ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Iwasaki Yuuki]Saishuu Densha | The Last Train รถไฟขบวนสุดท้าย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2020, 06:00:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

ทำไมดูมันง่ายเกินไป แถมบรรยากาศก็ไม่น่าไว้ใจ ต้องมีเรื่องสยองตามมาแน่ หิ หิ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bunhelupu

ไม่ใช่มาแนวผีหลอกนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

OverG

::Cold::

Fontชื่อเรื่องมันแปลกๆนะ ดีกขนาดนี้ไม่น่ามีนรแล้วนะ โดนผีหลอกแน่นอน

_______

0661571151

biggiggog

nagatobimaru

มาทรงนี้ ต้องเป็นสุกี้น้ำแน่ๆ เลย แต่ถ้าสุกี้น้ำน่ารักขนาดนี้ กลับรถไฟรอบดึกกันทุกวันเลยดีกว่า
ไม่อย่างนั้น ต้องลองไปขบวนอื่นดูบ้าง เผื่อจะมีเด็ดกว่านี้

------------------------------------------------------

กลายเป็นต้องมาเป็นผีเฝ้ารถไฟซะเอง น่าสงสารจริงๆ พ่อหนุ่ม
เป็นผีแล้วก็อย่าไปงาบสาวๆ นักเรียนบนรถไฟนะ

The Naive

เหมือนจะเป็นการ์ตูนผียังไงก็ไม่รู้

ว่าแล้วเชียว ดูเนื้อเรื่องตอนแรกแล้วมันแปลกๆ แต่ว่าตายง่ายไปหน่อยนะ

ต้องขออภัยด้วยนะครับ ผมซ่อนข้อความไม่เป็น เดี๋ยวจะลองทำดูนะครับ

somsomsss12345

ผู้หญิงคนเดียวโดนชายสามคนรุมเลยแต่จะมีอะไรหักมุมหรือปล่าวนะมันแปลกๆ

Blue_Valentine13

ทำไม ในความคิด ผู้ ญ คือปีศาจสุดท้าย ฆ่าผู้ชายตายหมด

แม่นเวอร์ แนวสาวน่ารักยอมโดนรุมเนี่ย

mummebufa

ผีแน่ๆโดนดูพลังชีวิตหมดไอพวกหื่น

ซ่อนไม่เป็นอ่ะครับขออนุญาตไม่สปอยแทนนะครับ

gtssza555

zaar65

น้องเขามาปล่อยของแน่นอนครับ ว่าแต่ถ้าคนตรวจตั๋วมานี่คงมีคนร่วมแจม แต่คนขับรถไฟ นี่ห้ามเลยนะ