ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 8 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2020, 12:31:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

ง่าาา มาซะที ทะเลเหมียวจ๋า รอแล้วรอเล่าอยู่ที่ริมชาดหาดระยองทุกวันเลย  เจ้เต้ยเล่นอ้วกแบบนี้ เทพโทนจับเจ้เต้นเปลี่ยนชุดแบบเจ้หมิวอะเปล่าเนี่นระวังตื่นมาเจอเจ้เต้ยมือตบนะครับ กลับมาเรื่องเหมียว  เธอคงอยากจะยั่วให้โทนหึงและออกอาการแน่ๆ เพื่อที่จะเอามาลงกับsex   แต่ไฉนเทพโทนช่างทรมานตัวเองและ เหมียวขนาดนั้น    ถ้าเกิดน้ำคั่งไข่แล้วมันไม่ได้ระบายนี่ ปวดเป็นวันเลยนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

guzzpai

a_lex

นึกว่าจะจัดหนักเหมียวไปซะแล้ว กลายเป็นการมโนไปซะนี่
พี่โทนเหมือนจะขี้งอน ขี้น้อยกับเหมียวใจจังครับ

okai

มีความอดทนอดกลั้นมากเอาเรื่องเลยนะครับ อดทนได้ขนาดนี้..

kenwin

Heavent01

คืนนี้ปล่อยเหมียวน้อยให้ตายใจไปก่อน ค่อยเก็บคืนต่อไป

Twow

-66 มีแต่โหดๆ จริง แต่ครั้งหนึ่งเคยติดเหรียญทองแดงรุ่น -66 ไทยเยอรมันกับเขาด้วยล่ะนะ  ::Confident::

aum691

กำลังเคลิ้มไปกับจินตนาการของโทน มาเบรคกันซะได้ โทนก็ใจแข็งเกิน มาทริปนี้เหมียวของโทนคนเดียวอยู่แล้วแท้ๆ

wink

exelier

มาละโว้ยยย กะซีรี่พี่เหมียวติดใจน้องโทนนน
ติดใจจนจะต่ออีกรอบเลยนะเนี่ย

thanapon253

จริงๆแล้วพี่พลอยก็น่าสนใจและมีสเน่ห์ไปอีกแบบนะ ด้วยความที่หุ่นดีด้วย และ นิสัยมีความน่ารักอยู่ในตัว