ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toba Yuuga] Yokushitsu ni Nureru Boshia แม่ลูกคู่เสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 30, 2020, 06:50:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZELOVE

แล้วเดือดกันยังไงละเนี่ย

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

Chaisitt083

น่าจะจบแม่ลูกเยสกันนัวทั้งทั้งวัน ทุกที่ทุกท่า เยสเช้า เยสสาย เยสเที่ยง เยสบ่าย เยสค่ำ เยสก่อนนอน เยสจนหลับกันไปข้าง

nongza2533

ความรัก..ใคร่ของแม่และลูก
Edit อิจฉาที่มีแม่ดูแลลูกขนาดนี้

มักง่าย ก๊อปเม้่นท์คนอื่น
แบนถาวร

Taetae1111

น่าจะซัดกันนัว แบบถึงลูกถึงคนเลยทีเดียว

Edit : แหม่ กำแน่นไม่ปล่อยเชียวนะ

มักง่าย ก๊อปเม้่นท์คนอื่น
แบนถาวร

x-gen

น่าจะจบแบบแฮปปี้ ส่วนลูกน่าจะติดแม่ละคับ

แบน30วัน

BlackSkuLL

ว่าแต่พ่อไปไหน... ถ้าพ่อไม่อยู่ตอนจบก็คงทำหน้าที่แทนพ่อละผมว่า
===))
อ่าว พ่อก็ยังอยู่นี่หว่า สรุปทำหน้าที่แทนไปเลยนะ

Arty69

::Horror:: ช่วยเก็บสบู่ให้แม่ในตำนานแน่ๆ เลยยย

ลูกไม่ใช่เด็กเล็กๆ แล้ววว  เป็นหนุ่มที่ใหญ่มาาาากกกกส์  ::WooWoo::

ab123ab123

จังหวะดีตามแบบโดจินจริงๆ
ขุ่นแม่อ่อยเองซินะ

dkwachara

ดูทรงจะตามใจลูกจนเกินไป ลื่นล้มบวกกับยั่วลูกชายไปในตัวรึเปล่าครับคุณแม่
เหมือนแม่จะโหยหาความรักจากลูกเป็นพิเศษ หน้าสุดท้ายนั้นไม่ใช่มือนะคุณแม่บอกจะกำไม่ปล่อย

ampolza02

ใส่เสื้อมาล่อตาขนาดนี้ คงไม่มีชายไหน แม้แต่ลูกทนได้หรอครับ แม่.. งานนี้คงกินกันยาวแหละ  ::Thankyou::

คุณแม่กับคุณลูก ต้องมีกินกันต่อ.... ตัวพ่อจะรู้เห็นไหมนะ

gfthebc

ตอนจบ​น่า​จะ​เติมเต็ม​ให้​กัน​ไป​ตลอด​นะครับ​ มี​ความ​รู้สึก​ตรง​กัน​ขนาด​นี้​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอน​แรก​คิด​ว่า​สามี​ตาย​ไป​แล้ว​เลย​เหงา​ แต่​เมื่อ​เป็น​แบบ​นี้​ คุณ​แม่​ไม่​ปล่อย​ให้​ลูก​ชาย​น้อยใจ​แล้ว​ละ​ครับ​ทีนี้

math1732

Tigerit9

ลูกชายตัวแสบ หน้าจะร้ายพอตัว คงไม่อะไรแปลกๆ แน่นอน

แบน30วัน

mek

::WooWoo::คุณแม่คร๊าบบบบ อยากเป็นลูก
edit สรุปพ่อยังอยู่ซะงั้น แม่ลูกสนุกสนาน คงสานสัมพันธ์กันต่อไป จนถึงแม่ตั้งท้อง