ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 38

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 28, 2020, 08:16:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

turie

หาเมียเพิ่มได้เรื่อยๆแบบนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องฝน น้องจีสู้ยิบตาเพื่อป๋าชัยผัวรัก แต่คราวนี้สงสัยว่าจะได้เปิดตัวน้องจีเมียคนที่9 ว่าแต่แม่ยายอายุแค่ 35 เอง ได้ลูกแถมแม่หรือเปล่านะ....อิอิ
    อ้าวๆ....น้องสาวก็โดนผัวทิ้งไล่ออกจากบ้าน แถมมีแม่สวยอีกด้วย แบบนี้น้องสาวเป็นคนที่สิบล่ะสิ แถมแม่ด้วยหรือเปล่านะ....อิอิ

chatjane4234

พลังของแหวนนี้บังคับให้หาใหม่เรื่อยๆ ขืนเป็นงี้ต่อไปเหรียญได้น้อยลงแน่ๆป๋า

jax116

dwarf

ขอบคุณครับ.... แรงดีไม่มีถอย.. แต่ตอนนี้บางช่วงอ่านแล้วยัง​ งง​ งง​  ครับ​ ว่าเหตุการณ์ความเป็นมาเป็นยังงัย.. แต่คอยติดตามอยู่ทุก​ ep​  นะครับ

rastafari69

จัดไปทั้งแม่ทั้งลูกเลยครับป๋า หาแต้มเพิ่ม

Treo Chan

gt2010a

err

sangsang

tip251226

ป๋าชัยมีของดี สุดยอด  มีอีกไหมอยากได้ของดีมั่ง

Sak2563

เก็บแต้มไปเรื่อยๆ พร้อมหาคนใหม่มาเสริมต่อเนื่อง

nankung

papa969