ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 41 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 12:12:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

พี่เตยไม่น่าทำรุนแรงขนาดนี้นะ
เพราะตัวเองก็ยั่วนายโทนอยู่เหมือนกัน
หรือเป็นเพราะพี่หมิวได้ แต่ตัวเองไม่ได้

Mubin9999

บางทีสิ่งที่เรียกว่า ของดี อาจไม่ได้ดีไปกว่า ของที่พอดีครับ ความรักหรือผู้คนก็ตามครับ เลือกให้ดีๆเพราะคนที่จะได้รับผลของมันคือเราครับ

gamokung

เราเป็นคนผิด ก็ต้องรับผลกรรมที่ทำครับ เจ้เตยจะให้ชดใช้ไงให้หายโกรธเอาไว้ก่อน ไปที่ไกลๆสักพักให้เจ้ใจเย็นค่อยกลับมาสะสาง

panax

Alligator

3สาวสามัคคีกันปลอบใจพี่โทนหน่อยเร็วพี่เขาโดนมาเยอะเจ็บทั้งตัวเจ็บทั้งใจ

chapter11

ความเครียด+เสียใจมาเยือนอีกนะครับ ต้องหาคนมาปลอบใจละผมว่า
ลุ้นให้คืนดีกับพี่สาวได้ไวๆ

Dark_hell

mrbirddum

joek cup

ห่วงเจ้เตยเจ้หมิว...ทำผิดก็ทำผิด...จะแก้ตัวยังไงให้เจ้ยอมอภัย... ::Crying::

meendavid

อดอาหารฝรั่งเลย แต่ก้ห่วงความรุสึกของทั้งเทพโทนและสาวสุดสวยทั้งคู่ครับ ดีนะยังมีสามสาวคอยปลอบใจแถมได้เจออดีตคนรักเก่าอีกแหะ ยังงี้จะมีถ่านไฟเก่าให้จุดอีกไหมน้อ

NNGGOO

แก้งานยากเลย  รอความเมตตาจากเจ๊เตยอย่างเดียว  ดาวรู้ใจเสมอ  มินต์ก็เป็นของมินต์แบบนี้