ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chaccu, TinkerBell]Inyouchuu Shoku ตอนอวสาน พี่เลี้ยงเด็กแห่งความสุข By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, ธันวาคม 09, 2020, 11:55:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kupong

น่าจะจบแนวเดียวกับภาคที่แล้วนะเนี่ย พระเอกหายเลย

xtazy

เปิดมิติให้เห็นอะไร นี่ยังช็อคไม่พออีกหรือไง

เรียกว่า happy ending ได้หรือเปล่า ดูจะสมหวังกันทุกฝ่ายนะ ถึงจะแบบสยองก็เถอะ

Kolo Olo

แต่ละคน เหมือนจะเริ่มชินแล้วแฮะ สงสัยจะชอบ

แก้..
สรุป เพลิน ๆ กันหมดทุกคน อยู่กันต่อยาว ๆ

Harukung Nakajama

ในที่สุดพระเอกก็มาช่วยแล้ว

อ้าวพระเอกมาไวไปไวจริงๆ ตอนจบนี่มากันครบเลยโดนทุกแบบตั้งแต่ตอนแรกมารวมกันตอนสุดท้าย กลายเป็นเครื่องจักรผลิตโยวมะกันหมด

skas999

เหมือนจะมีฮีโร่มาช่วย แต่จะทันหรอ

ตอนจบสยองมากไปหน่อยนะ สมหวังที่ไม่สมหวัง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไอพระเอกมันยังมาไม่ถึงอีกหรอเนี่ย  เค้ากินขี้กันแล้วเฮ้ย

แหงมาตายง่ายๆอย่างงี้ฟะ

surfaced

Creader

น่าจะจบแบบแตกสลายพระเอกคงช่วยอะไรไม่ได้-

--
สยดสยองจริงเรื่องนี้
ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

siwapol55

พระเอกน่าจะกลายเป็นอาหารสัตว์ประหลาดไปแล้ว
ส่วนนางเอกก็คลอดลูกมาเป็นอาหารให้สัตว์ประหลาดตัวอื่นๆไปตลอด
ขอบคุณมากครับ
ส่วนใหญ่ก็ไปตามที่เดาไว้ จบได้ช้ำใจสุดๆ

Holylize

wichahara

ต้องอ่านให้จบแน่นอนครับ ติดตามมาทุกตอน สนุกทุกตอนครับ