ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามหน่อยครับ

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 03, 2023, 07:07:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ผมมีแม่เพื่อนคนนึงชื่อแม่เอ๋
อายุตอนนี้48แล้ว
แกชอบไปเที่ยวร้านกาแฟบ่อยๆ
สามีแกแก่60กว่าแล้วตอนนี้แยกกันอยู่
ผมแอบดูแก ดูรูปที่แกลงไปเที่ยวบ่อยๆ
บางครั้งก็คิดๆไม่ดีกับแกบ่อยๆ บ้างครับ นึกๆอยากเข้าไปข่มขืนแกเลย เพราะบ้านอยู่ใกล้กันแถวๆหลักสี่
ใครมีคิดๆเหมือนผมบ้างครับ ทั้งกับแม่
แม่เพื่อน หรือสาวใหญ่ที่รู้จัก

แม่เอ๋ อันนี้แอบเอามาจากFBแก

ขอลบครับกลัวหลุด อันนี้ภาพแกจริงๆ
ขอคนที่ไว้ใจส่วนตัว

ขอลงรูปที่ใช้AI แต่งแล้วครับ

eternal_igxa

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

บ้านแกเปลี่ยวหรือเปล่า แล้วอยู่กับใครบ้าง  ถ้าบ้านเปลี่ยวๆอยู่บ้านคนเดียวหรือกับคนไม่กี่คนนี่ ก็ลองดูลาดเลาให้ดีแล้วพาพวกสักสิบคนปลอมตัวเป็นโจรคลุมไอ้โม่งแล้วบุกไปจับแกขึงพืดแล้วลงแขกรุมเย็ดเลย

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ สิงหาคม 21, 2023, 10:41:38 ก่อนเที่ยง
บ้านแกเปลี่ยวหรือเปล่า แล้วอยู่กับใครบ้าง  ถ้าบ้านเปลี่ยวๆอยู่บ้านคนเดียวหรือกับคนไม่กี่คนนี่ ก็ลองดูลาดเลาให้ดีแล้วพาพวกสักสิบคนปลอมตัวเป็นโจรคลุมไอ้โม่งแล้วบุกไปจับแกขึงพืดแล้วลงแขกรุมเย็ดเลย
บ้านไม่เปลี่ยวครับแกอยู่คอนโด แต่แกอยู่คนเดียวคนล่ะที่กับผัวกับลูก

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::HeyHey::
    แล้วเคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันบ้างไหมครับ?

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ สิงหาคม 28, 2023, 12:14:53 หลังเที่ยง
::HeyHey::
    แล้วเคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันบ้างไหมครับ?
บ่อยครับแกหุ่นดีมาก

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Hmmm::
    เมื่อไม่กี่วันนี้ก็ไปเที่ยวบ้านเพื่อนรุ่นน้อง  เจอแม่เขาอายุ 60 แล้ว  เป็นข้าราชการระดับชำนาญการพิเศษใกล้ปลดเกษียณแล้ว  แต่ยังน่าเย็ดดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 40 กว่า ขาวอวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่ หน้าเหมือนดาวโป๊ญี่ปุ่นสมัยก่อน  ผมแอบเห็นร่องนมฐานนมแกจนเกิดความเงี่ยนจนต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าเย็ดกับแกเลย   หลังจากนั้นก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับแกหลายครั้ง แถมตอนหลังๆจินตนาการว่ามีลูกแกกับเพื่อนลูกแกมาช่วยร่วมวงลงแขกรุมเย็ดแกด้วย แบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกัน  แถมมีเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด แล้วมาหลั่งน้ำควยใส่ปากแกให้แกดูดกินอย่างเอร็ดอร่อยเลย