ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียบ่นว่าผมหื่นเกินไป

เริ่มโดย wanapol, ธันวาคม 05, 2020, 06:07:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanapol

::Crying::
นางบอกผมหื่นไปรึเปล่า
จะทำทุกวันมันบ่อยไปไหม(ไม่นับช่วงนางมีรอบเดือน)
ผมก็บอกไปว่ามันจะมีอารมณ์
มันก็มีเองนี่ ไม่ได้จะตั้งใจจะต้อง
ทำทุกวันเลยด้วย
.
เราก็เลยเสียเซลฟ์นิดหน่อย
เพราะรู้สึกผิดที่เราต้องการ
มากไปหรือเปล่า เหมือนโดน
เมียตราหน้าว่าหื่นด้วย
เศร้าเลยผม
.
.
เพื่อนๆ เคยมีประสบการณ์แบบนี้ไหม
แล้วแต่ละคนแก้ไขกันอย่างไรบ้าง
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
::Me?:: ::Orz::

fallenversa

แรกๆที่ผมคบแฟน ผมก็โดนต่อว่าทำให้เสียเซลฟ์แบบนี้เหมือนกัน
มันทำให้ผมกลับมาสำรวจตัวเองและประสบการณ์ที่ผ่านมา
ผมก็ว่ามันปกตินะ อาจจะเจอคนที่เขาไม่ทำอะไรถี่่บ่อยแบบเรารึเปล่า เลยมองว่าเราแปลก
จากนั้นผมก็ยังทำต่อไปนะ แฟนผมก็เริ่มชินไปเอง
หลังๆช่วงนี้งานเยอะๆเครียดไม่บ่อยเหมือนก่อน นางเริ่มบ่นแล้วครับ ห่างเหินจังนะช่วงนี้

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ลองเปิดหนังแนวเสียวๆให้ดูบ่อยๆจะได้มีอารมณ์ครับ

wanapol

อ้างจาก: fallenversa เมื่อ ธันวาคม 06, 2020, 05:04:56 ก่อนเที่ยง
แรกๆที่ผมคบแฟน ผมก็โดนต่อว่าทำให้เสียเซลฟ์แบบนี้เหมือนกัน
มันทำให้ผมกลับมาสำรวจตัวเองและประสบการณ์ที่ผ่านมา
ผมก็ว่ามันปกตินะ อาจจะเจอคนที่เขาไม่ทำอะไรถี่่บ่อยแบบเรารึเปล่า เลยมองว่าเราแปลก
จากนั้นผมก็ยังทำต่อไปนะ แฟนผมก็เริ่มชินไปเอง
หลังๆช่วงนี้งานเยอะๆเครียดไม่บ่อยเหมือนก่อน นางเริ่มบ่นแล้วครับ ห่างเหินจังนะช่วงนี้
ขอบคุณครับ แสดงว่าเราต้องเชื่อมั่นในความหื่นของเรา เดี๋ยวมันก็ชินไปเองนั่นแหละ ใช่ไหมครับ 5555  ::Confident::  ::Confident::   ::Confident::

wanapol

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 08, 2020, 04:01:25 หลังเที่ยง
ลองเปิดหนังแนวเสียวๆให้ดูบ่อยๆจะได้มีอารมณ์ครับ
อันนี้น่าสนใจดีนะครับ น่าจะบิ๊ว อารมณ์นางได้เหมือนกันครับ  ::Fighto::