ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 42

เริ่มโดย mrt006, ธันวาคม 12, 2020, 08:09:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

Sak2563

ไปต่างจังหวัดจะได้ใครมาเพิ่มอีกป่าว

donki

ดีละครับ ที่ไม่ขับจ้างรถตู้ ไม่งั้น สงสารคนขับตายเลย ขับไปแข็งไปครับ

jaja

ton29048

ไปรอบนี้จะได้ ของเก่า หรือ สาวๆกลับมาอีก

nankung

หลายวันกว่าจะถึง และอีกหลายวันกว่าจะกลับถึงบ้านอีก

Ttum1188

peddo

นึกถึงน้องๆทางบ้าน ป๋าไม่อยู่จะเหงาหอยไหมนะครับ แต่คงไม่ต้องกลัวคนตีท้ายครัว ยังไงความถึกป๋าก็กินขาด
ระวังน้องนาละกัน เธอเริ่มรู้ความลับบ้างแล้ว ต้องเอาของลับปิดปากครับ
เรื่องนี้ก็อ้อน เรื่องนั้นก็อ้อน เราตกข่าวอะไรรึเปล่านะ ยังมีน้องแป้ง รักเก่าอีก สาวๆสบายใจได้ มีคนมาช่วยแบ่งเบาแล้วครับ

gai

::Glad::   ป๋าจัด นอกสถานที่แล้วหรือครับ รอบนี้นะ 
แต่ไปรอบนี้จะได้ เมียกลับมาอีกไม่ครับ

err

สาวเชียงราย สวยๆทั้งนั้น  (ขนาดหม่ำยังแอบไปกิน)  กว่าจะถึงบ้านอร สองสาวคงขาลาก ป๋าชัยเขาแข็งแรงมาก

mspeed

ใครไม่อิจฉาป๋าบ้างนะ
ทั้งสาวๆ​ ทั้งทักษะพิเศษ​ ทั้งทรัพย์สิน​เงินทอง​ นี่สวรรค์​บน​ดิน​ของจริง

warpzone

Montakan

::HeyHey::จะถึงเชียงรายไหมหรือเวะตลอดทสง

OogigclubzaoO

พาไปเปลี่ยนบรรยากาศ หรือว่าจะเมียสาวเชียงรายเพิ่ม

Watchaphan

กว่าจะถึงเชียงรายสองสาวคงจะได้ไปคนละหลายน้ำแต่ที่แน่ๆป๋าชัยได้แต้มอีกบานเลย