ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กันยายน 07, 2022, 08:46:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪ในที่นี้มีท่านใดเคยมีประสบการณ์ข่มขืนคนอื่นทั้งผู้หญิงหรือผู้ชาย  หรือมีท่านใดมีประสบการณ์เคยถูกข่มขืนบ้างครับ?  แล้วมีท่านใดชอบจินตนาการว่าข่มขืนคนอื่นหรืออยากเห็นคนอื่นถูกข่มขืนบ้างครับ?

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กันยายน 07, 2022, 08:46:06 ก่อนเที่ยง
▪ในที่นี้มีท่านใดเคยมีประสบการณ์ข่มขืนคนอื่นทั้งผู้หญิงหรือผู้ชาย  หรือมีท่านใดมีประสบการณ์เคยถูกข่มขืนบ้างครับ?  แล้วมีท่านใดชอบจินตนาการว่าข่มขืนคนอื่นหรืออยากเห็นคนอื่นถูกข่มขืนบ้างครับ?
ไม่เคยมีประสบการณ์ครับ แต่ชอบจินตนาการว่าข่มขืนคนอื่นกับอยากเห็นคนอื่นถูกข่มขืนครับ อยากเห็นคนอื่นที่เราคิดๆไว้หลายคนถูกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยารุมข่มขืนครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

▪ตอนอ่านเรื่องเสียวแนวแม่โดนโจรข่มขืนแล้วบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกันให้ดูนี่  ยิ่งจินตนาการถึงก็ยิ่งเสียว
▪▪นึกถึงครั้งหนึ่งสมัยเรียนมหาวิทยาลัย  เคยฝันว่าแม่ผมโดนอาจารย์คนหนึ่งที่หน้าตาอัปลักษณ์มาก  แบบตัวดำหัวล้าน(ทั้งที่ยังหนุ่มอยู่แก่กว่าผมไม่กี่ปี)  หนวดเคราดก  ตัวอ้วนสูงใหญ่เหมือนยักษ์ข่มขืน  แล้วยังสั่งให้นักศึกษาหน้ากุ๊ยๆลูกศิษย์แกตั้งยี่สิบคนลงแขกข่มขืนแม่ผมแบบในหนังเอ็กซ์ที่มีเย็ดหีเย็ดตูดปากก็อมควยไปพร้อมกัน  แล้วผมแอบดูเห็นแม่ทำหน้าเสียวปนเงี่ยน  พอสะดุ้งตื่นผมต้องรีบไปชักว่าวเลย  ช่วงหลังๆตอนชักว่าวก็เลยชอบจินตนาการว่าเห็นแม่กับน้าโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาลงแขกข่มขืนบ่อยๆ  แล้วตอนหลังๆก็จินตนาการถึงคนอื่นๆ