ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า G.A.

เริ่มโดย Koog Google, ธันวาคม 05, 2020, 11:46:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swss2511

Khun22

ดูท่าทางร่านควยไม่เบาเลยขนาดมีผัวอยู่แล้วแท้ๆ

xxx-man

ทำหมันก็มะได้แปลว่ามั่วได้นะ😓

tste2bnz

ได้ลุ้นดีครับ แต่สั้นไปหน่อย

Pra-in

ขนาดลูก 2 เธอยัง มีคนตามตื้อ แสดงว่าเด็ดจริง

C-Runners

ทำหมันไม่ได้แปลว่าจะไม่ติดโรคเน้อ ยังไงก็ไม่น่าเสี่ยง

panax

แค่ได้ยินว่า แอบไปยสตน.กับรุ่นน้อง ก็สุดยอดแล้วครับ

taton

อ่านตอนแรกผมก็นึกว่า เฮ้ย GA สุดจริง ไปเอาเมียเพื่อนจนท้อง ดีแล้วที่ไม่ใช่ ยังไงรอบหน้าระวังหน่อยนะครับ ปลอดภัยใส่ถุงครับ

lonelyking

I2ta3ta3

ญ ดูมั่วๆนะเนี่ยสงสัย GA จะโดนเขาเก็บเเต้มเอาละมั่งนิ

oddsk

สายเดียวกันน่าจะไปกันได้นะ

terapoong48

เหมือน​ GAจะโดนเก็บแต้ม​ แล้วตอนนี้ก็น่าจะโดนเด็กใหม่จับได้เลยบล๊อคไป

kpnttn

ทักถามตามประสาจนผัวจับได้ คาดว่าจะถี่ประมาณนึงเลยมั้ย GA เสียดายไม่มี Rematch

ที่ Block ถ้าไม่ติดเด็ก ก็คงโดนผัวซ้อมไปแล้วมั้ย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สงสัยลูกเป็น ของ G.A. แน่เลยครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

จากที่อ่านมา ญ.น่าจะไม่ธรรมดาตามที่ GA บอกแน่นอนล่ะถึงขั้นให้ ตน สำหรับคนแปลกหน้าได้นี่ไม่อยากจะคิด