ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตแนะนำกระทู้รวม Link ของผมเอง • ห้องสมุดของนายโทน •

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 04:15:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myfino262903

ตามมาตั้งกะตอนแรกเลยครับสำหรับร้านเกะ ส่วนหนึ่งมันเหมือนได้ย้อนกลับไปในวัยที่เรียกว่าก้าวข้ามจากไวรุ่นสู้วัยทำงาน ด้วยมั้งครับ พร้อมกลับได้ใช้ชีวิตที่มีสาวๆล้อมรอบจนเกือบทำให้โดนทีนก้อหลายครั้ง อ่านร้านเกะมาถึงปัจจุบัน แล้วมาย้อนดูตัวเอง คิดเลยนะว่า ผมเนี่ยผาดอะไรไปหลายอย่าง ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ สูู้ๆ

yuta279

ขอบคุณที่สร้างห้องสมุดไว้นะครับ ติดใจร้านเกะเพราะเหมือนได้ย้อนวัยไปสมัยที่เริ่มทำงาน เก็บสะสมประสบการณ์ทั้งเรื่องงานและเรื่องชีวิต ได้อ่านเรื่องของพี่โทนแล้วรู้สึกเหมือนเติบโตไปด้วยกัน ขอบคุณอีกครั้งครับ

aceinw6969

คือถ้าบอกว่าร้านเกะนี่สร้างมาจากเรื่องจริงนี่ผมเชื่อสุดใจเลยนะครับ ทุกคน ทุกฉาก มีคุณค่า มีความงดงามในแบบของมัน ผมเฝ้ารอที่ร้านจะเปิดทุกวัน รอเอาใจช่วยโทนให้เป็นผู้ใหญ่ รอลุ้นว่าความรักที่ไม่มีชื่อเรียกความสัมพันธ์นี้จะจบอย่างไร .. ใจนึงก็อยากให้เรื่องนี้มันยืดยาวต่อไปไม่จบลง

1305kk

ตอนแรกมองข้ามไป ไม่อ่าน เห็นว่าชื่อเรื่องแปลกๆ คงไม่มีอะไรน่าสนใจ
แต่พอว่างเลยกลับมาอ่านตอนแรก หลังจากนั้นเหมือนคนเสพติด รอแต่ตอนใหม่ๆเมื่อไหร่จะออกมาให้อ่าน
ขอบคุณมากนะครับ

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

รักสาว มีอายุ

pankea

ผมอ่านทุกเรื่องที่เขียน สำหรับร้านเกะและตำนานเทพวายุย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกหลายรอบทั้งสองเรื่อง

MCAD1432

ผมก็ชอบเทพวายุนะครับแล้วร้านเกะนี่อ่านสนุกเพลินมากๆเลยครับ

dick1050

อ่านเรื่อง "ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ" แล้ว พอเห็นมีเรื่องแตกย่อยก็พยายามเก็บสะสมมาเพื่ออ่านให้รู้ที่มาที่ไป ขอบคุณนะครับที่มีนิยายสนุกๆอย่าง ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ ที่ไม่ใช่จะมีแต่เสียวอย่างเดียวยังมีสาระอื่นๆแทรกมาด้วย หลากหลายรสครับ
Make love Not War