ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพ่อมันอ่อน พ่อขอก่อนเลยนะ (1)

เริ่มโดย ฟอดรัก, ธันวาคม 11, 2020, 05:39:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟอดรัก

หลังจากผมเลิกรากับเมีย เราตัดสินใจยกตึกแถวที่ซื้อจากน้ำพักน้ำแรงของเราให้ลูกชายคนเดียว คือ "รุจ" วัย ม.3 ไว้เป็นสมบัติส่วนตัวของเขา ผมกับเมียจะได้ไม่ต้องมาทะเลาะแบ่งแยกกัน เธอตัดสินใจกลับไปอยู่บ้านแม่ ส่วนผมย้ายออกไปอยู่กับเมียใหม่แถวชาญเมือง  ส่วนหน้าที่เลี้ยงดูลูกชายตกเป็นของผมซึ่งมีฐานะดีกว่า ทีแรกผมจะพารุจไปอยู่ด้วยกันจนเขาโต แต่รุจขอสมัครสอบเข้า ม.4 โรงเรียนที่มีชื่อเสียงใกล้บ้านเดิม ถ้าติดจะขอเรียนต่อและอาศัยอยู่ที่บ้านหลังนี่ต่อไป เขาให้เหตุผลว่าในเมื่อมันจะตกเป็นมรดกของเขาอยู่แล้ว จึงอยากอยู่ดูแลรักษามันเอาไว้ ผมยอมตามใจลูกชาย อันที่จริง ถ้าไม่มีเขาตามไปอยู่ด้วยผมก็ยิ่งสะดวกสบายใจ หึๆๆ เมียใหม่ของผมยังสาวอยู่เลย จะจัดเช้าจัดเย็น หรือตรงระเบียง ส่งเสียงยังไงก็จะได้ไม่ต้องมาเกรงใจ เมื่อรุจสอบติดผมจึงทิ้งเขาไว้ให้อยู่ที่บ้านนั้นคนเดียว แล้วผมก็หาโอกาสแวะมาดูเขาอยู่เรื่อยๆ และส่งเงินให้ไม่ขาด ซึ่งเจ้ารุจเองก็รู้จักใช้ชีวิตคนเดียว ไม่มีเรื่องมีราวอะไรให้น่าเป็นห่วงตลอดเกือบๆปีแรก กระทั่งวันหนึ่งช่วงใกล้สอบไฟนอลของ ม.4 ผมแวะมาหารุจแต่เช้าตรู่ แต่ทว่า ผมกลับเห็นเจ้ารุจออกมาจากบ้านพร้อมเด็กผู้หญิงคนหนึ่ง หื่มมม !!! สวยยยย น่ารัก ผิวพรรณดี ดวงตาสดใสร่าเริงจนแทบจะเปล่งประกาย น่าจับจ้องอะไรขนาดนั่น แล้วนี่..มันเช้าเกินกว่าจะอ้างว่าเธอเพิ่งมาถึงนะ แต่ผมก็ไม่ได้ผลีผลามเข้าไปถามเค้นเอาความจริง ผมยืนรอจนทั้งสองคนเดินพ้นสายตาไป แล้วผมก็เข้าไปในบ้านเพื่อหาหลักฐาน ผมเจอแต่ชุดนอนผู้หญิงชุดหนึ่ง ซึ่งเซ็กซี่ยั่วยวนเอามาก มันเป็นชุดสายเดี่ยว ชายกระโปรงบาน แถมดูก็รู้ว่าถูกกรรไกรตัดขอบทิ้งไปจนสั้น เรียกว่าสั้นเสมอจิ๋มได้เลย คิดดีไม่ได้เลยริงๆ

ผมจึงดักรอคุยกับเจ้ารุจในตอนเย็น ไม่ได้จะคาดคั้นเอาผิดจากลูกหรอกนะครับ ตัวผมเองไม่ได้เป็นแบบอย่างที่ดีเรื่องเพศอยู่แล้ว ผมแค่ไม่เห็นถุงยางก็เลยเป็นห่วง ตอนนี้ยังไม่เหมาะที่รุจจะมีภาระเพิ่ม

ผมทำตัวสบายๆ ไถ่ถามด้วยน้ำเสียงที่เป็นกันเอง ทำให้ลูกชายกล้าเปิดใจคุยด้วย

"พี่เขาชื่อ 'มุ่ย' ครับ อยู่ ม.5 เป็น 'เพื่อนสนิท' ของรุจตั้งแต่โรงเรียนเก่า" ลูกชายเริ่มอธิบาย

"พ่อเห็นว่าออกจากบ้านไปด้วยกันแต่เช้า เขามาค้างที่้บ้านหรอ?"

"ครับ ใช่ครับ"

"หื่มมม แต่พี่เขา..เป็นเด็กผู้หญิงนะ จะมาค้างแบบนี้ได้ไง"

"ก็...เป็นเพื่อนสนิทกันอะครับ รุจชวนเขามาค้างหลายครั้งแล้วนะ พี่เขาก็มาติวหนังสือให้รุจด้วย ... ไม่ได้มีอะไรไม่ดีนะครับพ่อ พี่มุ่ยมีแฟนอยู่แล้วด้วย" เจ้ารุจทำหน้าซื่อ ? นี่มันจะไม่เก็ทได้จริงหรอเรื่องชาย-หญิงเนี้ย ?!! ไม่สิ มันต้องเก็ทอยู่แล้ว ไอชุดสั้นๆจนเรียกว่าโป้นั่นไง ผมเลยถามต่อเรื่องชุดนอนที่เจอ คราวนี้ต้องคาดคั้นเอาสักหน่อยเจ้ารุจถึงจะยอมรับว่าเป็นคนหาซื้อชุดนี้มาให้พี่เขาใส่ตอนนอน และเป็นคนตัดชายกระโปรงให้สั้นลงด้วย เขาทำหน้าแปลกใจที่ผมรู้เรื่องนี้ โธ่ไอลูกชาย ชายกระโปรงแหว่งโย้เย้ ฝีมือตัดไม่ได้เรื่อง แถมไม่มีตะเข็บ เป็นใครก็ดูออกไหมหล่ะ เอ๊ะ ? นั่นสิ เป็นใครก็น่าจะดูออก รวมถึงมุ่ยด้วย แต่เธอก็ยอมใส่เนี้ยนะ ??? คราวนี้ผมสงสัยฝ่ายหญิงด้วยแล้วสิ

"พ่อเชื่อก็ได้ว่าไม่มีอะไรกันจริงๆ แต่ที่เราตัดชายกระโปรงก็แปลว่าเราคิดอะไรน่ะสินะ" ผมถาม ลูกชายก็มีสีหน้าเลิ่กลั่ก "เอ้ย บอกพ่อได้ พ่อเข้าใจอยู่แล้ว พ่อเห็นเขาเมื่อเช้ายังว่าสวยน่ารักดีเลย ถ้ารุจไม่คิดอะไรเลยนี่สิแปลก"

"ก็.. คิดครับ ผมแอบดูพี่เขาอาบน้ำ แล้วก็แอบดูตอนนอนครับ" สีหน้าเขาราวกับสารภาพบาป กลัวทำไมเนี้ย เสียวจะตาย แบบนี้ต้องถามต่อแล้วว

"หื่มมมม ไม่เบานะเรา แอบดูยังไง แล้วพี่เขาไม่รู้ตัวเลยหรอ"

"ไม่เลยครับ ไม่รู้ตัวเลย" รุจดูมั่นใจมาก เขาอธิบายวิธีที่ใช้แอบดูตอนหลับ ผมฟังแล้วขนลุกวาาบ บ..บ้าหน่าา เป็นไปไม่ได้หรอกที่ผู้หญิงเขาจะไม่รู้สึกตัวถึงขนาดนั้น แถมเธอยอมใส่ชุดแบบนี้ตั้งแต่แรก ดีไม่ดีคือเธอพยายามอ่อยลูกชายผมอยู่ ด้วยความสงสัยจึงถามไถ่ถึงเรื่องของพี่มุ่ยคนนี้ว่าเป็นไงมาไง ยิ่งฟังแล้วก็ยิ่งเสียวใหญ่เลยครับ

เรื่องของเรื่องคือ เจ้ารุจลูกชายผมโดนเด็กผู้หญิงรุ่นพี่ชื่อมุ่ยคนนี้เข้ามาจีบตั้งแต่ปีก่อน เธออายุมากกว่าเขาปีเดียว แต่รุจมันทำตัวเป็นเด็กและช้าเอง ไม่กล้าขอพี่เขาเป็นแฟนจนถูกคนอื่นแย่งไป ก็แหม่ สะสวยขนาดนั่น ย่อมเป็นที่หมายปอง เจ้ารุจก็หมาเลย แต่เธอไม่ได้อยากตัดความสัมพันธ์กับรุจ ? จึงขอคุยแบบเดิมมาเรื่อยๆในฐานะเพื่อนสนิท ???!!!! แล้วรุจก็เปิดแชทให้ผมดู ผมรู้มาตลอดนะว่ามันหล่อและซื่อ  แต่ไม่คิดเลยว่ามันจะซื่อถึงขั้นบื้อขนาดนี้ !! เพื่อนพ่อมึงสิ ง้อขอให้บอกว่าฝันดี !!! เท่าที่ผมเลื่อนอ่าน เธอเป็นฝ่ายมาตามตื้อจนรุจต้องถามว่า นี่เราคุยกันอยู่ในฐานะอะไร ดูจากวันเวลาที่บันทึกไว้ทำให้รู้ว่าเธอหายไปเกือบสองวันค่อยตอบว่า "เพื่อนสนิทไง"

เมื่อรุจย้ายโรงเรียน เธอก็ยังตามคุยและเป็นฝ่ายเริ่มชวนให้นัดเจอกันหลังเลิกเรียน เธอชวนไปเที่ยว ไปดูหนัง ทำตัวเกินเพื่อนมาก จนวันหนึ่งเพื่อนที่โรงเรียนใหม่รู้เรื่องเข้าเพราะเจอตอนทั้งคู่อยู่ด้วยกัน แต่รุจยืนกรานว่าพี่มุ่ยเป็นแค่เพื่อนสนิท และเล่าแบบเดียวกับที่เล่าให้ผมฟัง เด็กคนนั้นคงคิดแบบเดียวกับที่ผมคิด 'ไอซื่อบื้ออ' เพื่อนของรุจยุยงให้รุจคิดหื่นกับพี่มุ่ยจนสำเร็จ และชักชวนให้รุจเริ่มแต๊ะอั๋งพี่มุ่ยด้วยการจิ้มเอว จับพุง พอพี่มุ่ยโมโห ก็อ้างว่าเป็นเพื่อนสนิทหรอกนะถึงเล่นด้วย เมื่อรุจเอาไปทำตาม เธอเถียงไม่ออก เลยต้องจำยอมให้รุจเล่นถึงเนื้อถึงตัวมาเรื่อยๆ เจ้ารุจดีใจมากที่เธอยอมให้เล่นพุง ส่วนเพื่อนของรุจ..รวมทั้งผมที่ฟังมาถึงตรงนี้ ก็ยิ้มแก้มปริ หึๆๆ แผนเป็นไปได้ด้วยดีเลยนะเนี้ย เพื่อนคนนั้นรีบดำเนินแผนขั้นถัดไป เขาเริ่มวางยาลูกชายผม ด้วยการส่งหนังโป้แนวรุม แนวโทรม มาให้ จนไอรุจติด เขาก็ชวนคุยให้นึกถึงพี่มุ่ย นี่คงหวังใช้รุจเป็นสะพาน ทอดไปหาเธอ เชี่ยยย ชั่วโดนใจผมเลยว่ะ รุจติดกับดักนี้เข้าเต็มๆ สัญญากับเพื่อนดิบดีว่าจะแบ่งให้เย็ดแน่ๆ ถ้าได้เย็ดอ่านะ

เพื่อนคนนั้นจึงช่วยวางแผนต่อ วันหนึ่งรุจชวนพี่มุ่ยมาที่บ้าน และเหนี่ยวรั้งเธอไว้จนดึก ก่อนจะชวนให้ค้างบ้านอย่างกระทันหัน เธอ...โดนเจ้ารุจจับพุงเล่นมาทั้งวัน ก็คงมีอารมณ์จนหีแฉะหมดแล้วแน่ๆ จึงตอบตกลงด้วยสีหน้าไม่สบอารมณ์ แล้วเจ้ารุจก็เอาชุดสั้นๆนี้มาให้เธอใส่ตามแผนที่เพื่อนคนนี้แนะนำ พี่มุ่ยก็ยอมใส่ดีๆ และนอนให้รุจลูบพุงเล่นในคืนนั้น

'เดี๋ยววว !! มึงอย่าบอกนะว่ามึงอ่อน ถึงขั้นไม่ได้ลงมือทำอะไรนอกเหนือจากนั้น???' ผมคิดในใจ และมันก็เป็นเช่นนั้น รุจเล่าต่อไปว่าเขากลัว ไม่รู้ว่าพี่มุ่ยคิดแบบเดียวกันไหม และกลัวว่าถ้าทำลงไปพี่มุยอาจโกรธและตัดขาดความสัมพันธ์ .. เฮ้ออออ น่าสงสารพี่มุ่ยจังที่ไอ้ลูกชายผมอ่อนขนาดนี้ รุจทำมากสุดแค่ลุกมาแอบส่องดูใต้กระโปรงตอนดึกๆ หรือลักหลับแบบที่ไม่โดนตัวนั่นเอง

ไอรุจเคยชวนพี่มุ่ยมาค้างบ้านแล้วสามครั้ง เอาแต่แอบดูและชักว่าวจนเสร็จอยู่ฝ่ายเดียวตลอด จนพี่มุ่ยเป็นฝ่ายเริ่มชวนเจ้ารุจคุยเรื่องเสียวๆก่อนด้วยซ้ำ เธอแกล้งถามว่าชักว่าวคืออะไร ทำไมต้องนึกถึงหน้าผู้หญิงด้วย แล้วรุจเคยทำไหม นึกถึงหน้าใคร นึกถึงหน้าพี่รึป่าว ??? และเธอก็อ้างว่าเพราะสนิทกับรุจหรอกนะถึงกล้าคุยเรื่องนี้ด้วย !!!

เชี่ยยย !!!!! ถ้าเป็นคุณ เด็กผู้หญิงคนนี้คงเสร็จคุณไปนานแล้วจริงไหมครับ ผมก็บอกตัวเองแบบนั้น

"โอเค พ่อไม่อยากฟังอะไรมากกว่านี้แล้ว พ่อจะยอมเชื่อก็ได้ว่าที่เล่ามาเป็นความจริง ถ้ารุจลองชวนพี่มุ่ยมาค้างบ้านแล้วทำให้พ่อเห็นกับตา"

Asura4237

lolib

บางครั้ง ความซื่อกับความโง่มันก็มีแค่เส้นบางๆ กั้นอยู่

drof666

ชักช้าไม่ทันพ่อคาบไปแดกก่อน แน่ๆงานนี้ได้เพื่อนเป็นแม่เพิ่มอีกคน

9toulek

ลูกช้าแบบนี้ พ่อคาบไปกินก่อนแน่ไอ้หนู

peddo

วัยนี้ผู้หญิงโตกว่าผู้ชายเยอะครับ จริงๆ ลูกก็คงแอบคิดแต่ไม่กล้า ถ้าพ่อข่วยปลดล็อกนี่ ก้าวหน้าแน่นอน

mercuryzx

Mylove1234

นั่นมันของลูกนะ ต้องสอนอย่าไปยึดเอามา

swss2511

johnyred59

เริ่มมาก็เข้าทางคนเป็นพ่อแน่แบบนี้ ไม่น่ารอด

sthanya

ได้เชื้อพ่อมาน้อยไปหน่อย ถึงเวลาพ่อต้องสอนแล้ว

Alex_lk

รุจช่างซื่อจริงๆคงต้องให้พ่อสอนแล้ว

occocc