ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanaka Aji] Boku no Kazoku o Sarashimasu เปิดโปงครอบครัว 1/10 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 26, 2020, 11:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phacha

789789

เจอกันครั้งแรกก็อ่อยซะขนาดนี้ สงสัยโดนฟาดทั้งครอบครัวแน่ๆ พระเอกเราน่าจะโดนชักจูงเข้าร่วมแน่ๆ

Bnj

น่าโดนเพื่อนแบล็คเมย์แล้วแอบไปเอากับคนในครอบครัวแน่เลย

Bowonphong

สาวๆบ้านนี้คงต้องการมากนะเข้ามาอ๋อยช่ะ

ipor

ผมว่างานนี้ลูกชายคนเดียวกินครบทุกคน  แต่พี่น้องแปลกๆอยู่นะ คนน้องนี่คือเข้ายั่วเห็นๆ
อ้าววววว กลายเป็นเสียของซะงั้น ต่อไปคงไม่ใช่น้องสาวถูมรุมนะ

jachal

เด็กน้อยคงฟาดแม่,พี่สาว,น้องสาวแล้วแน่ๆ

เด็กน้อยเห็นพี่สาวโดนเอา คงต้องเอาพี่สาวแล้ว ::Shower::

ดือ

เป็นบ้านที่น่าอยู่มาก
แต่เพื่อนจะหลอกคนที่บ้านหรือจะโดนหลอกนะ
เสร็จมือที่3 เฉย

B6105280

คงจริงแหละที่ไม่เคยชักว่าว เพราะว่ามีที่ให้ลงตลอด

Edit อ่าวตกลงคนนั้นคือใคร ยังไง งง

kckungz

จะเป็นพระเอกเก็บทั้งครอบครัว หรือว่า NTR หว่า

Edited ไม่รอด โดนเก็บทั้งครอบครัวแน่ๆ

mawinxxx102

mawinxxx102

Tdestiny

น่าจะเป็นครอบครัวที่ได้กันเอง

แล้วมาดันเจอเพื่อนที่มาตั้งกล้องแบบนี้อีก

ผมรู้สึกดีใจนะที่เรื่องนี้มีหลายตอน น่าจะสนุกครับ

เนื้อเรื่องค่อยข้างผิดจากที่เดาเยอะ แต่ก็ดาร์คดีครับ รอติดตามตอนต่อๆไปเลย

thegift52

คือดูก็เข้าใจละ ว่าทำไมไม่มีหนังสือโป๊ คือไม่จำเป็นไง มีอะไรรอบตัวที่น่าดูกว่าหนังสือเยอะ  ::DookDig::
.
อ่ะหือ ต่อไปก็น้องสาวสินะ แล้วคุณแม่ตอนที่ 3 รึปล่าว หรือควบในตอน 2 เลย อยากเป็นเพื่อนหมอนี่มั่งจัง

theoatboy139

เนื้อยังยังไงเดะไปอ่าน แต่ขอให้ไปจบทีเถิดดด
.
โอ้ น้องเป็นพวกมีความต้องการแปลกๆสินะะ เห็นภาพลอยมาละ ได้เป็นผู้ชมยาวๆแน่555

joulez

บ้านนี้อ่อยผู้ชายทั้งบ้านเลย น้องชายมันไม่ได้เรื่องหรือยังงัย ถึงได้ไปทำแบบนั้น หรือจริงไปพวกเทออยากโดน

อยากโดนจริงแต่ดูโหดร้ายมากเลย จะไหวมั้ยเรากว่าจะจบ 10 ตอน