ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Channarong Saekow

เนื้อเรื่องเดินได้ถูกใจมาก การแก้แค้นกำลังจะเกิดขึ้นแล้ว

pssbr

ผูกเรื่องได้น่าติดตาม การล้างแค้นน่าจะสนุก

manxxx

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ อยากให้แต่งจนจบครับ

somchat

ลึกลับดี น่าติดตาม เดาไม่ถูกว่าจะเป็นอย่างไร แต่อ่านสนุกครับ

mario

พล็อตเรื่องว่างปมปริศนาไว้น่าติดตาม
ยังเดาทางไม่ค่อยถูกเลยครับ

beerrescue

โครงเรื่องแนวออกจากคุกมาแก้แค้นแน่ๆ
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Nong5670

ออกมาก็เริ่มแผนแก้แค้นเพื่อนแล้ว สงสัยเพื่อนจะโดนหนักงานนี้

The maiji

เรื่องนี้อ่านๆดูแล้วน่าสนใจน่าติดตามมากขอให้สร้างออกมาจนจบนะครับ

artherox

ครั้งแรกหลังออกจากคุกจะเสร็จเร็วมั้ยนะ

artherox

ครั้งแรกหลังออกจากคุกจะเสร็จเร็วมั้ยนะ

pooloop

อยากรู้จักว่าอะไรหายไปจากที่เก็บอัฐิ มันต้องเป็นอะไรที่มีค่ามากๆแน่ๆ

phurin84

ชอบมากครับ ดาร์คดี เอาคืนทศให้สาสาสมเลยครับ คนเลวต้องเจอเลวกว่า

catmeao

เปิดเรื่องมาก็มีตามล่าตามล้างกันแถมมีแอบสิ่งที่หายไปไม่บอกว่าเป็นอะไร  ::Thinking::

ton29048

มาถึงก็เริ่มต้นด้วยการแก้แค้นเลย น่าจะของมูลค่าสูงๆที่หายไป

pankea

ขึ้นต้นมาก็ชวนให้ติดตามแล้วครับ เป็นกำลังใจให้ครับ รอตอนต่อไปนะ