ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 42 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 13, 2020, 09:08:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

มีคำผิดอยูาครับ  จากแก้ว  เป็นแก้มครับ  2 จุด   
อ่านสนุกมากไป    เห๋นรูปของพลอยผมขึ้นเลย หุุ่นนักกีฬา ทรงโต
เหงาๆ

mr.supply

แหมมาถึงเชียงใหม่แต่ก็ยังอดกังวลเรื่องเจ๊เตยเจ๊หมิวไม่ได้นะครับเทพ แถมพี่พลอยยังอุตส่าห์มานวดให้อักแต่แค่นวดหลังอย่างเดียวรึเปล่าครับหรือนวดอย่างอื่นด้วย

thanapon253

พี่พลอยหุ่นดีมาก แถมได้ไปเจอที่เชียงใหม่อีก แบบนี้ต้องไปเจอกันบ่อยๆละนะ จะได้คุยกันถึงเรื่องราวในอดีตต่างๆ

rastafari

kpnttn

จัดพี่พลอยฉลองศรัทธาซะคืนแรกเลย คืนต่อไปจะได้ทางสะดวก

เอาวะ ไม่ได้คืนแรกก็คืนที่สอง แสดงว่าคืนแรกตามนางไม่ทันสินะ ไม่งั้นคงได้หัวโล่งก่อนเริ่มงานไปละ

Daxamoo

อยู่กันขนาดนี้จัดไปสามสี่ดอก
ของแน่นๆใหญ่ๆไม่ใช่จะเจอกันง่ายๆ
แรงดีไม่มีตกด้วย

eternal6969

เอกสารนั่นแค่ข้ออ้างแหล่ะน่าาาาา จริงๆแล้วพลอยอยากเอาอย่างอื่นมาให้มากกว่าละมั้ง

tornaja2

ตะวัน123

aodpasa

au2000

jeditay