ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 6 : สับสน

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 13, 2020, 03:54:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

แอบฟังเงียบๆ ดีกว่า จะได้รู้ว่าอะไรเป็นอะไร

usman1963

เป็นผมเลือกข้อ3ครับ แล้วถ้าได้ยินอะไรไม่ดีค่อยเข้าไปหาครับ

olemantu

ข้อสาม จะน่าสนใจสุด ๆสำหรับเกมนี้ เพราะต้องรู้เขารู้เราก่อนเพื่อจะได้ทำตัวต่อไปได้เข้ากับสถานการณ์ที่จะเกิดขึ้นต่อ ๆไป

รบร้อยครั้ง.... แพ้รอยครั้ง

taka95

cobra888

ตอบข้อ 3
ยอมเสียมารยาท แต่ไหนๆ ก็เสียเวลามามากแล้วกับเรื่องนี้แล้ว จะเพิ่มอีกนิดจะเป็นอะไร

Sak2563

overspirit

bbblack

แอบฟังให้รู้เรื่องก่อนแล้วเดินเข้าไปคุยให้รู้เรื่องว่าจะไปต่อหรือจบตรงนั้น555

pomse

dwarf

ขอบคุณครับ..... ลังเลว่าแอบฟังกับขอกลับเลย.. เพราะพิมเพียงแค่กิ๊กแรกเริ่ม

tatong2222

ข้อ3​ เงียบสงบสยบความ​เคลื่อนไหว​ รอดูท่าที​ ว่าเขามีอะไรกัน​ น่าจะดีที่สุด​ ::Thinking::

pomm99

ผมจะฟังก่อนว่าเค้าคุยอะไรจะได้ชัดเจน

Prasard Komkum

ข้อ4ครับแอยฟัวก่อนแล้วค่อยฉากไปเงียยๆทีหลัง