ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพ่อมันอ่อน พ่อขอก่อนเลยนะ (2)

เริ่มโดย ฟอดรัก, ธันวาคม 11, 2020, 05:40:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟอดรัก

แต่ก็อีกกว่าครึ่งเดือนเลยที่รุจนัดมุ่ยมาค้างบ้านได้อีกครั้ง เธอมาแต่หัววันเชียว ผมรออยู่ที่ชั้นลอยของบ้าน ได้ยินเสียงของเธอ ดูเริงร่าเชียว
"ไหน กระเป๋าพี่มีไรบ้าง ไม่ได้เอาชุดนอนมาใช่ไหม" / "อื้อ ก็รุจเคยบอกว่าให้พี่ใส่ชุดนอนตัวเดิมนั่นตลอดไง" / "เย้" เด็กน้อยร้อง ผมแทบอยากจะตบกบาลมันจริงๆ ข้อหาทำผู้หญิงเค้าเสียวแล้วเสร็จฝ่ายเดียว คืนนี้ พ่อมึงจะสอนให้ !!! แล้วผมก็ลงไปปรากฎตัว เธอมีทีท่าตื่นตกใจ และเปลี่ยนใจจะไม่ค้างทันที ผมก็พูดดักทางเธอไวก่อนเลย "เอ้ย เพื่อนกัน นอนค้างบ้านกันได้ พ่อเข้าใจ ... เพื่อนกันจริงป่าวเนี้ย ทำไมตอนพ่ออยู่ถึงไม่กล้าค้างอะ" ผมพูด เธอหล่ะเถียงไม่ออกเลย รุจเองก็ถลึงตาใส่เธอเพราะกลัวผมจะเข้าใจผิดว่าไม่ใช่แค่เพื่อน ผมก็ทำให้บรรยากาศมันผ่อนคลายลงด้วยการพาไปห้าง กินข้าว ซื้อของเข้าบ้าน และคุยอย่างเป็นกันเอง ผมให้มุ่ยเรียกว่า คุณพ่อ เหมือนเวลาที่เด็กคนอื่นๆเรียกพ่อของเพื่อนว่าพ่อ ฟังแล้วทั้งเสียวทั้งจั๊กจี้ยังไงๆอยู่ครับ ตกเย็นกลับมาผมก็ทำทีเป็นเข้าห้องนอนไปทำงานพักผ่อน จนดึกดื่น ในที่สุดเจ้ารุจก็มาเคาะประตูบอกว่าพี่เขาหลับไปแล้วครับ ผมจึงตามเข้ารุจลงไปดู ตอนนั้นรุจยึดห้องนอนใหญ่ไปแล้วครับ ผมเลยนอนชั้นบนที่เป็นห้องนอนเล็ก ... หื่มมม ไม่เปิดแอร์นอนด้วยแฮะ ถ้าเปิดแอร์นอนก็จะเปิดผ้าห่มพี่เขาไม่ได้หน่ะสิ จอมแผนจริงๆ แต่ทำไมมึงโง่ว๊าาา เสียดายแทนเลย "นี่ไงครับ พี่เขาหลับสนิทอยู่เลย" รุจพูดเสียงกระซิป / "แล้วรุจแอบดูพี่เขายังไง" / "แบบนี้ครับ" เจ้ารุจใช้ไฟฉายอันเล็กๆแหย่เข้าไปใต้ชายกระโปรงและกดส่องไฟพร้อมยกชายกระโปรงนั้นขึ้น !! / "เชี่ยยยยยย !!!" / "พ่อ เบาๆ" รุจรีบเอ็ด แต่มึงเอ๊ยยย ไม่ต้องเบาแล้วมั้งแบบนี้ / "พี่เขาไม่ใส่กางเกงในนอนด้วยหรอครับ ทุกครั้งเลยไหม" / "ใช่ครับ เคยแกล้งๆถาม พี่เขาบอกว่ามันไม่สบายตัวอะครับ" / เชี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยย ผมปะติดปะต่อเรื่องได้ทันที มิน่า... หนูมุ่ยถึงมาค้างได้แค่บางช่วงของเดือน ก็คือช่วงที่ไม่ได้เป็นเมนแล้วนอนโป้ๆแบบไม่ใส่กางเกงในได้อย่างสบายใจสินะ โอย ขาววววว กลีบเรียบเนียน งดงาม ไร้ร่องรอยว่าผ่านการรบการศึกใดๆ หมอยก็สวยยยย ขึ้นกระจุกเดียวลู่ลงเป็นสามเหลี่ยมเล็กๆบนเนิน กูเสียดายแทนมึงจริงๆหว่ะไอลูกชาย เสียดายแทนเธอด้วยนะหนูมุ่ย หนูอุตส่าห์มาอ่อยลูกของพ่อขนาดนี้ โอยยยยย แต่ไม่ต้องห่วงนะ คืนนี้พ่อจะช่วยเอง ฮ่าๆๆๆๆๆ "แล้วได้ดูนมพี่เขาไหม" / "ครับ ทำแบบนี้เหมือนกัน" รุจเอาไฟฉายไปส่องที่อกแล้วทำแบบเดิม จับขอบชุดยกขึ้นเบาๆส่องดูนม โอยยย ขาวววว ตูมมมม หัวนมตั้งแล้วด้วย ฮ่าๆๆ / "รุจอยากดูชัดๆเลยไหมครับ พ่อรู้ละว่าพี่เขาเป็นคนประเภทหลับลึก ... แต่ไม่ต้องห่วงนะ แค่ดูเฉยๆ ทำอะไรไม่ได้" ผมไม่ได้ใช้เสียงกระซิปแล้วครับ ประโยคหลังพูดดังขึ้นเล็กน้อยให้หนูมุ่ยสบายใจ / "หลับลึก? ยังไงครับ" / "แบบนี้" ผมรูดกระโปรงเธอขึ้น / "เฮ้ยพ่อ....!!" / "........" รุจอุทานเสียงดัง แต่ไร้การตอบสนองใดๆจากมุ่ย เธอยังคงนอนแน่นิ่งไม่ตอบสนอง นอกจากขนเท่านั้นที่ลุกซู่ชูชันเมื่อผมลูบจากเอวเธอลงมาถึงขาอ่อน หึๆ เสียววาบเลยอ่าดิ๊.... / "นี่ไง ซี๊ดดดดดดดดดดด ขาวฉิบหายเลยยย โคตรชอบบบบบ" ผมคราง / "ซี๊ดดดดดดดดดด ลูบได้ด้วยหรอครับพ่อ" ไอลูกชายก็ครางแล้วเอามือมาแย้งผมลูบตามตรงขาอ่อนของมุ่ย / "ได้สิ แต่เบาๆนะ ตรงนี้ก็ลูบได้...." ผมลูบเข้าไปถึงหี..ของหนูมุ่ยแล้ววววว "แต่เบาๆนะ ห้ามเสียบ ห้ามยัดอะไรเข้าไปเด็ดขาดด้วย พี่เขาตื่นมาตบพ่อไม่รู้ด้วยนะ" ผมขู่ ว่าแล้วก็จับขามุ่ยแหกออกให้ลูกชายเห็นของจริงข้างล่าง โอยยยยยยยยยยยยยยยยยย สุดยอดเลยยยยยยยยยยยยยยยยย !!! ขาหนูเกร็งเชียว รอแบบนี้อยู่หล่ะสิท่าาา / "โอยยย นุ่มจังเลยครับ" รุจลูบตามเข้ามา ครางอย่างหื่นเลย "แล้วนมหล่ะครับพ่อ นมๆ จับนมได้ไหมครับ" / "ได้สิ แต่ห้ามโดนจุกเลยนะ" ผมบอก แน่นอนว่าทั้งหมดนี่ผมโม้ ผมจงใจไม่ให้โดนจุก หนูมุ่นจะได้เสียวจนร้องขอชีวิตไปเลย ผมรูดเสื้อของเธอลง ชุดสายเดี่ยวแบบนี้ถอดง่ายฉิบหายครับ ยิ่งเธอไม่ได้หลับจริงๆแบบนี้ด้วยแล้ว ตอนนี้เธอเปลือยทั้งท่อนล่างและท่อนบนเรียบร้อยแล้วครับ ชุดนอนของเธอถูกขยุ่มอยู่ใต้นมและเหนือสะดือ "ห้ามโดนจุกแบบนี้นะครับ" แล้วผมก็ชิงเป็นคนขยี้นมเธอทั้งสองข้างเบาๆเป็นคนแรก โดยไม่โดนหัวจุก รุจดูคันไม้คันมืออยากลองเต็มที ผมจึงปล่อยมือออกให้ลูกชายได้สนุกบ้าง / "โอยยย นุ่มจังเลยครับ" / "พ่อว่านมนี่บีบได้แรงอยู่นะ แต่ต้องดูก่อนว่าพี่เขาทนได้แค่ไหน คือถ้าพี่เขาร้องแปลว่าเจ็บไปถึงความฝันแล้ว" ผมบอกแล้วแย้งลูกชายจับนมหนูมุ่ยอีกรอบ จากนั้นก็ออกแรงบีบ แรงขึ้น แรงขึ้น จนถึงช่วงหนึ่งเธอก็ร้องออกมาเบาๆ / "โอ๊ยย" / เจ้ารุจดูตกใจ แต่ผมล่ะชอบเลยยย ต้องตอบสนองแบบนี้แหละถึงจะสนุก ก็เลยพูดเปิดทางไว้ให้อีก "แล้วถ้าทำๆไปพี่เขาครางอีก ก็แปลว่าเขาเสียวไปถึงความฝันแล้วเหมือนกัน แบบเนี้ย" ผมกดลงบนจิ๋มของเธอตรงตำแหน่งที่คาดว่าจะเป็นเม็ดเสียว แล้วยีๆ เหมือนว่าทีแรกยังไม่ถูกจุด พอถูหาอีกจนเจอ เธอก็ร้องออกมาเบาๆ "อร๊าาห์" / "ฮ่าๆๆ เสียวไปถึงความฝันเลยยย แต่ทำๆหยุดๆนะ ทำพี่เขาเสียวต่อเนื่องนานๆตื่นชัว" ผมย้ำ จากนั้นผมก็ย้ำอีกรอบว่าห้ามสอดใส่ในหี ห้ามเล่นจุก ห้ามไซร้คอ หมอยจับได้เล่นได้ แต่ห้ามดึง ปากจูบได้ แก้มจูบได้ ลูกชายแสนซื่อก็ตกปากรับคำ ผมจึงทิ้งมันไว้ตามลำพังกับหนูมุ่ยสองคน

ผมกลับขึ้นไปรอที่ห้องตัวเองอยู่นานสองนาน จนได้ยินเสียงรุจออกมาล้างควยหลังจากน้ำแตก ผมก็รีบลงไปหา
"เสร็จแล้วหรอครับ" / "ครับพ่อ" / "เป็นไง ทำไรไปบ้าง" ผมถาม เจ้ารุจล้างควยเสร็จก็เดินนำเข้าไปในห้อง อวดว่าลองเอาควยถูหีพี่มุ่ยด้วย แต่ไม่ได้เสียบเลยนะตามที่พ่อสั่ง ดูดนมพี่เขาด้วย แต่ไม่ได้โดนจุกเลย ดูดแบบเอาปากครอบจุก แล้วก็จับๆ บีบๆไปทั่วๆตัวพี่มุ่ย แล้วก็ถูควยไปเบาๆช้าๆ จนเสร็จเลยนี่แหละ หึๆๆ โอเค ก็หื่นใช้ได้ ครีเอทดี แต่ก็ยังสอบไม่ผ่านหรอกนะ / "โอยย ทำขนาดนั้นเลยหรอ ฮ่าๆๆ มีความสุขแย่ พ่อควยแข็งไปหมดแล้วอะ ... ขอบ้างได้ป่าวว่ะ" ผมถาม เจ้ารุจอึ้ง "หน่าาา ไหนๆพี่เขาก็ไม่รู้ตัว แถมเราก็เป็นแค่เพื่อนกับเขาด้วย" ผมขออีกครั้ง เปิดโอกาสให้รุจได้ตัดสินใจ รุจก็พยักหน้า / "ก็ได้ครับ" หื่มมมมม เพื่อนมันวางยาสำเร็จสินะ ผมเลยบอกให้รุจขึ้นไปนอนที่ห้องนอนเล็ก และหลับไปก่อนได้เลย ถ้าพรุ่งนี้พี่มุ่ยตื่นมาไม่เจอเราก็แค่บอกว่าไปนอนกับพ่อมา รุจก็ตกลง ผมรอจนเจ้ารุจขึ้นชั้นบนเข้าห้องปิดไฟนอน

ผมเปิดไฟในห้องนอนของรุจให้สว่าง แล้วเดินกลับมาที่เตียงซึ่งหนูมุ่ยยังนอนแน่นิ่งแบบเดิม
"เปลี่ยนท่าไหมครับ น่าจะเมื่อยแล้วเน้อ" ผมพูด แล้วก้มลงจัดท่านอนของมุ่ยให้ดีเหมือนเดิม จากที่แหกขา อ้าแขน ก็หุบให้ "ไม่ใช่อะไรหรอก พ่อจะได้ถอดเสื้อเราออกง่ายๆ" ผมยิ้มมองเธอที่ยังไม่ตอบสนอง แล้วรูดเอาชุดของเธอออกมา ตอนนี้เธอเปลือยจริงๆแล้ว "เชี่ยยยยยยยยยย เสียวฉิบหายเลยยยยยย ไอรุจมันทนไม่เย็ดได้ไงเนี้ยยยย" ผมงัดควยออกมาต่อหน้าเด็กสาวที่นอนโป้แน่นิ่ง มันแข็งโด่สั่นกระดิ๊กๆด้วยความเสียวซ่านเลยครับ / "อะ-งึ๊...!!!" เธอตอบสนองในที่สุดเมื่อผมก้มลงจิ้มหัวควยเยิ้มๆบนร่องแคมของเธอ / "ซี๊ดดดด พ่อไม่เหมือนรุจหรอกนะ พ่อรู้ว่าหนูไม่ได้หลับ แต่พ่อไม่ได้จะว่าอะไรหนูนะครับ แล้วพ่อก็จะขอดีๆด้วย ..." ผมก้มลงจุ๊บแก้มเธอ โอยยย นุ่มมม อุ่นละมุน จนต้องเลีย เธอสั่นเหมือนดิ้นด้วยความตกใจ "พ่อขอเย็ดนะคราบบ หนูยังซิงอยู่ใช่ไหมอ่าาา แต่หนูก็อยากใช่ไหมล๊าาามานอนอ่อยลูกพ่อตั้งหลายที" ผมคราง ลูบมือขยี้นมเธอ แบบโดนจุกแล้วครับ ฮ่าๆๆ ผมยีๆบนจุกของเธออย่างมันส์มือ / "งึ๊อ...ส์" ในที่สุดหนูมุ่ยเธอก็ครางขึ้นมาอีกรอบ / "พ่อสัญญาเลยจะทำให้สุดฝีมือเลย" ก้มลงชิมหัวจุก ดูดจ๊วบ / "อรื๊อฮ์" เธอครางอีกรอบ / ผมเลียจากปลายจุก เลียๆขึ้นไปที่คอ แล้วจุ๊บแก้มเธออีกรอบ "นะครับ ... พ่อขอเย็ดหนูนะครับ" ผมอ้อน แล้วเขยิบลงไปก้มหน้าลงลิ้นเลียหีส่วนบนของเธอเบาๆ เธอกระตุกตัว แต่ก็ยังแกล้งหลับไม่หาย ดีล่ะ พ่อเล่นงานแล้วนะ ผมจับเธอแหกขาอ้าออกและชันขึ้น เมื่อมองย้อนขึ้นไปจากมุมนี้จนถึงใบหน้า ควยผมแข็งให้เองรอเลยโดยไม่ต้องว่าวอีก หัวกระดอมันเยิ้มไปหมดแล้ว ผมเอาลิ้นจิ้มๆเลียๆไชๆที่ร่องหีของเธอตั้งแต่บนลงล่าง ผมจับขาเธออยู่ก็เลยรู้ว่าเธอเกร็งและสั่นไปหมด "นุ่มละมุนปากมากเลย อร๊อวววววว" ผมครางเร้าอารมณ์ของเธอ ผมจูบลงกี่รอบๆเธอก็ไม่ขัดขืนเลย "ยอมพ่อขนาดเนี้ย คงพร้อมจะโดนเต็มที่แล้วใช่ไหมครับ" แล้วผมก็จิ้มควยที่หีหนูมุ่ยอีกรอบ เธอกระตุกตัวด้วยความตกใจอีกครั้ง ผมนิ่งมองเธอสักพัก ในที่สุดเธอก็ค่อยๆเบือนหน้าไปทางซ้าย แล้วพยักหน้าเบาๆทั้งหลับตา / "ฮ่าๆๆ งั้นพ่อขอเย็ดหีหนูแล้วนะครับ" ผมเขยิบเอาควยประชิด ถูหัวลงนำร่อง รสสัมผัสระหว่างหัวควยกับยอดหีมันช่างนุ่มละมุน ซ่านซ่าไปจนทั่วไข่ มีเพียงเยื่อพรหมจรรย์บางๆเท่านั้นที่ก้นควยผมไว้จากช่องคลอดของเธอ นอกนั้นมันล้วนแต่ชุ่มฉ่ำตื่นตัวเปิดออกรอเพราะโดนรุจช่วยปลุกเร้าอารมณ์ให้ตั้งนานแล้ว "ซี๊ซซซซซซซซซซซซซซซซซซย์ โอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย หีหนูมุ่ยแน่นจังเลยยยยยยยย" / "องื้อออออออออออออออออ" / "ซี๊ดดดด ครางเลยยย ครางเลยย ไม่ครางไม่สนุกน๊าาาาา" / "อร๊าาาาาาาาาาาาาาาา" / "เชี่ยยยย สุดยอดดดดด พ่อของสุดเลยนะ อยากรู้ว่าหีหนูลึกแค่ไหน เจ็บร้องน้าาา" / "องื้ออออออออ อ๊าาาาาาาา" / "ขออีกนิดนะ อีกนิดน๊าาา" / "ง้าาาา อื้อออ งื้ออออ นะ หนู.... ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้วคาาาาาาา" เธอร้องออกมาจนได้ ผมเองก็รู้สึกว่ามันสุดแล้ว หีเธอตอดสัมผัสแน่นไปหมดทุกทาง / "ซี๊ดดดดด แต่นี่ก็เกือบสุดลำควยพ่อเลยนะ ดูสิ ... หนูไม่เปิดตามาดูจริงๆหรอ ขาดทุนแย่เลยนะครับ" ผมง้อ สักครู่เธอก็ยอมเปิดตา โอยยยยยยยย หัวใจเต้นพล่านกว่าเดิมเลยเมื่อได้สบตา เธอเป็นสาวสวยน่ารัก ผมยาว มีน้ำมีนวลกำลังงาม แววตาก็ยังโคตรใสซื่อ ยั่วควยสัสๆ ผมยิ้มให้ เธออายแล้วก้มลงมองหีตัวเอง "นี่ไง ดูสิ ควยพ่อเกือบมิดด้ามแล้วนะ" แต่เธอไม่เห็นควยหรอกครับ ฮ่าๆๆๆ เห็นแค่หมอยของผมที่ใกล้หีเธอเต็มที ผมกดมือลูบเนินขนของเธอ "มีควยพ่ออยู่ในนี้ เสียวไหม" มุ่ยเธอกัดริมฝีปากล่างพยักหน้ารับซ่ะเสียว โอยยยผมหล่ะเงี่ยนจัดๆขึ้นมากกว่าเดิมเลย ผมจัดท่าจากนั่งก็เปลี่ยนเป็นขึ้นคร่อมบนร่างของเธอ ควยยังเสีบคาอยู่ในหีอุ่นๆแน่นๆ เธอหายใจติดๆขัดๆด้วยความตื่นเต้น บางทีก็เกร็งขมิบจนตอดควยผมไปหมด เสียวชะมัดเลย เมื่อจัดท่าเสร็จผมก็เริ่มกระเด้าหีของเธอ "งื้อออ อร๊าางื้อออ" / "โอยยย เสียวครับ โอยยย เสียวควยจังเลย โอยยยยยย หนูมุ่ย หนูมุ่ยอยากครางยังไงก็ครางเลยนะครับ พ่อชอบบบบ" / "ค ค่ะ อร๊าา งื้ออว์ สะ เสียวอ่าา อร๊าาา เสียวค่าาาา งื้อออ" / "อ่าาาา ดีครับ เสียวใช่ไหมครับ อ่าาาา" / "ค่ะ อร๊าาา เสี เสียวค่ะ องื้อออออออ" / "งั้นลองแรงขึ้นนะครับ" / "ค่ะ งื้ออ อ๊าา อร๊าาา อร๊ววว อ๊ววว อร๊าาา อูววววว" เธอครางสั้นตามจังหวะเด้าของผมเลย หีสดๆใหม่ๆนี่แน่นและนุ่มจังเลยนะครับ ทุกสัมผัสที่ได้เด้าเข้าไปทำผมเสียวว๊าบบ เสียวว๊าบบบ แถมมันยังฉ่ำไปด้วยน้ำที่หลั่งออกมาหล่อลื่น ซึ่งสำหรับหีฟิตๆแบบของหนูมุ่ยในเวลานี้ มันโคตรจะดีเลยครับบบ โอยยยย เสียวว๊อยยย ซี๊ซซซซซซซซซ เสียวที่สุดเลยยยยย / "มุ่ย หนูรู้จักการเสร็จไหมครับ" / "มะ ไม่เคยเลยค่ะ" / "จริงหรอ ไม่เคยเกี่ยวเลยหรอ" / "มะ ไม่ค่ะ" / "ไม่เป็นไรๆ เดี๋ยวไปถึงจุดนั้นแล้วก็จะรู้เอง" / "ตะ แต่หนูว่า.. มันก็ใกล้ๆแล้วนะคะ" / "หรอครับ ไม่แปลกๆ โดนเล้าโลมนานขนาดนี้ เสียวใช่ไหมหล๊าที่โดนรุจทำเมื่อกี้" มุ่ยพยักหน้ารับงงๆด้วยความเขิน ผมตัดสินใจถอนควยออกลุกไปหยิบถุงยางมาสวม โอยย เสียดายเหมือนกันที่อารมณ์มันไม่ต่อเนื่อง แต่เย็ดสดก็อยาก แตกในก็อยาก ทำไงได้หล่ะเน้อต้องทำแบบนี้แหละ / "อุวววววววย์" มุ่ยครางหลับตาปี๋ คราวนี้เข้าง่ายกว่าเดิมเยอะเลย / "ต่อนะคราบ" ผมออกแรงเย็ดหีของเธออีกครั้ง มือถูๆเขี่ยๆให้เธอไปทั่วๆ ทั้งเม็ดแต๊ด จุกนม ประกบปากอมหัวนมแล้วเมิ้มปากเคี้ยวเบาๆ เธอเสียวเกร็งซ่านจนตัดสินใจจับไหล่ผม ผมดึงมือเธอให้โอบตัวผม แล้วค่อยๆเลียขึ้นไปจนจูบกัน แต่เธอก็รีบหันหน้าหนีแล้วร้องว่า "จะมาแล้วค่ะ ... คุณพ่อ หนูจะเสร็จแล้วววว" เธอลังเลที่จะเรียกผมว่าอะไร แต่พอเธอตะโกนคำนั้นออกมาหล่ะนะ โอยยย เสียวฉิบหายยยยยย ผมจัดการกระเด้าโยกเอวเข้าใส่เธอย้ำๆ "อร๊ะ อ๊าาาาาาาาาา หงืออออออออออ อหงืออออออ !!!" เธอครางยาวและสั่นเครือ "ดีมาก ดีมากครับมุ่ย ดี ๆ" ผมร้องครางต่อ เพราะยังไม่เสร็จ ผมรู้สึกว่าได้อีกสักครู่หนึ่งเลยอะครับ แต่นี่ก็พยายามเร่งให้แล้วนะ "สะ เสร็จแล้วค่ะ มะ ไม่ไหวแล้ววว" / "มองหน้าพ่อหน่อยสิครับ ... พ่อก็ใกล้เสร็จแล้ว ยิ่งทำให้พ่อเสียวพ่อยิ่งเสร็จไวนะ มองหน่อยๆ" ผมบอก ผมรู้ว่าเธอกำลังระทวยแล้ว แต่เพราะงี้แหละ ก็เลยยิ่งต้องทำ มุ่ยหันมาสบตากับผมจนได้ หน้าเสียววูบอ่อนระทวยเมิมปากของเธอทำผมเสียวว๊าบได้จริงๆเลยครับ "ขยี้นมด้วย ทำยั่วๆให้พ่อแตกไวๆนะครับ นะครับ" ผมอ้อนขอ เย็ดเธอยิกๆ มุ่ยเขิน หลับตาแล้วตัวสั่นไปหมด แต่สุดท้ายเธอก็เอามือจับนม แล้วลืมตามาสบตาผม / "งื้ออออออออออออออ อร๊าาาาาาา" เธอครางเสียงสูงอย่างทุรนทุราย เชี่ยยย นี่มันนางเองเอวีเกรดพรีเมี่ยมชัด แถมทำออกมาด้วยความเป็นธรรมชาติทั้หมดด้วย เงี่ยนสัส / "อร๊า อร๊อวววว มาละ มาละ พ่อแตกแล้วครับ อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาห์" ผมเย็นเธอตับๆๆๆ รีดทุกน้ำออกมา อ่าาาาาาาาาห์ ....

ในที่สุดก็เสร็จสมใจทั้งสองฝ่าย ผมถอนควยออกมาโชว์ และให้เธอได้ลองสัมผัส / "ไม่ต้องเขินสิครับ ควยนี้เคยเย็ดหีมุ่ยแล้วน๊าา นี่แค่จับเองครับ" ผมแซว มุ่ยหล่ะทำหน้ามุ่ยเชี่ยว เวลาแกล้ง-เวลาแซว แล้วผู้หญิงทำตัวแบบนั้นนะ โอยย น่ารักโคตรเลยว่าไหมครับ "พรุ่งนี้หนูมุ่ยยังอยู่นี่ทั้งวันใช่ไหมครับ ใส่แต่ชุดนี้นะ ทั้งพ่อทั้งรุจก็ได้เห็นหมดแล้วอะ พ่อจะแกล้งทำเป็นไม่เห็นให้เสียวๆเล่นเน้อ นะๆๆๆ" ผมอ้อน ซบไซร้ เธอพยักหน้ารับอมยิ้มมุมปาก

drof666

คราวนี้แหละมาบ่อยแน่ๆติดใจพ่อเพื่อนแล้ว ถ้าสอนให้กินยาคุมละก็จะสดแตกในหรือรุมกันทั้งพ่อลูกก็สบาย

9toulek

mspeed

แทนที่จะยกให้ลูกเปิดก่อนนะคุณพ่อนี่

peddo

คุณพ่อนี่ไม่ไหวเลย แย่งลูกกินนมซะได้ แต่ถ้าลูกได้ก่อนอาจจะไม่ยอมแบ่ง อิอิ

mercuryzx

artbicon

แล้วเจ้ารุจไม่ได้ยินเสียงเลยเหรอ เสียวแทน ขอบคุณครับ

ChopdoojimMui

โอยยย พ่อใจร้ายยแย้งของลูก หรือว่าทำถูกแล้วนะ 5555

swss2511

sthanya

พ่อใจร้ายว่ะ หลอกฟันผู้หญิงของลูก เปิดซิงด้วย

johnyred59

พ่อแบบนี่แมร่งร้ายกาจมาก เล่นซะแข็งตามเลยน่าจะโดนอีกหลายยก