ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 41 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 12:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anuha

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ แต่ถ้าผ่านมันไปได้เราจะเข็มแข็งขึ้น

st23652

Otaza

ฟางเส้นสุดท้าย ตอนตะวันบ่ายคล้อยลงมา....ปักเพลงไว้ก่อนน.......
จุกๆ เสียดๆ แบบกลืนน้ำลายไม่ลงเลย
ดีที่มีคนมาให้ปลอบ เอานะถึงจะแกร่งแค่ไหน ยังไงก็ต้องการความช่วยเหลือจากคนอื่น

winpooh

Heero

testman

สมกับเป็นดาวเลยครับ

จากเหตุการณ์นี้ ถ้าเป็นผม ผมคงจะตอบได้เลยว่า ดาวคือคนที่ตามหาจริง ๆ ถึงอดีตจัแก้ไม่ได้ แต่สิ่งที่ดาวสังเกตุและพูด รวมถึงแสดงออก ตอบคำถามทั้งหมดได้ทันที

แต่มินท์กับแก้ม ก็ไม่ได้แย่นะครับ สุดท้าย สัมผัสความห่วงใย ความเป็นห่วง ก็ออกมาจากทั้งสองคนอย่างชัดเจน

ที่แปลกคือ พอสามคนนี้อยู่ด้วยกัน มันเป็นส่วนผสมที่ลงตัวทุกอย่าง ถ้ามีแค่ แก้ม หรือมินต์ คงไม่ทำให้ความรู้สึกดี ๆ กลับมาเติมเต็มได้ทั้งหมด

ว่าแล้ว อยากลงเอยกับสามคนนี้พร้อมกันไปเลย คงสุขดีพิลึก