสียงดังด้วยแกนอนถ่างขาผมเดินไปเปิดกระโปรงขึ้นจนเห็นเนินจิ๋มที่โหนกนูนขนบางเป็นกระจุกติ่งแตดยื่นออกมาเล็กน้อยร่องจิ๋มเผยอและมีน้ำเยิ้มออกมานิดหน่อยคงเป็นผลพวงจากน้ำแตกตอนอาบน้ำ หลังอาหารเย็นน้าพรปวดฉี่ให้ผมประคองไปเข้าห้องน้ำ "อย่าไปไหนนะ ล้างก้นให้ด้วย"ตั้งแต่น้ำแตกด้วยมือผมแกเลิกถือตัวแถมใช้งานหนักขึ้น ผมใช้สบู่เหลวล้างจิ๋มล้างก้นให้แกจนตัวสั่นเทิ้ม "พอแล้วเดี๋ยวน้ำแตกอีก" คืนนั้นก่อนนอนยายแวะเข้ามาดูในห้องถามผมว่าจะนอนกันยังไง? ผมบอกเตียงนอนห่างกันนิดเดียวเรียกน้าเรียกเบาๆผมก็ตื่นแล้วก่อนนอนน้าพรเข้าห้องน้ำฉี่อีกรอบตอนล้างก้นให้แกผมแกล้งหันเป้ากางเกงที่ตุงๆจ่อตรงหน้าแกโดยมือที่ล้างจิ๋มเขี่ยแตดวนๆจนแกตัวสั่นตาจ้องเขม็งตรงเป้ากางเกงผมตัดสินใจควักจู๋ออกมาจ่อตรงปากแก น้าพรสะดุ้งแต่อ้าปากงับจู๋ผมทันทีผมใช้นิ้วแทงเข้าไปตรงรูจิ๋มซอยอย่างเร็วและกระเด้าจู๋ใส่ปากที่ทั้งเลียและดูดไปด้วยแกแอ่นจิ๋มขึ้นลงรับกับนิ้วรูจิ๋มทั้งรัดและตอดนิ้วถี่ๆตอนนี้ผมเสียวจู๋สุดขีดกระแทกเข้าออกปากแกจนเกือบมิดเสียงอู้อี้ฟังไม่ได้ศัพท์ผมทนไม่ไหวฉีดน้ำเงี่ยนเข้าปากแกเต็มที่จนล้นออกมาส่วนนิ้วมือก็ซอยกระแทกแรงๆ "อ๊ะ..ออกแล้วๆ"น้ำอุ่นๆรดใส่มือผมตัวเกร็งกระตุกทั้งสองคนหมดแรงแทบฟุบลงทั้งคู่ ผมแทบหมดแรงประคองแกกลับห้องนอนแข็งใจหาผ้าขนหนูชุบน้ำมาเช็คตัวให้แกที่ตอนนี้หมดแรงนอนแผ่หรา"เมฆนะเมฆ!ทำให้น้าเสียคนไปเลย"แกตัดพ้อ ผมบอกแกว่า "ก็น้าเซ็กซี่น่ารักอย่างนี้เป็นใครก็อดใจไม่ไหว"แกชำเลียงมองเป้ากางเกงที่ยังตุงอยู่ถามด้วยความสงสัย "น้ำออกแล้วทำไมจู๋ยังโด่อยู่อีก?"ผมบอกแกว่าไม่ได้แตกในรูจิ๋มก็เป็นแบบนี้แหละขอแตกใส่ในรูได้ไหม?แกค้อนควับ "พอแล้ววันนี้น้ำแตกสองรอบเหนื่อยแทบขาดใจ นอนเถอะเดี๋ยวยายสงสัย"ตีสามแกตื่นมาฉี่อีกรอบแต่ไม่ให้ล้างจิ๋มบอกเอากระดาษซับแห้งก็พอกลัวน้ำจะแตกรอบสาม ช่วงนี้ปิดเทอมพอดีผมจึงดูแลน้าพรได้เต็มที่เวลาอาบน้ำก็ใส่เสื้อยายกับกางเกงขาสั้นไม่ปิดประตูห้องน้ำเหมือนเดิม ยายเดินเข้ามาตอนอาบน้ำหลายครั้งเห็นแต่งตัวมืดชิดแกก็เดินกลับไปหลังๆยายแทบจะไม่ลงมาดูด้วยซ้ำ น้าพรห้ามไม่ให้ผมทำแกน้ำแตกตอนกลางวัน แต่ถ้าอาบน้ำก่อนนอนแล้วละก็เต็มที่เลยแถมเป็นฝ่ายจับผมดูดชักว่าวจนผมน้ำแตกก่อน เรายังไม่มีการสอดใส่แกอ้างว่ายังไม่อยากมีผัวทำใจไม่ได้ ผมไม่รีบร้อนรอจังหวะดีๆไปก่อน หลังๆมานี่แกบอกว่าทำในห้องน้ำปวดเมื่อยมากให้ไปทำกันบนเตียงผมจึงเริ่มใช้ลิ้นเลียติ่งแตดลากขึ้นลงถึงรูก้นดูเหมือนแกจะสยิวมากกว่าใช้นิ้วผมห่อลิ้นลากขึ้นลงแล้วจ่อปากรูจิ๋มแยงลิ้นเข้าออกรัวๆแกตัวเกร็งร้องลั่นแอ่นจิ๋มรับเพียงครู่เดียวน้ำอุ่นๆพุ่งจากรูจิ๋มพร้อมน้ำเยี่ยวกระฉูดรดจนเต็มหน้าผมลุกขึ้นเอาจู๋แข็งโป๊กจ่อปากรูจิ๋มค่อยๆอัดลงไปพอหัวบานเข้าไปในรูแกก็ร้องลั่น "เจ็บๆจิ๋มฉีกแล้ว โอ้ย"ผมเอามือสองข้างคลึงบีบเต้านมปากงับจุกนมใช้ลื้นเลียและใช้ฟันขบเบาสลับสองข้างส่วนข้างล่างค่อยๆดันจู๋เข้าไปทีละนิดเสียงครางพร้อมกับบิดตัวไปมาเพียงพักเดียวก็เข้าไปจนมิดด้ามรูจิ๋มรัดแน่นจนเจ็บจู๋ผมค่อยซอยกระเด้าเข้าน้าพรแอ่นจิ๋มรับตามจังหวะปากก็ครางเสียงอู้อี้ผมเร่งความเร็วและกระแทกจนโหนกจู๋กับจิ๋มกระทบกันเสียงดังสนั่น "โอ้ยๆ..แตกแล้วๆ"รูจิ้มที่ทั้งตอดและรัดร้อนวาบผมเสียวสุดขีดกระแทกอัดเข้าไปอย่างแรงผมรีบชักจู๋ออกก่อนน้ำเงี่ยนจะพุ่งออกมาฉีดบนหน้าท้องแกแทน "ทำไมไม่แตกข้างในละเมฆ?"ผมหอบหายใจแทบไม่ทันบอกแกว่า "กลัวน้าจะท้องมีลูกออกมาจะเรียกผมว่าพี่หรือพ่อ?"แกตีผมสองสามที "ยังดีนะเป็นคนรอบคอบ ตอนนี้ยังอยู่ในช่วงปลอดภัยเมนจะมาวันสองวันนี้แหละ" ผมแกล้งเกาหัว "ว้า!รู้อย่างนี้ปล่อยข้างในแล้ว มา!มาแก้ตัวใหม่"ผมทำท่าจะแหวกขาแก "พอแล้ว พอก่อน แสบไปหมดแล้ว"ผมบอกขอดูดนมหน่อยแล้วเอานิ้วเขี่ยแตดนัวเนียกันอีกพักใหญ่แกก็ถ่างขาออกร้องครวญครางให้ผมเอาจู๋ฉีดน้ำเงี่ยนแตกใส่จิ๋มจนได้ "เมฆนะเมฆ!รู้ไหมว่านมนี้จิ๋มนี้ไม่เคยผ่านมือใครมาก่อน หมดแล้วสาวบริสุทธิ์ เฮ้อ!"ผมบอกแกว่ามือนี้จู๋นี้ก็ไม่เคยโดนนมโดนจิ๋มใครเหมือนกัน ตั้งแต่นั้นมาผมมีหน้าที่เพิ่มคือต้องนอนเอามือกุมเต้านมสลับกับกุมจิ๋ม แต่พอใกล้สว่างต้องรีบกลับไปนอนอีกเตียงกลัวยายมาเห็น กว่าน้าพรจะหายป่วยแกคงต้องเดินขาถ่างแน่ๆเพราะน้ำแตกทุกคืนบางคืนสองรอบตอนนี้เต้านมแกเต่งตึงกว่าเก่าเห็นบ่นว่าต้องเปลี่ยนยกทรงขนาดใหญ่ขึ้นกว่าของเก่าเล็กไปใส่ไม่ได้แล้ว....

review1972

555เสร็จไอ้หลานหื่นจนได้ นึกภาพตามเล่นเอาแข็งโป๊กไปเหมือนกัน ตินิดตรงที่ตัวหนังสือมันแน่นไปหน่อยอ่านยาก ขอบคุณมากครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ตอนแรกเห็นชื่อเรื่องนึกว่าจะได้กินตับยายซะอีก

occocc

9toulek

หลานนี่ก็หื่นจริงๆ แถมจังหวะเหมาะตอนน้าเจ็บป่วยสะด้วยสิ
เข้าทางเลย

Cygnus_Hyoga

อ่านชื่อเรื่อง นึกว่ากับยายที่ไหนได้
เล่นน้าแทน แปลกใหม่ดีครับ เซอร์ไพรส์คนอ่าน

reppok1111

samsung014

เส้นขอบฟ้า

สุดยอด คนเฝ้าไข้ ดูแลดีจริงๆ ต้องบริการทุกอย่าง

devilzoa