ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 39

เริ่มโดย mrt006, พฤศจิกายน 30, 2020, 08:37:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Darkreader

อิจฉาป๋าวุ้ย เมียเยอะ แถมอยู่ในโอวาทอีก 

pankea

ป๋าชัยจัดระเบียบเมียทั้งแปดได้ลงตัวก็คงได้อิทธิพลของแหวนช่วยแน่นอนถึงได้ทำให้ทุกอย่างลงตัวอย่างราบรื่นแถมยังมีพ่วงน้องจีกับแม่มาอยู่บ้านใหม่และน้องสาวที่ผัวขอเลิกมาอยู่ที่ร้านหกเต้าพร้อมแม่อีกด้วย

gt2010a

asiakook

ต้องจัดเป็นกลุ่มๆละสี่เลย เผื่อๆไว้ ป๋า แต่จะเตียงจะนอนพอไหมเนี่ย อิอิ ขอบคุณครับ  อ่อ เตียงสามชั้น กะฟูกตรงกลางน่าจะแจ่ม

wut tong

ผัวอรอยู่ในคุกออกมามึงตายแน่เปิดกายเหล็กรอได้เลย

mapigclub

ป๋าชัยห้องนอนต้องมีครบ7ห้องนะขอรับ ถึงจะครบอาทิตย์ อิอิอิ

Sak2563

gai

::Cold::  มาจับจองพื้นที่ก่อนครับ  ค่อยมาอ่านครับ 
  ป๋า ได้เมียกี่คนแล้วนี้  นับไม่ทันแล้วนะ

peddo

บ้านเยอะจนต้องจ้างยาม ระวังเหอะ ยามจะดีท้ายครับเอานะครับ โดยเฉพาะแม่ยาย แกโดนกระตุ้นจากเสียวและกลิ่นบ่อยๆ เดี๋ยวจะอดใจไม่ไหว 555

sunnies

เอาจริงๆจัดตารางนอนวันล่ะสบายๆเลยน่ะลุงชัย

Nong5670

oddsk

สงสัยต้องซื้ออีกหลังอยู่ติดๆกันจะได้ไม่ต้องเดินทาง

eglebudsob

ฮาเรม มันต้องค่อยๆสร้าง
เก็บเล็กเก็บน้อย เดี๋ยวก็เยอะเอง

yai79