ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกพ่อมันอ่อน พ่อขอก่อนเลยนะ (5) ตอนจบ !!!

เริ่มโดย ฟอดรัก, ธันวาคม 11, 2020, 05:42:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟอดรัก

หลายๆปีถัดมา

"รุจ จะแต่งงานกับคนนี้จริงๆหรอ" / "พ่ออ่าาา ทำไมถามผมแบบนี้อีกแล้ว ไหนพ่อบอกว่าถ้าผมไม่เอา พ่อจะเอาเป็นเมียน้อยไง นี่พ่อถามให้ผมลังเลอะไรรึป่าวเนี้ย" / "เปล่าครับๆ พ่อก็แค่ตื่นเต้นที่จะได้หนูมุ่ยมาเป็นสะใภ้ ... เวลาพ่อไปเยี่ยมบ้าน ให้มุ่ยแก้ผ้าเดินในบ้านด้วยนะ ฮ่าๆๆๆ" / "ได้เลยครับ แล้วแต่พ่อเลย ... พ่อยังไม่เบื่ออีกหรอ" / "ไม่ใช่เมียพ่อ พ่อไม่เบื่อหรอก" / "โหยย ขี้โกง" ผมไม่นึกเลยว่าความสัมพันธ์ของทั้งคู่มันจะยืนยาวนานขนาดนี้ พวกเขาไม่ได้ราบรื่นมาตลอดหรอกนะครับ มีบางช่วงที่เลิกกันไป ทะเลาะกันใหญ่โต แต่ก็กลับมารักกัน ทั้งคู่เรียนรู้ที่จะเติมความรัก-เติมความใส่ใจให้แก่กันและกัน เหมือนคู่อื่นที่คบกันมานานๆ ที่มากกว่าคู่อื่นๆก็คงเป็นเติมความเสียวนี่แหละ ฮ่าๆๆ หลายปีผ่านมาเจ้ารุจก็รู้จักที่จะจับแฟนรุมโทรมตรงๆโดยไม่ต้องพึ่งยาเมาเสียวสาวสักที รุจจึงได้รู้ว่าแบบนี้มันสนุกกว่า และสะใจกว่าเยอะเลย อีกทั้งได้รู้ว่าแฟนของเขาสุดยอดมากแค่ไหน เธอได้ทั้งการโดนโทรม และการโชว์ และชอบที่จะถูกพาไปเจออะไรที่มันสดใหม่ เร้าใจเหมือนเก่าก่อนนั้น ซึ่งนั่นเป็นการเติมความเสียวให้แฟน ทั้งรุจและมุ่ยมัวเมากับความเสียวตลอดช่วงมหาวิทยาลัย มุ่ยเองก็เรียนรู้ว่าการปล่อยรุจไปเที่ยวกลางคืน หรือไปอาบน้ำบ้าง นวดบ้าง ก็เป็นการเติมน้ำที่สดชื่นให้กับแฟนได้อีกทาง ในเมื่อมุ่ยเองก็เข้าใจอยู่แล้วว่าการได้ร่วมเพศกับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนมันวิเศษแค่ไหน โดยไม่ได้จำเป็นต้องนอกใจ ไม่จำเป็นต้องรักคนพวกนั้น ทั้งคู่ก็ตกลงกันได้อย่างมีความสุข เมื่อจบออกมาทำงาน ทั้งคู่ก็เพลาๆเรื่องเย็ดเรื่องเพศลง แต่ก็มีเติมให้กันและกันเรื่อยๆไม่ได้ขาด ผมดีใจนะที่ความฝันมาสำเร็จเอาในรุ่นลูก

"เอ้อ ที่รุจเคยบอกว่าขาดอีก หกหมื่นน่ะ พ่อหาคนยืมให้ได้แล้วนะ แต่ว่า..." / "แต่ว่าไรครับ" / "มุ่ยบอกว่ามันก็ไม่ได้จำเป็น ถ้าตัดออกก็ได้ แต่พ่ออยากให้งานแต่งเราสมบูรณ์แบบอะ พ่ออยากให้เราได้หกหมื่นตรงนี้มา แต่ว่าค่ายืมมันออกจะโหดหน่อยนะ" / "หะ โหด ยังไงหรอครับ" รุจเสียงสั่น เหมือนจะรู้ว่าผมจะพูดอะไร / "ก็เฮียคนที่เขาจะให้ยืมหน่ะสิ ถ้ารุจเชิญมาเป็นผู้ใหญ่พูดอวยพรในงาน เขาก็จะยินดีให้รุจยืมได้ แต่ถ้ารุจอยากได้ดอกเบี้ยถูกๆด้วย..." / "ต้องทำไงหรอครับ" / "ก็ให้เขามาขึ้นเมียอะ ฮ่าๆๆ สนไหม" / เงียบกันไปสักพัก .... "แล้วพ่อจะใช้ยาเมาอีกรึป่าวครับ" / "ป่าว รอบนี้ใช้ยาเมาไม่ได้"

ผมเชิญเฮียคนนั้นมาเยี่ยมที่บ้าน ให้แกช่วยดูที่ดูทางเรือนหอ แกชอบอ้างว่าเป็นซินแสมีความรู้ และแกก็เป็นป๋าที่หื่นมากและกล้ามากๆคนหนึ่งเท่าที่ผมเคยรู้จักเลย
ซึ่งแกไม่ทำให้ผมผิดหวังจริงๆ พอแกมาถึงตอนรับน้ำจากมุ่ย ก็รับจากมือและสัมผัสมือกัน แล้วแกก็ถามผมว่าคนนี้ใช่รึป่าว แกชวนคุยว่าก่อนแต่งทำไมอยู่ด้วยกัน อย่าหาว่าเฮียงี้งั้นเลยนะ แบบนี้แปลว่าได้เสียกันไปแล้วใช่ไหม ตั้งแต่เมื่อไร สมัยมหาฯลัยเลยหรอ แกกล้าสัสๆเลยครับ ถามรุจถามมุ่ยตรงๆต่อหน้า ตอนรุจลุกไปหยิบของ แกก็ถามผมว่า หนูเขารู้ตัวแล้วรึยังว่า... ผมก็ตอบว่ายัง จริงๆเกริ่นไว้แล้ว แต่กลัวว่าเฮียแกจะไม่เสียว เฮียแกก็พูดเลยครับ "คืองี้นะหนู งานแต่งเรา พ่อของเราเขาก็อยากจัดมันออกมาให้สมบูรณ์แบบ แต่ไม่รู้ว่าหนูรู้ไหมว่ามันยังขาดอยู่อีกจำนวนหนึ่ง ซึ่งพ่อของเราเนี้ยก็เป็นพ่อที่ดี เขาอยากให้เราได้ในส่วนนี้เพื่อให้งานมันลุล่วง ซึ้งเฮียก็มีให้ยืมพอดี แต่จำนวนเนี้ย เฮียบอกเลยว่าเยอะ เยอะมาก และดอกสูงมากเลยนะ เพราะเหมือนกู้นอกระบบ พ่อเราเข้าก็บากหน้ามายื้มเฮีย แล้วพอเฮียรู้ว่าพ่อเราจะเอามาใช้แต่งงาน เฮียก็ไม่อยากให้พ่อเราลำบากน่ะ และเอาตรงๆ เฮียก็เห็นว่าหนูเนี้ย สามารถช่วยคุณพ่อได้ในเรื่องนี้ เหมือนเป็นการทดแทนพระคุณ คือถ้าเฮียได้หนูไปขัดดอก ดอกเบี้ยมันก็จะลดลง" / "ฮ๊ะ ขะ ขัดดอก หรอกคะ??" เธออึ้ง ผมก็อึ้ง ไม่ยักรู้ว่าเฮียแกจะอรัมภบทขนาดนี้ เชี่ยยย เสียวสัส / "ใช่ หนูโตขนาดนี้แล้วคงรู้จักใช่ไหม หนูน่ะนอนกับผัวมาบ่อยแล้วตั้งแต่มหาฯลัย ไม่เกิดประโยชน์นอกจากจะมีลูก พอมีลูกก็เป็นปัญหาอีกนั่นนี่ เนี้ย เอาตัวมาขัดดอกกับเฮีย ดอกเบี้ยลดนะ พ่อก็สบายด้วย" เธอเงียบสั่นเลยครับ พอดีรุจเดินกลับมา เฮียก็กระซิปบอกให้ผมช่วยคุย ผมก็สวมบท "พ่อก็ไม่ได้จะบังคับหนู แต่งานที่มันดีๆก็เพื่อเกียรติของสามี เกียรติของตระกูลเราด้วย หนูโอเคไหม" จากนั้นเราก็นิ่งอีกสักพัก เธอก็พยักหน้า เฮียดีใจสัสๆเลยครับ รุจนั่งทำเป็นบื้อไม่รู้อะไร ผมขึ้นไปเอาเบาะที่เตรียมไว้มาวางที่พื้นของชั้นลอย จากนั้นก็ลงมาทำทีเป็นบอกรุจว่าเฮียจะขึ้นไปดูทิศ ดูที่ดูทาง และทำพิธี ห้ามผัวเมียเจอกันสักพัก ให้รุจรออยู่แต่ข้างล่าง จากนั้นเราก็ขึ้นมาจนถึงแค่ชั้นลอยครับผมก็บอกเฮียว่าจะให้ทำกันตรงนี้เลยนะ เฮียชอบใจมาก ทำกันใกล้ๆผัวมันเลยนี่แหละเด็ดที่สุดแล้ว ใกล้จนเราต้องคุยกันเป็นเสียงกระซิป แล้วผมก็สั่งให้มุ่ยขึ้นไปเปลี่ยนชุด เธอใส่ชุดนอนสั้นๆกลับลงมา ผมบอกให้เธอนอนลงบนเบาะและยอมเฮียทุกอย่าง แต่เฮียยังไม่ยอมให้ผมไป เฮียบอกให้ผมช่วยถอดชุดของมุ่ยออกก่อน เฮียอยากให้ผมได้ดู ??? เชี่ยยย เฮียแม้งหื่นกว่าที่คิดจริงๆครับ ผมแค่เคยคุยกับเฮียว่าลูกสะใภ้เด็ดสัสๆเลย น่าลองสักครั้ง คนอย่างเฮียก็เลยจัดให้ผมเพื่อเรียกทวงเป็นบุญคุณภายหลัง ผมก็ถอดชุดนอนเธอออกจนโป้ มุ่ยทำท่าทางอายที่ต้องโชว์ให้พ่อสามีดู เฮียยิ่งถูกใจ เฮียปลอบเธอว่าของลูกชายก็หมือนของพ่อนั่นแหละ แล้วเฮียก็สั่งให้เธอยอมให้ผมได้เชยชม ผมก้มลงไซร้นม ส่วนเฮียก้มลงไซร้คอ เธอเบือนหน้าหนี เอามือปิดปาก เปล่งเสียงครางมาจากลำคอ ลิ้นเฮียชอนไชเก่งฉิบหาย จับมุ่ยกางแขนออกแล้วเลียไล่จากข้อมือเข้ามาหัวนม ดูดจ๊วบ แซะๆด้วยลิ้น เลียไปถึงพุง มือก็ขยำส่วนนุ่มต่างๆของเธอ เบรินหีให้เธอ แล้วจ่อควยให้มุ่ยอม ผมช่วยเฮียเล้าโลมว่าที่ลูกสะใภ้ จากนั้นเมื่อเฮียจะชำเรา ผมจึงขอแยกตัวลงมาเฝ้าเจ้ารุจ ถ้าเสียงดังจะได้บอกเฮียได้ เฮียก็ตกลง ผมทิ้งเธอไว้กับเฮียแล้วลงมา

"บนชั้นลอยนี้เลยหรอครับพ่อ" รุจกระซิปถามผม ท่าทางตื่นเต้น / "ใช่ครับ" ผมตอบ ไม่นานจากนั้นเราก็เริ่มได้ยินเสียงครางเบาๆของมุ่ย / "โอยยย พ่อ ผมเสียวจังเลย" รุจกระซิป / "พ่อก็เสียวครับ" ผมตอบ แต่ไอรุจท่าทางจะเสียวจริงๆครับ มันควักควยออกมาไว้แล้วหลับตาค่อยๆฟังเสียงครางของเมียที่ลอยมาตามลมมาแล้วชักว่าวตาม กว่าเฮียจะเสร็จไอรุจก็เพลิดเพลินทีเดียวเชียวครับ

จากนั้นเฮียก็ให้เรายืมเงิน และบอกให้มุ่ยไปรับเงิน เฮียบอกมุ่ยว่าดอกร้อยละ 20 เหลือร้อยละ 15 ต่อเดือนนะ ถ้าอยากได้น้อยกว่านี้ก็ไปหาเฮียอีก 3 ครั้ง เฮียจะลดให้ครั้งละ 5%

เฮียก็ดันทำเป็นสัญญาดิบดี จะไม่ใช่คืนก็ไม่ได้ ผมเลยขอให้มุ่ยไปขัดดอกให้หมด โอยยย บรรเทิงล่ะทีนี้ เฮียให้ลูกน้องของเฮียที่หนุ่มแน่ๆช่วยเฮียเย็ดขัดดอกสองคน เพราะเฮียไม่ได้ตกลงไว้ว่าจะใช้คนขัดดอกกี่คน แต่เฮียสัญญาว่าไม่เวอร์แน่ๆ ผมนั่งเฝ้าเห็นแล้วเสียวมาก เฮียจับมุ่ยแก้ผ้าวางบนโต๊ะกลางบ้าน แล้วขัดดอกมันตรงนั้น ใครผ่านไปมาห็เห็นหีลูกสาวผมหมด ผู้ชายในบ้านเฮียก็มีเป็นสิบ แต่รอบนั้นมุ่ยกลับมาอมยิ้มมุมปาก บอกว่าติดใจพี่ที่ชื่อโย้ง ชอบกลิ่นน้ำหอม กับพี่เขาเย็ดนิ่มดี ครั้งที่สามผมขอเย็ดด้วย เฮียก็ตกลง มุ่ยจึงโดนไปสี่ควย เฮียก็ชมว่าไอหนูนี่มันไหวนี่หว่า ครั้งสุดท้ายเฮียเลยจัดลูกน้องมาสี่คน รวมเฮียเป็นห้า เย็ดกันจนลูกสาวผมหีบานเลยอะ ไปห้าโมง ออกจากนั่นห้าทุ่ม ทำๆพักๆหยุดๆ แล้วเฮียก็ยื้อไม่ยอมเซ็นสัญญาดีๆ กลับมาทุกครั้งก็เล่าให้รุจฟัง มันก็นั่งขัดจรวดไปด้วยตลอดเลย

ถึงเราจะไม่ได้ติดต่อกับเฮียอีก แต่มุ่ยก็มีเบอร์พี่โย่งติดมือถือไว้ ก็แปลกดีนะ ฮ่าๆๆๆ

ตอนนี้มุ่ยกำลังท้องครับ หลังจากนี้จะเป็นไงผมก็ไม่รู้ครับ อาจจะยอมให้เธอพักสักสองสามปีเพื่อมีลูก แต่ระหว่างท้องอ่อนๆแบบนี้เธอจะไม่ได้พักนะครับเพราะมันแตกในได้ ฮ่าๆๆ รุจบอกว่าอยากมีลูกหลายคนเพราะมันเป็นลูกคนเดียวเหงาเหลือเกิน ผมก็บอกรุจว่างั้นพ่อคงได้เย็ดแตกในกับเธออีกหลายสิบครั้ง รุจก็ถามอีกว่าไม่เบื่อหรอ แหม่ ไอลูกชายเอ้ย พ่อจะเบื่อได้ไง พ่อเคยเย็ดลูกสาวคนนี้ตามลำพังซ่ะที่ไหน มันต้องมีเรื่องให้เสียวสุดยอดอีกมากมายแน่ๆเลย ..... !!!!

drof666

เป็นทั้งแม่ทั้งเมีย กับเป็นลูกสะไภ้ทั้งเมียสลับกันยุ่ง

artbicon

ถ้ามีภาคสองด้วย น่าจะแจ่มโบ๊ะ นะครับ ขอบคุณครับ

sthanya

occocc

แต่แยบนี้ำม่ค่ินดีเท่าไหร่เลยไม่อนากใหเลูกสะใภ้ร่านมาก

swss2511

artbicon

อูย บ้านนี้ อะไรจะแซบ ขนาดนั้นนน อ่านต่อ เนื้อเรื่องดาร์กดี