ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่าเรื่องเด็กเล็กๆ จะผิดกฎกติกาหรือป่าวค่ะ

เริ่มโดย taew01, ธันวาคม 11, 2020, 01:24:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taew01

ขอถามค่ะพอดีตัวเองอยากจะลองเขียนเกี่ยวกับประสบการที่ได้เจอมา ตั้งแต่ เด็ก จน โต เลยอยากถามค่ะว่าถ้าเป้นเรื่องของเรา ยำน่ะค่ะว่าของเราเอง ที่เจอมา แต่ประสบการณ์นั้นเป้นตอนเด็ก เด็กแบบเด็ก ประถมเลย จะสามารถเล่าได้หรือไม่ค่ะ พอดีเห็นว่าห้ามลงอะไรที่อายุยังไม่ถึง 18 ปี ค่ะ ::Thankyou::

zaar65

fallenversa

เขียนได้เลยครับ มีให้อ่านเยอะอยู่ ปสก.ของผู้เล่าตั้งแต่เด็กๆ 

Phoowadol

ลงได้ครับ แต่ต้องไม่ตั้งกระทู้ด้วย คำหยาบ และไม่ลงรูปโป๊เปลือย ของเด็กต่ำกว่า18 
   ส่วนเนื่อหาของเรื่องเล่า ไรท์สามารถใช้ คำหยาบ แรงแค่ไหนก็ได้ ตามแต่สะดวกเลยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เท่าที่ทราบเล่าได้ครับ  เพราะเรื่องของผมตัวละครบางคนก็เป็นเด็กผู้ชายกับผู้หญิงอายุมากกว่า  แต่ห้ามลงภาพไม่ว่าภาพจริงหรือตัดต่อเกี่ยวกับเด็กทั้งผู้ชายและผู้หญิง