ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปัณณธร สร้อยน้ำ

wat2017

chefki niemgerd

SelectD

นี่อาจจะเป็นเหตุผลที่มนุษย์ไม่ควรมีพลังพิเศษ

ชอบเรื่องแบบนี้

เดินเรื่องไปเรื่อยตามแนวทางของแบบนี้แหละ ดีแล้วครับ อ่านเพลินดี

onemanx002

อิงกับอาท น่าจะมีอะไรชอบกลนะ

Samart Phowongphailert

ไม่พระเอกคิดเอง ก็มีคนมีพลังอีกคน

Thanaphay

อย่าบอกนะว่ามีคนอื่นที่มีพลังแบบนี้อาร์ทก็มีเลยใช้กับอิงหรือเปล่า

st3323liap

ข้อ 3 น่าจะดีที่สุด คนแต่งมีพล็อตเรื่องอยู่แล้ว

แมลงสาป

ผมก้อว่าคงต้องมีพลังหลายคน

dodam

เฮ้อ โล่งอกไปที สาวคนที่สามไม่ใช่ชื่อเด็กผม แหมมันบังเอิญไปสองสาว ทำเอาผมเสียวว๊าบเลย นึกว่าสาวๆ ในฮาเร็มจะเป็นชื่อเด็กๆ ผมซะแล้ว

เลิศ2024

เดินเรื่องแบบนี้ดีแล้วตื่นเต้นดี