ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ไปเที่ยวทะเลกับแม่ Copy

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 06, 2020, 11:19:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
****โดย : นิรนาม

■เรื่องจริงที่เก็บความลับไว้นานมาก  ผมและครอบครัวเดินทางไปเที่ยวทะเลกับครอบครัวญาติๆรวม  ๔ ครอบครัว พวกเราเช่าเรือส่วนตัวไปดำน้ำกันที่หมู่เกาะแห่งหนึ่งในภาคใต้ บังเอิญก่อนวันเดินทางพ่อติดงานไปไม่ได้ ทำให้ผมต้องไปกับแม่ ๒ คน ทุกคนตื่นเต้นมากเพราะไม่เคยไปดำน้ำกัน

พอไปถึงทุกคนต่างลงเล่นน้ำ คนเรือนอนหลับ เนื่องจากแม่ว่ายน้ำไม่เป็น แต่ด้วยความสนุกที่เห็นคนอื่นๆเล่นน้ำกันทำให้แม่อยากลงมาก  ผมชวนแม่หลายครั้งด้วยความอยากเล่นน้ำอยู่ก่อนแล้ว แม่จึงใจอ่อน แต่ยังติดปัญหาอยู่ที่แม่ไม่ได้เตรียมชุดมาด้วย ผมจึงเอาเสื้อลุงที่สำรองมาด้วยให้แม่   โดยให้แม่ถอดกางเกงเก็บไว้เปลี่ยน ด้วยเสื้อมันเป็นเสื้อสีดำตัวใหญ่และเนื้อผ้าหนา ใส่แล้วยาวถึงขาแม่ปิดมิดชิด แม่จึงถอดเสื้อในกางเกงในเก็บหมด เพราะกลัวเปียกแล้วจะไม่มีอะไรเปลี่ยน   แล้วผมก็เอาเสื้อชูชีพให้แม่ใส่ ผมเองใส่กางเกงผ้าใบกีฬา และเสื้อไม่ได้ใส่   

ผมเอาบันไดพาดขอบเรือ แล้วลงไปก่อน ก่อนจะให้แม่ลงตาม ตอนลงเรือแม่ต้องลงถอยหลังหย่อนเท้าลงน้ำก่อน ขณะที่กำลังโก่งตัวจับราวสะพาน ทำให้ชายเสื้อด้านหลังเปิดผมอยู่ในน้ำด้านล่างกำลังรอรับอยู่ก็ต้องตาลุกวาว เพราะชายเสื้อได้เปิดอ้าจนเห็น หีใหญ่ของแม่ ผมไม่เคยเห็นมาก่อน  ขนหมอย!!!แม่หยิกดำแน่น  ตอนหย่อนเท้าลงทีละข้างทำให้ขาอ้าออก ผมเห็นแคมใหญ่และแคมเล็กของแม่อ้าออกด้วยจนเห็นร่องหอยแดงด้านใน 

ควย!!!ผมแข็งโด่ทันทีด้วยความตื่นเต้นถึงที่สุด  ผมรู้สึกปวดจึงดึงควย!!!ชันแนบท้องแล้วเอากางเกงในรัดไว้  แม่ค่อยหย่อนตัวลงน้ำพอตกลงน้ำด้วยความกลัวแม่จึงรีบคว้ากอดผมทันที  ผมบอกให้แม่อย่าตกใจและพยายามอยู่นิ่งๆอย่าดิ้น  แต่ด้วยที่น้ำทะเลมันไม่ได้นิ่ง คลื่นมันซัดให้ตัวเราเสียการทรงตัวตลอด  แม่เอามือสองข้างเกาะบ่าผมด้านหน้า   แต่ทำท่าจะเอาไม่อยู่ ทันใดนั้นเรือเร็ววิ่งผ่าน คลื่นจากเรือซัดตัวแม่เอนออกจากผม 

ด้วยความตกใจแม่จึงคว้ากอดคอผม ตวัดขารอบเอว หลับตากอดผมแน่น คราวนี้ใจผมเต้นแรงยิ่งกว่าตีกลองซะอีก เพราะผมสัมผัสได้ถึงเนื้อตัวเปลือยเปล่าของแม่ทาบแนบแน่นกับหน้าท้องผม โหนกอวบนูนเป็นก้อนเนื้อขนาดอุ้งมือขนาดใหญ่ มีขนแข็งหยาบๆปกคลุมกำลังเสียดสีถูอยู่กับหน้าท้องผม ผมรู้ทันทีว่านั่นมันหีของแม่นะเอง เต้านมแสนนุ่มขนาดใหญ่สองเต้ากำลังเบียดแนบแน่นกับอกผม คลื่นมันพาให้แม่และผมออกห่างจากเรือไปไกล แม่ตกใจร้องว้ายตลอดตอนคลื่นปะทะด้วยความกลัว ด้วยน้ำขึ้นลงพาร่างเราขึ้นลงด้วย ทำให้ตัวแม่ยกขึ้นตกลง จนหีใหญ่ของแม่เคลื่อนลงไปแนบอยู่กับควย!!!แข็งของผมทันที   

ผมรู้สึกได้ว่า ควย!!!ที่กำลังแข็งของผมมันกำลังแนบแทรกเบียดอยู่ตรงกลางแคมแม่ คลื่นที่ขึ้นลงทำให้ตัวแม่และผมยกขึ้นลงจนควย!!!ผมครูดหนักกับร่องของแม่  ผมสัมผัสได้จึงความร้อนที่แผ่ซ่านออกมาจากหีของแม่   แม่สะดุ้งทันทีที่รู้สึกได้ว่าหีเปลือยเปล่าของตนกำลังโดนแบะออกและครูดอย่างหนักด้วยควย!!!แข็งขนาดใหญ่   

แม่ลืมตาจ้องมองผม  ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่อง  แม่ก็เลยแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องเหมือนกัน ผมอาศัยจังหวะน้ำลงกระเด้าควย!!!สวนขึ้นไป  ควย!!!ผมครูดกับเม็ดแตดแม่แม่คงเสียวมาก   เพราะขาเกี่ยวรัดเอวผมแน่น ตอนนี้ก็เหลือแค่ผ้ากางเกงบางๆที่คั่นอยู่ระหว่างควย!!!ผมกับหีของแม่ นมและหัวนมที่แข็งเป็นไตของแม่ก็เบียดบดกับอกผมอย่างหนัก   ผมรู้สึกว่าแม่จะพยายามโยกตัวขึ้นลงตามคลื่นหนักขึ้นๆ และพยายามเอาหีบดครูดกับควย!!!ผมอย่างหนัก เราอาศัยน้ำพาตัวเราถูไถกันอย่างมีความสุข

แม่ครางเบาๆหลบตาผม  ผมเองก็ไม่ได้แสดงให้แม่รู้ว่าผมเองก็รู้  เรากระเด้าใส่กันโดยต่างคนต่างทำเป็นไม่รู้  ผมรู้สึกเสียวมากๆ แล้วความคิดชั่วๆของผมก็เกิดขึ้นทันที ผมเอื้อมมือลงไปปลดสายรัดกางเกง แล้วดึงกางเกงลง   ควย!!!ผมก็เป็นอิสระทันที เป็นจังหวะเดียวกันกับที่แม่โยกตัวขึ้น พอแม่โยกลงผมก็กระเด้งสะโพกสวนทันที    ควย!!!ที่เป็นอิสระ   ปลายควย!!!จึงกดตามร่องเสียบปรี๊ดเดียวเข้ามิดด้ามทันที   แม่ร้องว้ายออกมา   ผมเองก็เสียวมากจนต้องเอามือจับสะโพกแม่แน่น

แม่มองหน้าผมสายตาบ่งบอกถึงความเสียว  ผมเองก็ไม่ได้แสดงอาการอะไรแต่จริงๆแล้วใจผมมันเต้นจนผมควบคุมไม่อยู่แล้ว  ผมยังแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เอาขาตีน้ำ    กระเด้าควย!!!เข้าออกหีแม่ หีแม่กระชับมากข้างในก็ร้อนมาก    ปลายควย!!!ผมตลอดทั้งแท่งครูดเข้าออกกับผนังช่องคลอดแม่    แม่สูดปากหายใจยาวๆ  แม่หายใจแรงๆ ขย่มสะโพกใส่ควย!!!ผมเหมือนกัน  เราอาศัยที่ไม่มีใครเห็น กระเด้ากันต่อ ไม่มีใครสงสัย  ผมเอ่ยถามแม่ในขณะที่กำลังกระเด้าควย!!!ใส่หีแม่อยู่ด้านล่างว่า  "แม่ครับทะเลสวยจัง แม่หายกลัวยัง"  แม่ลืมตาปรือๆที่เต็มไปด้วยความเสียวบอกว่า "จ๊ะดีขึ้นแล้วละแต่ยังกลัวอยู่"

ผมกระเด้ายาวๆแล้วกระแทกแรงๆ แม่กัดฟันกรอด แล้ว ตัวเกร็งชักกระตุกอย่างหนัก ผมเองก็ทนความเสียวไม่ไหวแล้วหีแม่ตอดตุ๊บๆๆๆแรงมาก ผมกระเด้าต่ออีก ๓ ครั้ง ก็ระเบิดน้ำเงี่ยนขาวขุ่นทะลักเข้าไปในหีแม่ ในที่ที่ผมเคยอยู่ แม่สะดุ้งทุกครั้งที่โดนผมฉีดน้ำควยเข้าไป มันออกมาแรงมากจนผมรู้สึกเจ็บตรงปากรูควย!!!   หีแม่เต้นตุ๊บๆ ตุ๊บๆ ตลอด  ควย!!!ผมก็เต้นตุ๊บๆ แม่อายผมมาก แต่ผมยังแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่อง     ควย!!!ผมยังแข็งอยู่และยังเสียบแน่นอยู่  น้ำควยผมกับน้ำเสียวแม่ออกมาเต็มร่องแม่จนร้อนไปหมด แล้วควย!!!ผมก็ค่อยๆหดลงและโดนร่องหีแม่บีบหลุดออกมา    แม่ยังหน้าแดงไม่หายเสียงหายใจเริ่มเข้าที่ ผมยังรู้สึกว่าหีแม่ยังถูไถอยู่กับควย!!!ที่นิ่มแล้วของผม

แม่เอ่ยปากชวนผมขึ้นเรือ ผมจึงว่ายน้ำพาแม่ที่กอดแน่นกลับเรือ   ช่วงว่ายน้ำควย!!!ผมก็เสียดสีกับหีแม่อีกจนมันตื่นขึ้นมาอีก พอมันแข็งมันก็ครูดแล้วกดเข้าหีแม่อีก   

แม่หลับตาโอบกอดคอผม ร้องครางอย่างหนักผมกระเด้าใส่แม่ที่ราวบันได จนแม่และผมเสร็จไปอีกรอบ ก่อนจะส่งแม่ขึ้นเรือ พอแม่ไต่บันไดขึ้นผมเงยหน้ามองหีแม่     หีแม่แดงก่ำมีน้ำควยขาวข้นของผมตรงปากรูหีและไหลย้อยออกมาเป็นทางจนหยดออกมา พอแม่ขึ้นเรือเสร็จผมก็บรรจงใส่กางเกงให้เข้าที่แล้วกลับขึ้นเรือไปเหมือนกัน แม่แต่งตัวเสร็จแล้ว ตอนผมชวนคุยแม่พยายามหลบตาผม หน้าแม่แดงก่ำด้วยความอาย   ผมรู้สึกภูมิใจมาก   ผมคิดหาโอกาสเอาแม่อีก เพราะผมติดใจหีแม่เข้าแล้ว■■

1819

โชคดี ที่ปลาไม่ตอด ต้อนพ่นน้ำ ใส่หอยนะนี่ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

9toulek

อะไรจะเหมาะเจาะขนาดนั้น พาแม่เปิดบรรยากาศที่แปลกใหม่กลาวน้ำเลย

jeab2504

บรรยากาศให้เลยตามเลยแด่สงสัยมีต่อไปอีกยาวแน่ๆติดใจกันซะแล้ว

dopant

สุดยอดเล่นแม่ในทะเลวิวสวยแน่ ๆ

Kenzo13

มีความสุขแทนจริงๆแม่ก็สุขลูกก็สุข

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

farn

reppok1111

devilzoa

เอาแล้ว ๆ ๆ ใครติดใจใครไม่รู้หละ