ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Jukubo no Enjou | การยั่วยวนของสาวใหญ่ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2020, 06:09:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oceankings1234

ครั้งเดียวแต่หลายยกนะครั้งนี้

สายตา แบบนี้รับรองไม่นานเกินรอหรอก

ืns52800189

ยาซึทากะจะรู้ไหมนะว่ามีเพื่อน
จะยกฐานะจากเพื่อนเป็นพ่อเพื่อน

แบบนี้ยกเลิกสัญญาแน่นอน

taton

ผมว่าครั้งเดียวคงไม่พอ เผลอๆสาวใหญ่จะติดใจดุ้นเด็กซะอีก  ::Bloody::

...
ตอนจบลึกซึ้งมากครับ คิดไม่ถึงว่าทั้งคู่จะรักษาสัญญาไว้ได้ แต่ดูท่าเจ้าหนุ่มคงจะมาหาเพื่อนบ่อยๆ เพื่อยั่วให้สาวใหญ่เป็นฝ่ายอยากผิดสัญญาซะเอง รอแค่เวลาเท่านั้น ถ้ามีต่อภาคสองนี่เพื่อนคงได้อุ้มน้องแน่ๆ 555

somsomsss12345

ถ้าได้แล้วต้องมีครั้งต่อไปแน่ๆเลยเพราะแม่เพื่อนสวย

ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

4enix

::Fighto:: แม่นายฉันขอนะ! ปิดฉากมันซะพระเอกของเรา

Edit :  ::Shout:: รอรอบสองต่อได้เลย คุณน้าติดใจแล้ว

Demon-Wolf

คิดว่าจบที่พ่อหนุ่มน้อยเป็นผัวใหม่ของสาวใหญ่ ::Evil::

กำเป็นหนุ่มน้อยที่อดทดได้มากกว่าสาวใหญ่สินะเหอเหอ

ampolza02

ทำไม เดาเนื้อเรื่อง..รู้สึกว่ามันจะไม่ใช่แค่ครั้งเดียวแน่ๆ น่าจะมีต่อเนื่อง ยาวๆ  ::Shy::

โอ้ ผิดคาดมากครับ ไม่น่าเชื่อ แต่จะอดใจได้นานแค่ไหนเชียว

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบแฮปปี้นะ ไม่อยากให้ปวดตับเลยเท่าไหร่

โอ้ ค้างคาเหมือนกันนะเนี่ย อยากให้มีภาคต่อจิงๆ
อิอิอิ

ipor

คุณนายครับ ครั้งมันก็มีแคืครั้งเดียวทั้งนั้นหล่ะครับ ไม่มีไครนับ 1 ได้ทุกครั้งหลอกครับ ลุ้นว่างานนี้นายจะเขื่อนผุหรือเปล่า สุดท้าย

อ้าว.....เจอดุ้นสัจจะ ซะงั้น แต่ดูทรงแล้วคนที่ทนไม่ไหวคือท่านแม่อ่ะนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาอีกแล้ว  คำว่าแค่ครั้งเดียว   ว่าแต่เองรสนิยมดีนิ  สาวใหญ่ มีผัวแล้ว  แม่เพื่อน มาหมดเลยแหะ

ไมไม่สานต่อละพ่อหนุ่ม

eiaws

ไม่มีทางครั้งเดียวแน่นอนน555

ฉากจบนี่คือ เจ๊ทนไม่ไหวแล้วแหละ แต่ผู้ชายรักษาสัญญา เก่งจริงทนได้ไง

eknow

ขอเดาว่าครั้งเดียวไม่มีอยู่จริง ของเคยๆ แค่สะกิดก็คงได้ ::Shy::

ผิดคาดดด เป็นไปได้ไงเนี่ย สงสัยคงเป็นคุณแม่เองที่จะผิดสัญญา

11HP

จะอดใจให้รั้งเดียวได้จริงหรือป่าว ขนาดครั้งแรกยังยอมแล้ว

ต้องมีครั้งสองแน่คุณแม่เริ่มติดใจเข้าแล้ว

Tdestiny

มีครั้งแรก ก็จะมีครั้งที่2ด้วยนะ

สู้เค้าไปหนุ่มน้อย รอชมเนื้อหาที่เหลือเลยครับบ

ว้ายโดนเด็กฟันแล้วเมินเฉยเลย555

transistor

แค่ครั้งเดียวไม่น่าจะพอแน่ ๆ ต้องซ้ำอีกหลายรอบชัวร์

เด็กหนุ่มเหมือนจะรักษาสัญญา แต่คนที่ทนไม่ไหวกลับกลายเป็นสาวใหญ่ซะงั้น สนุกละงานนี้