ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 2

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 09, 2020, 02:35:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

ตอนนี้ย้อนอดีต กับความเปลี่ยนไปในปัจจุบัน ในใจนี่รอไปถึงตอนหน้าหรือตอนที่ความจริงกระจ่างแล้วเลย อยากรู้ว่าใครทำอะไรไว้และจะลงเอยยังไง ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

teerawatc

จัดเรียงหน้าให้อ่านได้ง่ายดีครับ​  

ผมชอบตรงบทสนทนา​  ที่พูดจบแล้ว​ มีการบรรยายกิริยาของคู่สนทนา​ ให้เห็นภาพรู้สึกอินกับเนื้อเรื่อง

คราวนี้มารออ่านปมขัดแย้งของสามีดิวกับพระเอกครับว่ามาจากเรื่องอะไร​ รอติดตามนะครับ

tip251226

อริสาโดนของใหญ่แล้วมาโดนอันเล็ก ไม่ถึงใจอริสาเลย น่าสงสาร

occocc

mokunkunmo

nar007

อริสา ใจไม่อยู่กับเหนือกับตัวแล้ว
เจอของใหญ่เข้าไปครั้งเดียวติดใจเลย

sawatcat

ถ้าสักตัวแล้วของใหญ่​ขึ้นก็น่าสนใจนะถ้าลุงออกมารับสักตัวคงรวยเละแน่

Syusuke

Boran Mark

อ้าาา ของผัวเติมไม่เต็มอิ่มเหมือนเดิมเสียแล้ว ยุ่งละซิ

aod123

saranchai

เจอของใหญ่​แล้ว​อันเล็ก​เลยไม่โดน​ใจ​ ต้อง​เจอ​เจษอีกครั้​งเป็น​การ​ปิดเกม

isukjai5

นอกจากจะใหญ่ขึ้นแล้วต้องมีผลอื่นๆอีกไหมในการสักครับ

Moo Muzz

น้องดิวท่าทางจะเจอ คนมีของให้ซะแล้ว

timemachine68