ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 4 : ห้องพิม

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 09, 2020, 12:09:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

สงสัยว่าพี่แมน นี่จะเป็นชายที่อยู่ประเภทเพศทางเลือกหรือเปล่า น้องพิม
ถึงกล้าบอกว่าจะเอาพระเอกของเราไปด้วยในฐานะแฟน      ว่าแต่น้องพิมนี่ เป็นเลสกลับใจหรือเป็นเลสไบ นะ
edit ไม่คิดว่าเป็นการผิดคำพูดนะครับ แต่อยากให้มาลงเขียนบ่อยๆ เป็นการดีซะอีก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

longman_44

รับปากไปแล้ว..จะจัดการสับหลีกแฟนยังไงล่ะ

mobkhe

kopXIIII

อาจเป็นแผนลองใจของพิมกับอีกคนก็ได้

mrcat2019

bmaII

เกือบจะเศร้าเสียแล้ว แม่สาวเล่นมุข พ่อหนุ่มเกือบเสียอาการ

cantonaa

blackjack

::Hmmm::  พิมทำไมแอบชอบและรู้ว่ามีแฟนแล้วแต่ก็ยังชอบ มันแปลกนะที่ผู้หญิงคนหนึ่งจะมีใจให้กับคนที่มีแฟนแล้วขนาดนี้ พอจะเล่าให้รู้ได้มั้ยเพราะอะไรพิมได้บอกมั้ยเหตุผลคืออะไร เริ่มจากอะไร

lukpuman

อืมมม..งงๆ...ตามไม่ทันผู้เขียนจริงๆ
คงต้องตามต่อกันยาวๆล่ะครับ

marco35

เฮียก็ไม่รีบเผด็จศึก ยังตามไปเที่ยวอีก

bronzehead

schareon

น้องพิมมากประสบการณ์จริงๆ แต่ไม่รู้ว่าเคย สวิงกิ้ง บ้างหรือยัง

poster007

mspeed