ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 6 : สับสน

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 13, 2020, 03:54:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

1ครับ.. ต้องรุให้ได้ว่าเป็นมายังไง

Ping05

axolotss

Chere Mat

Iscore

ขอบคุณครับ แอบฟังก่อนแล้วค่อยตัดสินใจถ้าอึดอัดมากก็จะอยู่ทำไม่ก็กลับบ้านครับ
#งงกับน้องพิมหรือเป็นแฟนเก่า เอามาบอกเลิกแบบนี้ก็เจ็บนะเจ็บทั้งตัวเจ็บใจ

ขอบคุณที่มา EDITนะครับ

holovelove

แอบฟังครับ   จะได้รู้ว่าจะเป็นอย่างไรต่อไป
เหงาๆ

Fazz

ข้อ1 ครับ ตรงๆไปเลยจะได้ไม่ต้องเผื่อใจ หรือหลอกตัวเอง

Montakan

minky way

แอบฟังก่อนเหอะครับ  เห็นท่าไม่เีก็ค่อยโบกรถกลับบ้าน

ชาย ชุดแดง

::Dribbling::แอบเข้าไปฟังใกลๆหมอบกับพื้นบริเวณที่ทั้งสองคุยกันไม่เกิน1เมตร

คุณเป็นผู้พันสเนค หรือ Ezio Auditoreครับ?

LMnade

wut tong

อย่างน้อยก็ควรจะฟังเพื่อได้ช่วยเหลือหรือเต็มที่เขาดีกันก็แค่กลับมือเปล่า

outsider

อย่ากระโตกกระตาก เงียบและฟังก่อน ใจเย็นและไม่วู่วาม

Keng

ยังไงก็ต้องข้อ3 ครับ ความอยากรู้อยากเห็นมีทุกคนแหละ