ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 41 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 12:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zumlee

::Crying:: คำบางคำ กับเวลาทีใช่ มันทิ้มแทงได้ลึกว่าหอกเล่มไหน ๆ อีกจิง ๆ นะ คุณมิ้น ก็พูดซะ

ดีที่ยังพอมีที่พักบ้างนะ
ปล.รอบนี้ไม่ใครเสร็จ ก็ต้องเสร็จซักคนแหละ ใช่ปะพี่พลอย

Panudet

เนื้อเรื่องเข้มข้นทุกตอน มีทักสนุก มันส์เศร้า อ่านแล้วอยากร้องไห้ตามเลย

namogt

piga1979

slimechan

พี่เตยนี่แปลกคนตอนอยู่กันสองคนก็หวานซร้า แต่พอสามคนดันมีหึง โทนรอบนี้หนักแน่ๆ

lucipher666a

Ricebird526

Bat-ball

เอาน่าพี่โทน พี่ก็ผ่านอะไรมาเยอะแล้ว ช่วงของ 3 สาวผมว่าอึดอัดกว่าอีก เรื่องเจ๊หมิว เจ๊เตย เด็กๆนะผมว่า

volpe

ดาวยังคงเป็นดาวเจ้าใจอะไรได้ไวสุด

แต่มิ้นนี่ถ้ารู้ว่าโทนคิดยังไงจะเปนไงน้า

งานนี้รอชมภาพตัดกลับไปชม สองพีาสาวว่าหลังจากโทนกลับจะเปนยังไงบ้าง

... รอชมเลยครับ