ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพ่อมันอ่อน พ่อขอก่อนเลยนะ (4)

เริ่มโดย ฟอดรัก, ธันวาคม 11, 2020, 05:41:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟอดรัก

มาถึงตอนนี้ มีความลับถึงสามอย่างแล้วครับระหว่างผมกับมุ่ยและลูกชาย เรื่องแรกคือ เรื่องที่เธอหลับลึก ผมตัดสินใจไม่เฉลยว่าพี่มุ่ยรู้ตัวอยู่แล้ว ไม่อยากให้เธอดูใจง่ายเกินไป และเพื่อให้รุจรู้สึกผิดเสียบ้าง ถ้าขอดีๆ ทำซึ่งๆหน้า อาจจะได้ไปเองนานแล้ว เรื่องที่สองคือเรื่องที่จริงๆแล้วผมต่างหากที่ได้เย็ดเปิดซิงหีของเธอ อันนี้ผมกับมุ่ยเห็นตรงกันว่า ปล่อยให้รุจคิดแบบนั้น แล้วเราเองก็จำไปแบบนั้นดีกว่า ถือเสียว่าคนแรกที่จูบปากมุ่ย แล้วเอาควยถูตรงจิ๋มของเธอก็คือรุจ ส่วนความลับข้อที่สาม คือเรื่องที่ผมกำลังจะเล่าต่อจากนี้ ..

ถึงแม้รุจจะรู้ว่าจริงๆแล้วพี่มุ่ยรู้สึกยังไง และเขาเองก็กลับไปหลงรักพี่คนนี้อีกครั้ง แต่ความรู้สึก เงี่ยนอยากรุมเย็ดหีพี่มุ่ย ก็ยังไม่ได้หายไป แถมมากขึ้นด้วยซ้ำหลังจากผมได้ลองช่วยให้มันได้สมดังใจ มันอยากให้เพื่อนมาลองใจจะขาดด้วยอีกคน รุจมันก็อ้อนพี่มุ่ยจัดๆเลยครับ โทรคุยจนค่าโทรศัพท์บาน ต้องเปลี่ยนเป็นแบบรายเดือนให้มันคุ้มๆ ช่วงนั้นผมเองก็ติดต่อเธอด้วย ก็เลยรู้ความเป็นไป ไม่ต้องถามแล้วแหละว่าเธอคิดถึงตอนจะโดนคนอื่นเย็ดแล้วเสียวไหม ฮึๆๆ ติดใจไปแล้วววว ตอนนี้ปัญหาเดียวคือความรู้สึกในใจของเธอที่ไม่อยากถูกมองว่ายอมโดนเย็ดได้ง่ายๆ ผมก็นั่งคิดนอนคิดอยู่หลายคืน จนนึกขึ้นได้ว่าเธอแสดงละครเก่ง แกล้งนอนหลับนิ่งๆได้ตั้งหลายหน ผมจึงเสนอแผน "ยาเมาเสียสาว" ก็คือ ผม กับ มุ่ย จะรู้กันแค่ 2 คน ว่าจริงๆแล้วมุ่ยไม่ได้โดนยาอะไร แต่ให้มุ่ยทำเป็นเมาหลับไม่ได้สติ แล้วให้รุจพาเพื่อนมาเย็ด ซึ่งคุณสมบัติของยาเมา(หลอกๆ)อันนี้ก็คือ ผู้หญิงจะเมาไม่ได้สติ แต่ถ้ารู้สึกเสียวมากๆจะครางได้ โต้ตอบได้ เพื่อให้เธอได้สนุกด้วย ไม่ต้องนอนเกร็งเกินไปแบบแกล้งหลับ / "ไง แบบนี้จะยอมไหม" ผมถาม เธอยังเด็กอยู่เลย วัยอยากรู้อยากลอง อยากโดน ฮ่าๆๆ ผมก็ยุๆ รุจก็อ้อนๆ ในที่สุดเธอก็ยอม

ผมจึงทำตามแผน ไปหลอกเจ้ารุจว่ามียาเมาเสียสาวที่ว่า ให้รุจนัดวันพาเพื่อนกับพี่มุ่ยมาบ้านพร้อมกัน รุจก็รีบจัดการ หนูมุ่ยเธอมันไส้เจ้ารุจเต็มทนเลยครับ ที่มันเห็นดีเห็นงามกับแผนนี้ทันที แทนที่จะอ้อนหรือทำเสียวๆให้พี่มุ่ยยอมดีๆ แบบนั้นคงสนุกกว่ากันเยอะ รุจทำทีเป็นไปชวนพี่มุ่ยมาค้างบ้านอีกแบบดื้อๆ แต่เด็กผู้หญิงวัยนี้ก็ไม่ได้ถูกพ่อแม่อนุญาตให้ออกมาค้างบ้านเพื่อนได้บ่อยนักหรอกนะครับ มุ่ยเองก็หมดคำอ้างกับเพื่อนๆที่ให้ช่วยโกหกว่าไปค้างด้วย เหลืออยู่เพียงโอกาสเดียว คือช่วงสงกรานต์ เพราะเธอจะสามารถขอพ่อแม่ออกไปเล่นสงกรานต์กับเพื่อนๆได้ อย่างมากก็ตั้งแต่ช่วงสายๆ จนกลับถึงบ้านหัวค่ำ นานตั้งหลายชั่วโมง มากกว่าเวลาออกฤทธิ์ของยาที่ผมอ้างตัวนี้

ในที่สุดวันนัดก็มาถึง มุ่ยมาถึงก่อนบ่ายโมงตามที่ผมบอก รุจมันก็สั่น กล้าๆกลัวๆที่จะชวนพี่มุ่ยขึ้นห้องนอน เพราะเหมือนว่าเขากำลังล่อคนรักของตัวเองไปลานเชือด แต่รุจไม่รู้เลยว่าพี่มุ่ยรู้ทุกอย่างอยู่ก่อนแล้ว เธอทั้งเขินทั้งเสียว และทั้งต้องตีหน้าซื่อ ผมผสมน้ำแดงแก้วเล็กๆแล้วเอาขึ้นไปให้ ผมอ้างกับรุจว่ากลิ่นน้ำแดงจะกลบกลิ่นยา ระหว่างนั้นเพื่อนของรุจก็โทรมาว่าถึงหน้าปากซอยบ้านแล้ว กำลังเดินเข้ามา มุ่ยก็ทำทีเป็นไม่รู้เรื่อง ดื่มน้ำแดงจนหมดแก้ว รุจดูตื่นเต้นมาก จนเสียงออดหน้าบ้านดัง รุจจึงลงไปรับเพื่อน มุ่ยจึงนอนลงบนเตียง และแกล้งหลับไป ส่วนผมก็ขึ้นไปอยู่ห้องเล็กที่ชั้นสาม จากนั้นก็ได้ยินเสียงเด็กสองคนเดินขึ้นมาบนบ้าน เพื่อนของรุจคนนี้ชื่อโด้ เป็นหนุ่มหน้าตาดูทะลึ้งทะเล้นสมกับนิสัย หุ่นแน่นตั้งแต่ ม.ปลาย เป็นผู้ชายกวนๆ ดูทันคน และเล่ห์เหลี่ยมแพรวราว น่าจะถูกใจหนูมุ่ยไม่เบา ตอนเอาภาพให้ดูจึงไม่ปฏิเสธเลย ฮ่าๆๆ

"อ้าว พ่อมึงก็อยู่บ้านหรอ" / "อื้อ" / "แล้วงี้ไม่เป็นไรหรอว่ะ" / "ไม่เป็นไร พ่อกูเป็นคนให้ยานี้มาเองแหละ" / "เชี่ยยย จริงดิ แล้วพ่อมึงรู้ไหมว่ามึงเอามาทำอะไร" / "ฮ่าๆๆ ก็รู้นะ พ่อบอกว่าถ้าได้ผลดีพ่อจะลองดูบ้าง" รุจโม้ตามที่ผมบรีฟไปก่อนหน้า ผมว่าคนอย่างโด้คงไม่หายสงสัยแน่ๆ แต่ก็เงี่ยนกันแล้วแหละ ไม่นานผมเริ่มได้ยินเสียงครางของสองหนุ่ม พวกเขาเล่นงานเรือนร่างของพี่มุ่ยอย่างตื่นเต้น กับสาวที่ได้แต่ฝันถึง วันนี้นอนโป้ๆตรงหน้า โด้หื่นมากจนเอาควยถูปากพี่มุ่ย พวกเขารุมดูดนมจนพี่มุ่ยออกเสียงครางในลำคอ แล้วก็ผลัดกันเอาควยถูไปมาบนลำตัวของเธอ ก้มลงหอมไซร้ซอกต่างๆของเธอ บีบจับทุกส่วนของเธอ รวมทั้งลองเลียหีของเธอด้วย หึๆ ไอรุจคงจะอึ้งเพราะไม่ทันได้ลองมาก่อนเพื่อน จนมุ่ยไม่เหลือความลับใดบนเรือนกายต่อเด็กสองคนนี้อีกต่อไปแล้ว จากนั้นก็เริ่มเป็นเสียงร้องของมุ่ย เสียงหลงขนาดนี้เพราะโด้ยัดควยเข้าสุดจนมิดด้าม โด้ไม่มีความปราณีต่อหีของพี่มุ่ยเลย เขาไม่ได้รักเธอ เขามีแต่ความเงี่ยนความอยาก และความสะใจไม่ต่างจากที่รุจก็มี เธอถูกกระหน่ำเย็ดด้วยจังหว่ะที่คงที่ โด้ดูมีประสบการณ์มาแล้ว รุจครางชอบใจที่ได้เห็นพี่มุ่ยโดนเย็ดด้วยคนมีประสบการณ์อีกแล้ว หึๆ เขาพยายามเอาควยถูนมถูปากของพี่มุ่ยไปด้วย แล้วก็ผลัดเปลี่ยนคนเย็ด พอเจ้ารุจเหนื่อย โด้เองก็ยังไม่อยากเสร็จ แม้พี่มุ่ยจะนอนเมาไม่ได้สติ แต่ก็ครางขานรับโคตรได้อารมณ์เลย โด้จึงเกี่ยวเบ็ดให้พี่มุ่ย ไอเด็กคนนี้ทำเป็นจริงๆว่ะ ใช้นิ้วแยง ใช้นิ้วยี พี่มุ่ยร้องเสียวครางสั่นดิ้นไปมา หนุ่มๆชอบกันมากเลย รุจบอกให้โด้ใส่ถุงยางเพื่อแตกในได้ แต่โด้อ้างว่ายังไม่เสร็จง่ายๆ เลยเย็ดสดต่อ และชวนรุจสลับเย็ดสดๆกันอีกรอบ รุจเกือบแตกก็เลยถอนควยมาพัก โด้ก็ยังสดต่ออีกครั้ง ผมกลัวแทนเลยออกหน้าในที่สุด

"เป็นไงกันแล้วบ้าง... เห็นเย็ดกันอยู่นานแล้วนะ ยังไม่ใส่ถุงกันอีกหรอ" ผมโผล่เข้าไปตรงๆ เด็กๆก็ตกใจ แต่เพราะรุจคุยเกริ่นนำไปบ้างแล้วจึงไม่ถึงขั้นวงแตก / "อ้อ ผมได้อีกสักพักเลยครับ" โด้อวด แต่มันก็ได้อีกสักพักจริงๆเลยครับ พอมันพักรอบนี้ รุจก็ใส่ถุงแล้วเย็ดต่อให้แตก มุ่ยเธอไปถึงจุดสุดยอดก่อนอีกแล้วครับ โดนสลับเรื่อยๆแบบนี้เป็นนาน ไม่เสร็จก่อนก็ให้มันรู้ไปสิ เจ้าโด้เหมือนจะเดาออกว่าตอนนี้พี่มุ่ยถึงจุดสุดยอดแล้ว เธอเริ่มครางว่า พอแล้วๆ ท่าทางโด้จะสงสัยไม่น้อย "พี่มุ่ยเขาไม่รู้ตัวจริงๆหรอครับ" โด้ถาม / ฮ่าๆ ฉิบหายละ เด็กมันทันคนและช่างสังเกตุ แต่ผมก็โม้ไปเรื่อยต่อ "จริงๆก็รู้ตัวนะ แต่โต้ตอบไม่ได้ ถ้าเสร็จแล้วเราทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เขาตื่นมาก็จะมึนๆงงๆ แล้วจะนึกว่าคิดไปเอง เป็นความฝัน อะไรแบบนั้น พ่อถึงไม่ช่วยลูกๆเย็ดอีกแรงไง ควย-สองควย กำลังแสบๆคัน แต่ถ้าสามควยเขาจะเจ็บแย่ ตื่นมาสงสัยตายเลย" ผมโม้ครับ แต่ดูเหมือนเด็กๆจะไม่สนใจประโยคหลังๆครับ พวกเขาตื่นเต้นตั้งแต่ประโยคแรกว่า รู้ตัวแต่ขัดขืนไม่ได้ "จริงหรอครับคุณพ่อ ซี๊ดดดดด. ..... พี่มุ่ยคราบบ ผมชื่อโด้นะ คนที่เย็ดหีพี่เมื่อกี้อ่าาา แต่นี่เป็นความฝันนะครับ" โด้กระซิปครางใส่เธอ ไอนี่มันโคตรหื่นเลยเว้ย "อะไรนะ พี่เสร็จแล้วหรออ ไม่ไหวแล้วหรออ อื่มม แต่ทำไงดีอ่าา เพื่อนผมยังไม่เสร็จเลย ผมก็ยังอยากจะต่อด้วยอ่าาา ทนหน่อยนะคราบ ฮ่าๆๆๆ" โอยยยย เสียวแทนหนูมุ่ยเลย อย่าลืมนะครับว่าเธอรู้ตัวทุกอย่าง จนเจ้ารุจเย็ดเสร็จสมใจ โด้ที่ใส่ถุงยางรอแล้วก็เข้าจัดการ "งื้อออออ เสียววววววไม่ไหวแล้ว งื้อออ เสียวอ่าาาา พอแล้วน้าาา พอแล้วววน้าาาาา" มุ่ยคราง / ผมหล่ะอยากจะช่วยจังเลย แต่ทำไงดีให้แผนไม่แตก โชคดีของมุ่ยที่โด้ไม่ใช่แค่คนหื่น แต่ยังเป็นคนฉลาด และมีรสนิยมที่ดี "ไม่ไหวแล้วหรอคราบบ งั้นผมให้พักนะครับ แต่ขอเสียบควยคาไว้แบบนี้นะ" ว่าแล้วโด้ก็ก้มลงไซร้นมหนูมุ่ยแทน เขาเสียบควยคาไว้ แล้วนานๆที่ก็ขยับเอวให้ควยยังแข็งตัว "ผมใจดีไหม ผมใจดีไหม พร้อมแล้วนะ ต่อแล้วนะครับ" โด้ครางแล้วจัดพี่มุ่ยอีกรอบ เขาทำอีกสักพักเลยคราวนี้จนน้ำแตกในที่สุด

หลังจากหนุ่มๆล้างเนื้อล้างตัวแล้วผมก็ดูเวลา บอกว่ายังเหลือตั้งเกือบชั่วโมง (เวลาที่ยาออกฤทธิ์คือ 2 ชั่วโมง) แต่ควรหยุดทำก่อนเวลาครึ่งชั่วโมง ดังนั้นตอนนี้ก็เหลืออีกเกือบครึ่งชั่วโมงให้เชยชมพี่มุ่ยอีก ทั้งคู่ก็ไม่ได้ปล่อยให้เวลาผ่านเลยไปเปล่าๆ จนหมดเวลา ก็เลยพากันช่วยพี่มุ่ยแต่งตัว แล้วลงไปข้างล่าง

"น้องๆลงไปกันหมดแล้ว ... สุดยอดเลยไหม ไหนพยักหน้าหน่อย" ผมบอก เด็กสาวที่นอนหลับตรงหน้าผมก็พยักหน้าเบาๆ ก่อนจะรีบเอาหมอนมาปิดหน้าแล้วร้องง๊าาาาาาด้วยความเขินอายยย

อีกครึ่งชั่วโมงมุ่ยก็ตามพวกเราลงมาข้างล่าง เธอทำท่าทางสับสน งุนงง "อ้าว ตื่นแล้วหรอพี่ บ่ายสามแล้วอะ ยังจะอยากไปเล่นน้ำกันอยู่ไหม" รุจทักทาย รุจเองก็ไม่รู้อะไรซ่ะเลย มุ่ยยังไม่ตอบในทันที เธอเขินจริงๆที่ต้องเผชิญหน้ากับเจ้าของควยใหม่ที่พึ่งโดนไปเมื่อกี้ เธอจับที่ชายกระโปรงแล้วส่ายหน้า "มะ ไม่ไปแล้วละกัน ขอโทษนะ" เธอไม่สบตาใครเลย หนุ่มๆยิ้ม / "เป็นไงไหมครับลูก" ผมถามบ้าง / "ไม่เป็นไรค่ะ หนูแค่รู้สึก ..." แล้วเธอก็หลุดหน้าเขินออกมาจริงๆ ทำเอาผมควยตั้งเลย โว๊ยยยย "รู้สึก แปลกๆ อะค่ะ หนูหลับไปนานไหมคะ" / "ก็สักสองชั่วโมงนะ ... อ้อ ลืมแนะนำ นี่น้องโด้ เพื่อนของรุจเขานะ" / "โด้ !!???" เธอทำสีหน้าประหลาดใจเหมือนนึกอะไรขึ้นมาได้อย่างสมบทบาทเลยครับ / "หวัดดีครับบ พี่มุ่ยยย" อีกฝ่ายยักคิ้วให้และทำหน้าทะเล้นราวกับจะเผยความจริงในวินาทีนั้นว่าฉันเนี้ยแหละเย็ดหีพี่เมื่อกี้ เธอเขินจนหลบตาไปแล้วอมยิ้ม หนุ่มๆตื่นเต้นกับอาการของเธอส่งสายตาหื่นๆให้กันใหญ่เลย สรุปว่าวันนี้ไม่มีใครอยากออกไปเล่นน้ำแล้วครับ ทุกคนเสร็จสมใจ แยกย้ายกันกลับบ้านไปอย่างมีความสุข

และนั่นคือความลับอย่างที่สาม ที่ผมกับมุ่ยไม่เคยบอกเจ้ารุจครับ

Asura4237

drof666

mercuryzx

Mylove1234

เจ้ารุจก็เริ่มมีความใจดี เผื่อแผ่เพื่อนจริงๆ

ChopdoojimMui

โอย เรื่องแนวนี้เสียวที่สุดเลย แกล้งทำเป็นเมาแล้วโดนเนี้ย

sthanya

เสียดายของน่าจะเก็บไว้แค่สองคนพ่อลูก ไอ้คนลูกก็ซื่อจริง ๆ

occocc

swss2511

badboy2522

สาวเจ้าใจดีเกินคาด ไม่รู้จะติดใจขนาดไหน

cchano