ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คน ผี และปีศาจ ตอนที่ 4 บทเรียนพิศวาส

เริ่มโดย แมวดำ13, ธันวาคม 14, 2020, 10:30:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

lukpuman

thongdaeng_skk

naja313

nuie

เคียว เทพมรณะ

ลำไยทำเองน่าทนไม่ไหวแน่ๆคงเสร็จลูกชาย

1819

แล่วๆๆ เอาแล้ว ทงเกือบหลุดว่าจิ้มจิ๋มน้องพริกแล้ว  ลำใยจะสอนบทเรียนให่ทงแบบขั้นไหนนะ ::Thinking::

edit  นำเสนอ ผู้ที่จะเปิดจุก ทงคือ ลำใยครับ  เมื่อได้รู้วิธีแล้ว รองมาให้ทงไปทำกับน้องพริกแลกเปลี่ยนบทเรียนกัน แล้วไป ต่อขั้นแอดว๊าทช์ กับ ป้าลำยองสาวไฟแรงสูงครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

xsava

ดูๆไปเจ้าทงไม่น่ารอดไปได้ ยิ่งคิดยิ่งเสียว ติดตามทุกตอนครับ ขอบคุณมากๆ

mrcat2019

ลำไยน่าจะอดทนไม่ไหวแน่นอน จับยัดเองแน่ๆ

Matsudaira777

สักทีเถอะเจ้าทง อารมณ์ค้างมาจากตอนก่อนหน้า555

jirasakgolf7

ลูกน่าจะต้องไปฝึกกับอีกหบาย ๆ คนเลย เก็บแม่ไว้เป็นงานสุดท้าย ใจแข็งขนาดนี่ถ้าไม่ปลุกเร้าดี ๆ คงไม่ได้

Lactasoy Milk

เดี๋ยวเคลิ้มควยลูกชายจนโดนกระแทกตัวลอยเอา

ตรี1131

Kritsana