ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระหว่าง จิมิ กับ ตูด ชอบเข้าทางไหนมากกว่ากันค่ะ

เริ่มโดย taew01, ธันวาคม 11, 2020, 09:22:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taew01

::Hmmm:: คืออยากสอบถามคุณผู้ชายทุกท่านค่ะ ถ้าคุณมีอะไรกับผู้หญิงระหว่าง จิมิ กับ ตูด ชอบเข้าทางไหนมากกว่ากันค่ะ  ::HeyHey:: อยากรู้จริงๆว่าผู้ชายชอบทางไหนมากกว่ากัน  ::Sobad::

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ชอบทุกทางครับ  แต่ชอบทางปากมากที่สุด  มันอุ่นๆเย็นๆบอกไม่ถูกยังไงไม่รู้ 

ผู้ชายไม่มีจิมิครับ  เวลาทำกับผู้ชายเลยต้องตุ๋ยประตูหลังกับใช้ปาก

Phoowadol

จากประสบการณ์ที่ผ่านมา ผมชอบข้างหน้ามากกว่าครับ ความกระชับมันพอดีไม่แน่นเกินไป และที่สำคัญที่สุด คือ คู่รักของเราไม่เจ็บช้ำด้วยครับ
    คือจะบอกว่า เคยลองกับแฟนแล้วจากอาการที่แสดงออก ผมว่ามันไม่แฟร์กับคู่รักของเรา
ในขณะที่เรากำลังตื่นเต้นเร้าใจได้ลองเสพช่องทางใหม่. แต่สาวที่เราเสียบสอดร่วมรักนั้นเธอกลับต้อง ทนทรมานยอมฝืนทนเจ็บเพราะรักเราจึงยอมให้ทำจนเสร็จ.    อันนี้ความคิดส่วนตัวนะครับ. ดังนั้นถ้าหากจะมีความสุขละก็ เราต้องสุขด้วยกันทั้งคู่สิมันถึงจะมีฟิลลิ่ง ::JubuJubu::  ใช่ม๊า ::Ahoo::   ::Confident::

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ชอบ ปตล.ครับ  มันเป็นประชาธิปไตยดี  เพราะเราทำได้ทั้งผู้ชายผู้หญิง

nato87

ชอบทางปากกับข้างหน้าครับ ข้างหลังเคยลองละ มันไม่ใช่อ่ะ

ธรรมชาติเค้าสร้างมาให้ดีแล้วครับ ไม่ต้องไปแหวกแนวแหวกธรรมชาตินักหรอก 55555
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

Jirachat2

truck_san

ชอบข้างหน้าครับ ข้างหลังมันเข้ายาก ต้องเตรียมของช่วยอีก แถมเข้าได้แน่นเกินไปอีก ลองกับแฟนละทีเดียวเลิกเลย จนทุกวันนี้ยังไม่คิดจะเข้าข้างหลังอีกเลย

::Cheeky::
    เคยลองเย็ดตูดกะหรี่ 2 ครั้งครับ  เสียวควยดี แต่มีเศษขี้ติดถุงยางมาด้วย  เลยไม่ทำครั้งต่อมา