ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเจ้านายซะแล้ว 2 Copy

เริ่มโดย rahmzer, มีนาคม 11, 2016, 02:31:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahmzer

ผมก็ตอบไปว่าเคยมาครับ 2 ครั้งได้......พอเลี้ยวรถเข้าไปจอดหน้าห้อง....บ๋อยก็รูดม่านปิดทันทีผมดับเครื่องและคิดในใจว่า.....
นี่เราทำถูกป่าวหว่ะ??.....แล้วก็หันหน้าไปมองคุณแหม่มคุณแหม่มก็หันมาสบตา และพูดขึ้นว่า จะมีใครเห็นรถชั้นเลี้ยวเข้ามาหรือเปล่า ?  
ทะเบียนรถชั้นยิ่งจำง่ายอยู่ด้วย ?(ทะเบียนรถคุณแหม่มเป็นแบบทะเบียนประมูล เลข4ตัวเหมือกัน)  ผมก็ตอบไปว่าไม่น่าจะมีนะครับ.....

ลงเหอะครับในรถเริ่มร้อนแล้ว ผมลงจากรถแล้วรีบเดินไปชะโงกหน้าออกไปพร้อมกับตะโกนเรียกบ๋อยให้มารับเงินค่าห้อง....
ชั่วคราวนะน้องผมยื่นเงินให้ 500 บาท แล้วบอกว่าไม่ต้องทอน   ผมหันหน้ามาก็พบว่าประตูหน้าถูกเปิดออกแสดงว่าคุณแหม่มเดิน
เข้าห้องไปแล้วผมรีบเดินตามเข้าไป และปิดประตูล๊อคห้องก็เห็นคุณแหม่มนั่งอยู่ที่ปลายเตียง......คุณแหม่มก็พูดขึ้นมาว่าห้องสวยดีนะ  
ผมก็ตอบว่าครับ แล้วคุณแหม่มจะดื่มอะไรมั๊ยครับ? ผมพูดพร้อมกับเดินเข้าไปจนเกือบจะถึงตัวคุณแหม่ม   คุณแหม่มลุกพรวดขึ้นมา
พร้อมกับสวมกอดผมโดยเอาหน้ามาไซร้ที่ซอกคอผม และพูดเบาๆ ....ว่ายังไม่ดื่มค่ะ.....ผมเองเมื่อเห็นเช่นนั้นก็เอามือทั้งสองข้าง
กอดรัดตัวโดยเอามือขย้ำไปที่แก้มก้นของคุณแหม่มทั้งสองข้างเป็นการโต้ตอบ   สียงคุณแหม่มคราง ฮือ....ผมเลยก้มหน้าลงมาแล้ว
ดึงตัวคุณแหม่มออกมาเล็กน้องพร้อมกับเอาปากประกบปากคุณแหม่ม  ผมจูบคุณแหม่มและพยายามใช้ลิ้นดุนเข้าไป
คุณแหม่มเองก็แลกลิ้นตอบ.....
ขณะที่เรายืนจูบกันผมเองก็พยายามที่จะปลดกระดุมเสื้อของคุณแหม่มออกส่วนคุณแหม่มก็เอามือมาลูบๆคลำ
เจ้าน้องชายของผมจนเริ่มพองตัวขึ้น.......กระดุมเสื้อของคุณแหม่มถูกผมปลดเปลื้องออกหมดแล้วผมเอื้อมมือไปข้างหลังคุณแหม่มเพื่อ
ปลดตะขอทรงของคุณแหม่มซึ่งมันก็หลุดออกภายในไม่กี่วินาที......ผมหยุดการจูบอันดูดดื่มและเอามือจับไหล่ทั้งสองข้างดันตัวคุณแหม่มออก
คุณแหม่มมองหน้าผมด้วยสายตาที่เว้าวอนเหมือนจะถามว่าหยุดทำไม..............ผมจ้องมองเสื้อเชิ้ตของคุณแหม่มที่ไร้กระดุมติด
ผมมองเห็นทรวงอกขาวภายใต้เสื้อเชิ้ตผมใช้มือสองข้างแหวกเสื้อของคุณแหม่มออกพร้อมกับซุกหน้าไปที่กลางหน้าอก
พร้อมกับเอามือดึงยกทรงขึ้นเผยให้เห็นนมคู่งามของคุณแหม่มทั้ง2 ข้างอย่างเต็มตา ผมไม่รอช้าอ้าปากดูดเม้มหัวนมคุณแหม่มทันที..คุณแหม่มถึงกับครางออกมา....อืม เสียวจังคุณก้อง ... ผมรีบดำเนินการต่อทันที โดยรีบจัดการ ปลดเข็มขัด ปลดตะขอ ปลด ซิปกางเกง
ของคุณแหม่ม คุณแหม่มเองก็ช่วยรูดกางเกงผ้าตัวนั้นลงไปกองที่ปลายเท้า ผมก้มหน้า ลากลิ้นจากหน้าอก ผ่านลงมา
กลางลำตัวคุณแหม่ม เอาลิ้นวนที่สะดือ และลากลงมาที่ท้องน้อย จนถึงกางเกงใน ซึ่งเป็นลายลูกไม้ทั้งตัว ตามที่ผมคิดไว้
จริงๆ ด้วย  คุณแหม่มเริ่มร้องออกเสียงซี้ดปากดังขึ้น.....ผมเงยแหงนหน้ามองเห็นคุณแหม่มเอามือข้างหนึ่งจับบี้หัวนม
และมืออีกข้างก็เอื้อมลงมาจับตรงท้ายทอยและพยายามดันให้หน้าของผมซุกไซร้เข้าไปตรงเป้าของคุณแหม่ม
ผมเห็นเช่นนั้นก็ไม่รอช้า อ้าปากขบไปเบาๆ พร้อมกับใช้มือขย้ำตูดของคุณแหม่ม และก็รูดกางเกงในลง เผยให้เห็น
หมอยดกดำที่ปกคลุมหีของคุณแหม่มอยู่ มันทำให้ผมควยแข็งกระดกหัวอยู่ในกางเกงอยากที่จะออกมาสู่ชมโลกเต็มที่แล้ว
ผมแลบลิ้นเลีย พร้อมกับพยายามจับให้คุณแหม่มกางของออก ผมทรุดตัวลงพร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องหี
ของคุณแหม่ม คุณแหม่มร้องขึ้นมา...อ้า เสียวมากค่ะ ผมเอาลิ้น เลียและวนไปตรงเม็ดแตดของคุณแหม่ม คุณแหม่ม
ถึงกับเข่าอ่อน และเกร็งตัวขึ้น พร้อมกับน้ำหล่อลื่นของคุณแหม่ม ที่ผมได้กลิ่นคละคลุ้งเลอะปาก เลอะจมูก ผมไปหมด
แต่ก็หอมหวานดีครับ สำหรับสาวหญิงสาวอายุ 43 ปีเช่นนี้ ซึ่งนี่เป็นครั้งแรกที่ผมมีอะไรกับสาวที่อายุมากกว่าเกือบสิบปี
ผมดูดเลีย และแหย่หีคุณแหม่มอยู่สักพัก ผมก็หยุดและลุกขึ้นพร้อมกับดันให้คุณแหม่มกลับไปนั่งที่ปลายเตียง.....
ผมรีบปลดเปลื้องกางเกงของตัวเองออก โดยรูดมันลงไปทีเดียวทั้งกางเกงนอกและกางเกงใน จนควยของผมเองที่
ตอนนี้มันแข็งตัวรออยู่นานแล้วเด้งดึ๋ง จ่ออยู่ตรงหน้าของคุณแหม่มมือนึงผมเสยผมคุณแหม่มขึ้นพร้อมกับจับหัวคุณแหม่มไว้อีกมือนึงผมก็จับควยของผมให้มันชี้และจ่อไปตรงปากของคุณแหม่ม.....คุณแหม่มเองก็รีบอ้าปากและอมมันเข้าไปจนแทบจะมิดทั้งลำพร้อมกับรูดปากเข้าออกๆ ผมครางขึ้นมาอย่างมีความสุข....อ้าดีจังเลยครับคุณแหม่ม ผมยินเท้าสะเอว ก้มมองดูคุณแหม่มกระดกหัวรูดปากกับควยของผมและคิดในใจว่าคุณแหม่มคงจะเงี่ยนมากหรือว่าผัวเค้าไม่ทำการบ้านให้ ?........ผมเอามือลงไปขย้ำนมคุณแหม่ม และบี้หัวนมส่วนคุณแหม่มก็ยังคงเอร็ดอร่อยกับแท่งควยของผมอยู่จนผมรู้สึกว่าถ้าปล่อยให้โม๊กอยู่อย่างนี้เดี๋ยวได้มีน้ำแตกก่อนแน่.....ผมจึงจับไหล่คุณแหม่มและดันตัวคุณแหม่มให้หยุดคุณแหม่มอ้าปากออก ผมก้มลงไปกระกบปากจูบคุณแหม่มอีกครั้งคุณแหม่มจูบปากตอบและเอียงตัวลงนอนบนเตียง ห้อยขอทั้งสองข้างลงมา ผมมองดูรูปร่างคุณแหม่มอย่างเต็มตาและถึงกับต้องกลืนน้ำลาย และคิดไม่ถึงว่ารูปร่างคุณแหม่มจะน่าฟัดขนาดนี้........ผมรีบเอามือจับขาขึ้นมาพาดที่บ่าผมพร้อมกับกำแท่งควยให้มันตรงปากหีของคุณแหม่มและจ่อพร้อมที่จะมุดหีของคุณแหม่มผมมองหน้าของคุณแหม่มที่หลับตา....และซู๊ดปาก.....ผมค่อยๆดันควยของผมมุดเข้าไปซึ่งมันก็เข้าไปคาไว้ครึ่งหนึ่งก่อน.....คุณแหม่มครางออกมาอีกครั้งผมก็ถอนสะโพกออกมานิดนึงและก็กดเข้าไปจนมิดด้ามพร้อมกับเริ่มซอยอย่างช้าๆคุณแหม่มถึงกับร้องออกมาเสียงดัง...โอ้วดีจัง.....เสียวมาก...โอ้ว.....พร้อมกับเอามือมารั้งาะโพกของผมให้กดลำควยเข้าไปอีก   ผมเองก็รู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูกกับการได้ลิ้มรสสาวใหญ่แบบไร้ถุงยางมาขวางกั้นเพราะปกติถ้าหิ้วสาว หรือมีอะไรกับโคโยตี้ ก็จะต้องใส่ถุงยางป้องกันไว้แต่ครั้งนี้มันไม่มีอะไรมาขวางกั้นมันให้ความรู้สึกเหมือนกันว่าได้เอาแฟนตัวเองยังไงยังงั้นเลย.....ผมเองก็ถึงกับครางออกมาเช่นกัน.....เสียวควยมากเลยครับคุณแหม่มเมื่อคุณแหม่มได้ยินผมพูดอย่างนั้นก็ร้องออกมา....อ้า โอ้ว ......คุณก้องช่วยแหม่หน่อยนะ......ผมได้ยินเช่นนั้นก็เหมือนกันได้ใจพูดตอบไปว่า....หีคุณแหม่มหอมหวาน เย็ดมันมากครับ ดูสิตอดรัดควยผมใหญ่เลย.......ผมทำท่าก้มหน้าลงไปดู  คุณแหม่มก็ยกหัวขึ้นมาและมองตามมาดูขณะที่ควยของผมกำลังซอยเข้า-ออกหีของคุณแหม่ม....คุณแหม่มเห็นเช่นนั้นก็ถึงกับร้องออกมาเสียงดังมาก....โอ้วโอ้ว โอ้ว ตามจังหวะที่ควยผมซอยอยู่....จากนั้นผมก็ถอนควยออกมาและก็ดึงตัวของคุณแหม่มให้พลิกขึ้นและคุกเข่าโก่งโค้งอยู่บนเตียง ผมก็เอาควยผมถูๆ ร่องหีคุณแหม่มจากด้านหลังรูดขึ้นผ่านร่องตูด 2-3 ครั้ง ก่อนจะยัดควยเข้าไปในหีของคุณแหม่มอีกครั้ง.....คุณแหม่มร้องออกมา....โอ้วเสียวจังคุณก้องโอ้ว ซี๊ด แบบนี้มันสียวมาก......ผมก็เอามือขย้ำก้นของคุณแหม่มทั้งสองข้างบีบเหมือนจะให้มันแยกออกจากกันคุณแหม่มยังคงร้องไม่หยุด ผมเอามือข้างหนึ่งตีก้นคุณแหม่มดัง เพี๊ยะๆ ไป 2ทีคุณแหม่มถึงกับก้มหน้าทรุดลงกับเตียงยิ่งทำให้สะโพกของคุณแหม่มลอยเด่นขึ้นมาอีก ผมซอยเข้าออก ๆ โดยเน้นจังหวะให้แก้มก้นของคุณแหม่มกระแทกกับหน้าขอและช่วงท้องน้อยของผมดัง ป้าบ ๆ ๆ คุณแหม่มเอามือขย้ำผ้าปูที่นอนซะแน่นผมเองก็เสียวไม่น้อยที่เห็นคุณแหม่มมีอารมณ์ขนาดนั้น.....ขณะนั้นเองผมมองไปด้านในของห้องเห็นประตูกระจกซึ่งข้างนอกมันตกแต่งคล้ายๆกับห้องน้ำแบบกลางแจ้งอยู่ผมก็ถอนควยผมออกมาและรั้งสะโพกของคุณแหม่มขึ้นและก็จับมือคุณแหม่มให้ลูกขึ้นคุณแหม่มยังคงหอบ และครางอยู่...ฮือ...ฮือ  จะไปไหนเหรอคุณก้อง ?ผมจูงมือคุณแหม่มเดินไปที่ประตูกระจกและเปิดประตูออก คุณแหม่มหันมาพูดว่า....ไม่เอานะคุณก้องเดี๋ยวมีคนเห็น
(คุณแหม่มคงนึกว่ามันกลางแจ้ง เหมือนที่รีสอร์ทต่างๆ ชอบทำห้องน้ำแบบนี้) แต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไรตอบ........
แต่ดันให้คุณแหม่มให้เดินเข้าไปใต้ฝักบัว ผมกดหลังคุณแหม่มลงให้คุณแหม่มเอามือยันกับผนังห้องไว้ ผมย่อตัวลงเล็กน้อยเอามือ
ลูบไปที่หีของคุณแหม่มเป็นการนำร่องก่อนที่จะแทรกควยตามสวนและเข้าไปในทันที พร้อมกับจับสะโพกคุณแหม่ม
ไว้และเริ่มซอยทันที ดังป้าบ ๆ คุณแหม่มเหลียวมามอง ผมสังเกตเห็นว่า คุณแหม่มกัดปาก และครางอืมๆ ในลำคอ
คงไม่กล้าร้องเพราะคิดว่ามันเปิดโล่งแน่ๆ ทำให้ผมสะใจ ยิ่งกระแทรกให้เสียงดังขึ้นไปอีก.....จนคุณแหม่มพูดขึ้นมาว่า
ดะ...ดะ...เดี๋ยว คนอื่นได้ยิน...นะ...นะ  คุณก้อง.....ผมก็เลยบอกไปว่า เสียวดีครับคุณแหม่ม ....คุณแหม่มก็บอกว่าบ้า !!
ผมถอนควยออกมาอีกครั้ง และก็จับให้คุณแหม่มหันหน้ามาและก็ย่อตัวลงและเอาควยจ่อที่ปากหีคุณแหม่มอีกครั้ง
และก็ดันพรวดเข้าไป คุณแหม่มกอดคอผมไว้ ผมเองก็ก้มหน้าลงไปดูดปาก และยังคงซอยไม่หยุด คุณแหม่มกระซิป
ผมที่ข้างหู...ชั้นเสียวมากเลยคุณก้อง.....ชั้นเสร็จไป 2 รอบแล้วนะ โอ้ว.....ผมก็ตอบไปว่า ผมก็เสียวมากครับ
ใกล้จะแตกแล้วด้วย.....คุณแหม่มบอกว่า.....คาไว้เลยนะ ปล่อยข้างในนี่แหล่ะ !  ผมงง และตอบไปไม่ดีมั้งครับ
คุณแหม่มบอกว่าไม่เป็นไร ชั้นทำหมันแล้ว หล่อยข้างในนะ.....ผมได้ยินเช่นนั้นก็ เร่งซอยไม่ยั้ง ดังป้าบๆ
จนผมทนไม่ไหว เลยบอกคุณแหม่มไปว่า ผม...ผม...จะแตกแล้วนะครับ   คุณแหม่มเด้งสะโพกรับการซอย
ควยของผม และพูดว่า ปล่อยมาเลยนะ......ผมซอยควยอีก 4-5 ครั้ง ก็เกินจะทนไหว ผมร้องออกมา.....โอ้ว ๆๆ
น้ำเงี่ยนของผมพุ่งปรี๊ดเข้าไปในหีคุณแหม่ม และคุณแหม่มกระตุกร่าง 1-2 ครั้ง เธอเองก็คงรู้สึกได้เลยเอา
มือทั้งสองรั้งสะโพกของผมให้มันกดแนบชิดเพื่อให้ควยของผมคาอยู่กับหีคุณแหม่ม......ผมเองก็กอดคุณแหม่มไว้แน่น
และก็จูบไปที่ซอกคอของคุณแหม่ม  ก่อนที่จะดึงคอยออกมาจากหีของคุณแหม่ม น้ำเงี่ยนของผมก็ไหลลงมาตาม
ขาของคุณแหม่ม........ผมจูงมือคุณแหม่มกลับไปที่เตียง และก็นอนกอดกันอยู่ใต้ผ้าห่ม..จนกระทั่งได้ยินเสียงโทรศัพท์ในห้องดังขึ้น......ผมรีบลุกขึ้นไปรับสาย เสียงโอเปอร์เรเตอร์ถามว่า จะต่อมั๊ยค่ะ?  ผมตอบไปว่าไม่แล้วครับผมหันไปมองเห็นคุณแหม่มงัวเงียดึงผ้าห่มมาห่อมไว้และนั่งพิงกับหัวเตียง.....ผมเลยบอกคุณแหม่มว่าแต่งตัวเถอะครับ
เราต้องกลับกันแล้วหล่ะ.....คุณแหม่มถามมาว่า  อ้าวนี่เช้าแล้วเหรอ ?  ผมบอกว่ายังหรอกครับ นี่มันจะตี1 แล้วครับ
หมดเวลาแล้ว....คุณแหม่มบอกว่าทำไมไม่อยู่ถึงเช้าหล่ะผมบอกว่าไม่ได้แล้วครับคุณแหม่มแต่งตัวเถอะครับ
คุณแหม่มดูหงุดหงิดเล็กน้อยแต่ก็ลุกขึ้นแต่งตัวตามที่ผมบอกส่วนผมเองก็แต่งตัวแบบลวกๆ พอหันไปก็เห็นคุณแหม่มแต่งตัว
ใกล้จะเสร็จผมก็นั่งรอเมื่อคุณแหม่มแต่งตัวเสร็จก็เดินมาเกาะแขนผม แล้วผมก็ลุกขึ้นเดินไปเปิดประตูห้อง
และกดรีโมทเพื่อเปิดประตูรถ.....เราทั้งสองคนขึ้นรถและผมก็ขับรถออกมาจากโรงแรมและมุ่งหน้าเพื่อไปเอารถของผมที่
ออฟฟิศระหว่างทางคุณแหม่มยังคงกุมมือผมไว้ตลอดทาง.......
หลังจากวันนั้นผมกับคุณแหม่มเวลานั่งทำงานในห้องหรือว่าอยู่ในรถด้วยกันก็จะคุยกันอย่างสนิทสนมมากขึ้น ยิ่งเวลาอยู่
ในรถนี่ถ้าคนมองเข้ามาอาจจะคิดว่าเป็นแฟนกันก็ได้.....ผมและคุณแหม่มก็แอบมีอะไรกันตลอดเรียกว่าอาทิตย์นึงต้องมี
1-2ครั้ง บางครั้งก็โดดงานด้วยกันไปเข้าโรงแรมบางครั้งคุณแหม่มก็ให้ผมขับรถไปแถวนครชัยศรี หาเส้นทางที่เลี้ยว
เข้าไปเป็นถนนเปลี่ยวๆ แล้วคุณแหม่มก็จะโม๊กควยให้ผมจนเสร็จส่วนผมก็จะแหย่หีคุณแหม่มให้เสร็จไปพร้อมๆ กัน
เป็นแบบนี้อยู่ประมาณ4-5 เดือน  แต่เรื่องมันไม่หมดแค่นั้นสิครับคุณแหม่มบอกว่าจะต้องเดินทางไปพบลูกค้าที่ฮ่องกง
น่าจะไปสัก3-4 วัน ส่วนผมจะต้องรอรับลูกค้าที่จะมาจากยุโรปในอีก 2ถัดไปหลังจากที่คุณแหม่มบินไปแล้ว และต้องเป็นคนพา
ลูกค้าไปส่งที่จังหวัดภูเก็ตเพราะว่าลูกค้ารายนี้เป็นรายใหญ่รายหนึ่งของบริษัท ต้องให้ผมช่วยดูแลนิดหน่อยแต่ก็แค่ไปส่งให้ถึง
โรงแรมที่ภูเก็ต และให้ผมค้างคืนที่นั่น 1 คืนแล้วค่อยกลับก็ได้  ผมก็โอเคตามนั้นครับไม่ได้ติดขัดอะไร  หลังจากคุณแหม่มบินไป
ฮ่องกงได้2 วัน ผมก็ไปรอรับลูกค้า และก็จัดการดูแลลูกค้ารายนี้ และก็พาต่อเครื่องเพื่อไปยัง
จังหวัดภูเก็ตตามกำหนดการของลูกค้าเมื่อไปถึงภูเก็ตประมาณ บ่ายกว่าๆ ก็ดูแลเรื่องเช็คอินให้กับลูกค้าเรียบร้อย
ก่อนที่จะเซย์กู๊ดบายและตัวผมเองก็เลยเช็คอินในโรงแรมนี้ซะเลยเพราะยังงัยก็ใช้งบของบริษัทอยู่แล้ว.....

พอเข้าไปในห้องก็เลยกะว่าจะขอนอนพักสักนิดกะว่าพอแดดร่มลมตกจะออกไปเล่นน้ำทะเลสักหน่อย แล้วผมก็หลับไป
สะดุ้งตื่นมาอีกทีก็ประมาณ4โมงเย็นแล้ว รีบเลยครับ เปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วรีบออกจากห้องเพื่อไปเดินที่ชายหาด
เตรียมตัวจะเล่นน้ำทะเลแล้วค่อยกลับมาเล่นน้ำสระที่โรงแรม.....ผมเดินชมหาด ว้าว ฝรั่งสาวๆ นอนอาบแดด แบบ
เปลือยหน้าอกไม่แคร์สายตาใครผมก็คิดว่ามันคงเป็นธรรมชาติของนักท่องเที่ยวไปแล้ว เราเองต่างหากที่ไปจ้องมอง
กลับเป็นฝ่ายที่อายซะองมองไปมองมาเจ้าน้องชายก็ชักจะเริ่มตื่นตัว ผมเลยต้องรีบเดินลงไปกระโดดโต้คลื่นของทะเล
ภูเก็ตเพื่อดับความหงี่ซะก่อน....ผมดำผุดดำว่ายอยู่พักใหญ่ก็คิดว่าเหนื่อยนละจะกลับไปเล่นน้ำที่สระของโรงแรม

ขณะกำลังจะเดินขึ้นฝั่งผมก็เห็นคุณแหม่มครับ !! เธอเดินมาในชุดว่ายน้ำวันพีชส่งยิ้มมาให้ผม พร้อมกับพูดทักว่า
จะขึ้นแล้วเหรอ? นี่แหม่มยังไม่ได้เล่นน้ำเลยนะ ? ผมก็งงสิครับ ก็ถามกลับไปว่า ไหนคุณแหม่มบอกว่าไปฮ่องกง
ตามกำหนดกว่าจะกลับมาเมืองไทยก็น่าจะอีก2 วันไม่ใช่เหรอ ?  คุณแหม่มเดินเข้ามากอดคอผมแล้วบอกว่า
แล้วไงหล่ะตอนนี้ก็อยู่ที่นี่แล้ว ไม่มีใครรู้จักเราด้วย ดีมั๊ยหล่ะ....?? ผมก็ยิ้มรับแบบงงๆ แต่ก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงคุณแหม่ม
เล่นน้ำทะเลกันจนหมดแรง......หลังจากนั้นเราก็คุณแหม่มก็ขนเอาสัมภาระมาไว้ในห้องผมเราทั้งคู่อาบน้ำแต่งตัว และก็
ออกไปเดินท่องราตรีของจังหวัดภูเก็ตและก็หาร้านนั่งทานอาหารค่ำ...คุณแหม่มสั่งไวน์มา และก็ดื่มด้วยกันกับผม
เรียกว่าดื่มกันจนเริ่มจะเมาทั้งคู่หล่ะครับเราก็นั่งจู่จี๋กันไป ดื่มไวน์ไป แต่คุณแหม่มก็ต้องชะงัก เพราะมีคนเข้ามาทัก !!!

peepu8859

มีคนรุ้จักด้วย  งานเข้าละครับทีนี้จะแก้ปัญหาอย่างไร

suriyamahajit

ultrasonic

::Glad:: อยากมีประสบการณ์แบบนี้บ้างจัง

saturn

peerasup

เจ้านายดีแบบนี้ ขอไปทำงานด่วยคนนะครับ

Guitar Jirasak

ล่อคนมีผัวได้นี่สุดๆแล้ว จะเอาเธอให้เป็นแบบไหนก็คงไม่ยาก