ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบกินน้องสะใภ้ ตอนที่1-3 โดย moobana

เริ่มโดย cyborg0011, ธันวาคม 10, 2022, 10:41:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

(เรื่องจริง) แอบกินน้องสะใภ้ ตอนที่1
moobana
โพสต์ 28-1-2020 17:24

ก่อนเข้าเรื่อง ขอแนะนำตัวนิดนึง หลังจากที่เข้ามาอ่านเรื่องเสียว และเป็นแฟนคลับเรื่องเสียวแนวสวิงกิ้งและแนวตื่นเต้น ผมเป็นคนต่างจังหวัดมาทำงานที่ชลบุรีหลายปี จนมีโอกาสเป็นเจ้าของกิจการที่ชลบุรี เรื่องตื่นเต้นผมมันเกิดขึ้นจากความอยากของผมเอง หรือความเงี่ยนของน้องสะใภ้ แนะนำน้องสะใภ้ให้ชื่อว่า"น้องบี"ละกัน น้องบีเป็นน้องเมียน้องชาย(น้องชายลูกน้าสาว) เธอเป็นสาวหมวย ตาตี่ แนวน่ารักใส่แว่น นมไม่ใหญ่ ขนาดน่ารักน่าดูด ใช้คำว่าน่ารักเลยทีเดียว

หลังจากที่เปิดบริษัท ผมเองได้ชักชวนน้องชายมาอยู่ด้วยที่บ้านผม และตอนหลังน้องชายเลยได้พาบีเข้ามาอยู่ด้วยกัน และรับเธอเข้ามาทำงานในตำแหน่งพนักงานออฟฟิศ และทำบัญชี ความน่ารักรักของเธอทำให้เป็นที่รักของหนุ่มๆในออฟฟิศ เพราะเธอน่ารักจริงๆ ไม่ว่าจะตอนก้ม พวกช่างก็พากันมองจนทะลุปรุโปร่ง จนแอบเอาไปชักว่าวกัน ความน่ารักของน้องบีไม่เพียงหน้าตา แล้วนิสัยดีมาก แถมเวลาพวกช่างกินเหล้า น้องบีก็ชอบเข้ามานั่งกินด้วย และเล่าเรื่องเอากับแฟนในวงเหล้า จนทุกคนเห็นภาพกันหมด เธอชอบเล่าว่าเวลาเอาชอบเปิดหน้าต่างทิ้งไว้ และเวลาครางจะเสียงดังมาก จนห้องข้างๆได้ยิน แน่นอนไม่ว่าจะเช้าเย็น เธอจะเอากับน้องชายผมทุกวัน เย็ดกันตลอด

ความเงี่ยนที่ผมได้รับการถ่ายทอด มันเริ่มสะสมขึ้นทุกวันทุกวัน จนผมต้องหาวิธีทำอย่างไรจะได้เย็ดเธอ? เต็มที่ผมได้แค่มองลอดคือเสื้อและเสื้อใน จนเห็นหัวนมและแอบมามาจินตนาการชักว่าวยุร่ำไป

วันหนึ่งผมมีโอกาสมานั่งทำงานกับน้องบี สองต่อสองในออฟฟิศ วันนั้นลูกค้าน้อยมาก ผมเลยมีโอกาสชักประวัติส่วนตัวซะเลย ตั้งแต่เริ่ม รวบรวมความกล้า เมื่อผมเริ่มถามประวัติตอนที่เรียนมหาลัย น้องบีก็เริ่มเล่าให้ฟัง ผมนี่อึ้งไปเลย เพราะภาพของสาวน้องที่ผมรู้จัก มันมีมุมของอีกคนที่ว่อนอยู่ภายใน มันมีความเงี่ยน ความโหยหา ความร้อนรุ่มภายในตัวเธอ จนผมนี่แทบน้ำแตกตั้งแต่ถามเลย เธอเล่าให้ฟัง ตอนที่น้องชายผมมาทำงานด้วย เธอได้คบกับครูคนหนึ่ง ที่รู้จักตอนฝึกงาน ด้วยความดีและความเงี่ยน เธอจึงได้เสียกับครู เธอไปช่วยเขาทำรายงาน หลังจากนั้นครูได้เข้ามาโอบเธอจากด้านหลัง เธอพยายามบอก แล้วดึงตัวออกมา แต่ด้วยความที่เธอตัวเล็ก ครูได้พยยายามล้วงเข้าไปในกระโปรงของเธอ จนนิ้วของครูได้สอดผ่านกางเกงในตัวจิ๋วเข้าไป โดนเม็ดแตดเธอ ทำให้เธอสะดุ้งและหยุดดิ้นลงทันที

ความเป็นมืออาชีพของครู ทำให้ขาน้อยๆของเธอ ที่คอยเบียดไว้กันไม่อยู่ มันกลายเป็นความเสียวซ่านที่สวนเข้ามาแทน บีเองพยายามเบียดเม็ดแตดเพื่อให้รับกับนิ้วที่เข้ามา จนเธอทนไม่ไหว ตัวอ่อนลงทันที หลังจากนั้น ครูได้พยายามถอดเสื้อผ้ากระโปรงของเธอออกจนหมด หลังจากนั้นครูได้บรรจงตวัดลิ้นลงบนแคมน้อยของบี จนน้ำทะลักออกมา บีเล่าว่าไม่น่าเชื่อ ครูตัวไม่สูงมาก แต่ขนาดควยที่เห็นมันช่างใหญ่มาก ขนาดมันใหญ่กว่าของแฟนมาก ครูพยายามยัดมันเข้า แต่ด้วยความใหญ่ มันคับแน่นจนจุก แต่เนื่องจากความเงี่ยนที่ออกมาหล่อลื่น มันทำให้ควยของครูเข้าออกได้อย่างสะดวกขึ้น ผมเลยถามเป็นไงต่อ บีบอกว่าครูโยกเอวไปมาไม่ถึง 5 ที บีน้ำแตกแทบเชื่อนพังเลย เพราะมันใหญ่ ทำให้บีรับความเงี่ยนไม่ไหว วันนั้นน้องบีน้ำแตกไป5ที พอเสร็จครูก็เข้ามานอนกอด คลอเคลีย วันนั้นทั้งวันบีเย็ดกับครูต่ออีกหลายรอบ ไม่ว่าบนห้องกว้าง เก้าอี้ ห้องรับแขก ครูเย็ดแบบไม่ให้บีกลับบ้านเลย จนเย็นบีเลยขอตัวครูกลับบ้าน

พอน้องบีเล่าเรื่องตอนคบครูจบ แต่ผมสิไม่จบ ความเงี่ยนมันเข้ามาครอบงำทันที ผมได้ถามไปถึงแล้วมีคนอื่นมาจีบไหม? น้องก็เล่าไปเรื่อยๆ แต่พักเที่ยงก่อน ผมเลยขอพาน้องเขาไปกินข้าวเที่ยง

cyborg0011

(เรื่องจริง)แอบกินน้องสะใภ้ ตอนที่ 2

moobana
โพสต์ 29-1-2020 17:32

หลังจากที่ผมพาน้องไปกินข้าวเที่ยงกลับมา ในหัวผมตอนนี้มันหมกมุ่นแต่เรื่องน้องอย่างเดียวเลย งานการไม่เป็นอันจะทำเลยวันนั้น แต่ไม่รู้อะไรเป็นใจ ลูกค้าก็ไม่เข้าร้านเอาสะเลย ทำให้ตอนบ่ายปฏิบัติการสอบสวนจึงเริ่มขึ้นอีกรอบ ผมเริ่มสอบถามน้องว่า แล้วก่อนหน้าจะเป็นครูและแฟนน้อง เคยมีคนมาจีบไหม? น้องจึงเล่าให้ฟังว่า จริงๆแล้วตอนน้องอายยุ 12ปี น้องเคยมีหนุ่มๆรุ่นพี่มาจีบบ้าง แต่ด้วยความที่อยู่ต่างจังหวัด น้องจึงไม่กล้าให้ทำอะไรมากเพราะยังเด็กมาก ผมจึงถามต่อว่า แล้วเคยมีอะไรครั้งแรกเมื่อไหร่? น้องก็พยายามไม่ตอบโดยบอกว่า มีตอน ม.4หรือ5 นี่ละ

แต่ผมก็ยังไม่เชื่อ น้องเลยเล่าให้ฟังว่า จริงๆน้องเป็นเด็กที่รู้จักความต้องการทางเพศตั้งแต่ ม.1 แล้ว น้องเล่าว่าตอนนั้นมีเพื่อนให้หนังสือโป๊มาให้อ่าน พออ่านแล้วจึงเกิดอาการคันจิ๋ม เลยลองใช้นิ้วลูบไปไปลูบมา ปรากฏว่ามีน้ำออกมา และรู้สึกตัวเองว่ามันตุ้บๆ กระตุกและเกร็งทั้งตัวและผ่อนคลาย หลังจากนั้นตั้งแต่ ม.1มา น้องก็ใช้วิธีนี้ช่วยตัวเองมาตลอด และทุกวันตอนที่อยู่ ม. น้องเล่าว่ามีรุ่นพี่มาจีบ ตอนเย็นๆน้องเล่าว่าอากาศและบรรยากาศมันจะดีมาก ซ้อนมอเตอร์ไชค์ไปกับพี่เขา ไปดูหนัง ตอนกลับแวะจอดข้างทาง พี่เขาได้มานั่งคร่อมข้างหลัง เอามือเข้ามาล้วงนม ปากก็จูบกัน อารมณ์น้องตอนนั้นกระเจิงเลย และเงี่ยนแฉะไปหมด แต่น้องก็บอกว่าก็ยอมให้พี่เขาแค่นั้น เพราะยังไม่กล้า แต่ความรู้สึกรู้เลยว่าของพี่เขาแข็งมาก

ผมก็ถามต่อเป็นไปได้เหรอที่ไปถึงขั้นนั้น แล้วยอมให้แค่จูบ น้องก็บอกว่าจริง ยอมแค่นั้น แต่ก็มีเหตุการณ์หนึ่งที่เผลอไปกับพี่เขา ไปที่บ้านพี่และน้องได้ตามเข้าไปในบ้าน วันนั้นน้องไม่คิดว่าพี่เขาจะกล้าเริ่มต้น พี่เขาขอกอดก่อน และนั่งคุยไปสักพัก หลังจากนั้น พี่เขาก็ขอจูบ และน้องก็ได้จูบแลกกัน สักพักพี่เขาเอานิ้วล้วงเข้ามาในเสื้อใน และค่อยๆบรรจงลูบไปเรื่อยๆเบาๆ น้องบอกว่าตอนนั้นอารมณ์น้องมันแทบระเบิดความเงี่ยนออกมาเลย น้องได้แต่แลกจูบไปสักพัก นิ้วพี่เขาก็มาโดนหัวนม ตอนนั้นหัวนมชันสู้นิ้วขึ้นมาทันที อารมณ์น้องตอนนี้แอ่นอกไปทั้งตัว ได้แต่แลกลิ้นกันแบบเมามันส์ ทันใดนั้นพี่เขาก็เปลี่ยนจากนิ้วกลายมาเป็นล้วงเข้ามาในกางเกงตัวจิ๋ว มือพี่เขาค่อยๆลูบมาตามหว่างขา เขี่ยไปวนๆตามหว่างขา

น้องบอกว่าตอนนั้นแทบจะแอ่นหีให้นิ้วมันเข้าไปเลย พี่เขาพยายามที่จะวนนิ้ว ผ่านร่องแคมอันเปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน จนปลายนิ้วผู้ชายที่เป็นสัมผัสแรก แตกลงที่เม็ดของน้อง อาการกระตุกของน้องจึงเริ่มขึ้น น้องควบคุมตัวเองไม่ได้เลย ได้แต่บิดไปมาด้วยความเงี่ยน จนวินาทีแรกที่น้องน้ำแตกเพราะนิ้วพี่เขาทะลักออกมา น้องได้แต่ยิ้ม และร้องด้วยความเสียวซ่าน แต่ไม่ทันที่พี่เขาจะถอดกางเกงเพื่อสอดใส่ น้องก็ดึงสติกลับมา ทำให้วันนั้นน้องก็ยังไม่ยอมเป็นของพี่เขา พอน้องเล่าจบ ควยผมตอนนี้ มันชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยน ที่มันไหลออกมา ผมคิดในใจวันนี้ขอได้ล้วงน้องสะใภ้เถอะ หลังจากเล่าจบก็ปาไป 5 โมง เลิกงานพอดี ความจังไรผมจึงบังเกิด ซึ่งผมก็คิดว่าน้องคงจะเงี่ยนเหมือนกัน เพราะน้องบอกว่าห้ามเล่าให้ใครฟังนะ พี่เป็นคนแรกที่เล่า ผมก็รับปาก

หลังจากเลิกงาน แฟนน้องโทรมาบอกว่าจะทำโอทีต่อสองทุ่ม และน้องเดินมาบอกผม ว่าว่างไม่รู้จะไปไหนเลยแฟนทำโอ เอาละสิ ความหวังผมมาละ ผมเลยบอกงั้นไปกินข้าวกัน ซึ่งน้องก็เป็นใจตกลง และขออนุญาติแฟนว่าขอไปกับผม เย็นนั้นผมพาน้องไปกินข้าวที่เขาสวนพุแถวบางพระ บรรยากาศดีมาก ระหว่างขับรถไปผมนี่ตื่นเต้นสุดๆ เพราะความเงี่ยน หรือเพราะแผนการมันวิ่งในหัวจนตีกันไปหมด ระหว่างทางผมได้แวะหาพี่ที่รู้จักกัน ก่อนถึงร้านแวะเอาถุงยาง แต่ผมบอกน้องว่าแวะเอาของนิดหน่อย ผมยังไม่รู้ว่าจะได้ใช้มันไหม? แต่ขอเอาไปก่อน พอไปถึงร้าน ผมก็สั่งเบียร์เยอรมันแบบเข้มๆให้น้องด้วยผมด้วย ซึ่งน้องก็ประทับใจในรสชาติ ซึ่งไม่เคยได้ดื่ม

เย็นนั้นเราคุยกันกระหนุงกระหนิง ประสาแฟนเลยก็ว่าได้ หลังจากดื่มไปพัก เราก็ออกจากร้านสักประมานทุ่ม  เพราะกลัวแฟนน้องเลิกงานเดี๋ยวหมดเวลาก่อน ผมขับรถพาน้องมาตามทางมืดๆหลังอ่างเก้บน้ำบางพระ และมาจอดตรงมืดๆ แต่มีคนมานั่งดื่มเบียร์ข้างๆอ่าง พอจอดผมก็เลยถามน้องว่าทำไมกล้ามา? กลัวผมไหม? น้องบอกไม่กลัวหรอก แต่ยิ้มแบบอายๆ และมาสบตาผม ผมจึงระดมความกล้าขอจับมือ และเริ่มเล่าความในใจ ว่าจริงๆแล้ว ผมนี้คิดยังไงกับน้องมานานแล้ว แต่ไม่กล้า ด้วยสถานะเป็นทั้งนายจ้างและพี่เขย เลยได้แต่แอบชอบ

หลังจากนั้น น้องก็นิ่งไป ผมเลยรุกล้ำต่อ ลูบไปที่แขนเบาๆ โน้มตัวเข้าไปหา และขอหอมแก้มไปทีนึง น้องก็พยายามหลบๆเพราะอายเหมือนกัน แต่ด้วยรอบๆมีแต่คนซึ่งรถก็ไม่มืด เราจึงตกลงว่าไปที่อื่นก่อน เราเลยขับรถออกมา เข้าถนนมอเตอเวย์ มุ่งหน้า กทม. พอขับมาสักพัก เริ่มมีที่ว่างจอดข้างทาง ผมจึงขออนุญาติน้อง ขอจอดคุยแป็บนะ น้องก็ไม่ยอม กลัวอันตรายรถเร็วมาก แต่เพราะไม่มีเวลาแล้ว ผมไม่ยอม เลยไม่ฟัง จอดรถข้างทาง หลังจากนั้น ผมกับน้องจอดคุยกันประมาน 5 นาที อารมณ์ผมก็เริ่มมา ผมเริ่มจับมือน้อง และค่อยๆโอบที่เอว ตอนนั้นน้องนิ่งไปเลย

แล้วถามผมว่าพี่ทำอะไร? นี่น้องสะใภ้นะ บอกเลยอารมณ์ตอนนั้นแทนที่จะกลัว ฟิวส์ผมมาเต็มเลย อารมณ์แบบในหนังเอ็กซ์เลย น้องสะใภ้.. ผมบอกเบาๆข้างหูน้อง...ขอกอดเฉยๆนะ หลังจากนั้นผมค่อยๆปรับเบาะน้องนอนลง น้องก็ตกใจ แต่ไม่ทันแล้ว เพราะเบาะถูกปรับนอนระนาบ ตำแหน่งเดียวกับที่ผมเอนตัวก้มไป และข้ามไปเบาะน้อง และค่อยบรรจงจูบที่ริมฝีปากบางๆ ไม่น่าเชื่อในความรู้สึก ริมฝีปากน้องช่างนุ่มนวลอ่อนโยนค่อยๆพริ้วตามจังหวะ ที่ผมดูดริมฝีปากเธอ สักพักน้องก็เริ่มตวัดลิ้นโต้ตอบกลับมา เป็นอารมณ์ที่บอกว่ามันสุดยอดมาก น้องเป็นคนลิ้นเล็กๆแต่ยาวและปลายแหลม น้องใช้ลิ้นฉกเข้ามาในปาก รู้ได้ถึงสัมผัสอารมณ์ที่น้องเป็น ว่านี่ละสุดยอดแม่หญิง

เราแลกลิ้นกันพักนึง ผมเลยเปลี่ยนตำแหน่งมาที่ใบหู ค่อยๆบรรจงตวัดเลีย ไซ้ไปเรื่อยๆ น้องได้แต่ครางในลำคอ จนสัมผัสแรกที่ผมได้เจอเมื่อมือของผมเริ่มปลดตะขอ และใช้หัวแม่มือเขี่ยหัวนมที่ผมใฝ่ฝันและอยากต้องมานาน น้องแอ่นอกสู้ลิ้นผมอย่างเต็มที่ ผมเลยบรรจงลิ้นตวัดวนไปรอบๆฐานเบาๆ วนอยู่หลายรอบและผลัดกันดันกับการแอ่นอกสู้ของน้อง ปลายลิ้นผมตวัดดูดลงที่หัวนม น้องถึงกับร้อง.. "อู้ยยยยยย พี่ มันสุดๆเลย อู้ยยยยยย" และหายใจยาวๆๆ

ผมสาละวนกับหัวนมสักพัก มือผมก็เริ่มปลดตะขอกางเกง ทันใดนั้นมือน้องก็ตะปบมาที่มือผม เหมือนจะไม่ยอม ผมสู้น้องอยู่สักพัก เห็นท่าว่าน้องไม่น่าจะยอมแน่ แต่ด้วยความเงี่ยนของผมจึงต้องอดทน ผมเลิกถอดและบอกว่าถอดแค่นี้พอ หลังจากนั้นผมหันมาใช้วิทยายุทธขั้นสูงแทน โดยใช้ลิ้นค่อยๆไล่ตวัดหัวนมใหม่ จนน้องเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง หลังจากนั้น ผมค่อยสาละวนลงมาเรื่อยๆถึงหน้าท้อง ใช้ลิ้นไต่วนต่อ ลงมาจนถึงโหนกหีน้อง ซึ่งก็ได้ผล น้องได้แต่แอ่นหีลอยสู้กับลิ้นผม ผมใช้ปากคาบซิป และค่อยๆเลื่อนมันลง ส่วนของเราทั้งสองสวมกัน เป็นการป้องกันน้องเปลี่ยนใจ ผมพยายามใช้ปากถอดกางเกงลง จนสัมผัสได้ถึงป่าอันดกดำของน้อง มันช่างวิเศษจริงๆ

ความพยายามผมเริ่มเป็นผล ผมค่อยๆถอดมันลงอีก จนสามารถใช้ลิ้นผมตวัดไปรอบๆขน และค่อยๆแกล้งน้องด้วยการเลียวนไปแต่ไม่ให้โดนเม็ดแตด กลิ่นหอยน้องช่างหอมจริงๆ กลิ่นแห้งเหมือนไม้ เหมือนน้ำผึ้งเดือน 5 จริงๆ ผมใช้ลิ้นสาละวนรอบๆอยู่พักนึง ผมรู้เลยน้องทนไม่ไหวแน่ๆ จังหวะนั้นผมตวัดลิ้นเข้าเม็ดแตดเต็มๆ น้องสะดุ้งเฮือกร้องออกมาเต็มเสียง "อุ้ยยยยยยย พี่ สุดๆๆ อุ้ยยยยย" ผมตวัดลิ้นแยง พร้อมกับเม้มปากดูดหอยน้อง ไม่น่าเชื่อว่าน้องเป็นคนที่เม็ดแข็งปั้กยื่นออกมาสู้ลิ้นผมจังๆ ผมดูดเม็ดแตด พร้อมกับน้องที่ร้องเสียงหลงไปเลยโชคดีที่เป็นข้างทางเลยเสียงดัง ผมละมืออกมา และพยายามถอดกางเกงน้องลง จนสำเร็จ

ผมดูดเม็ดแตดจนน้องบอก "พอแล้ว" ผมเลยถอดกางเกงผมลง ซึ่งหัวดุ้นเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยน ผมพยายามจับควยผมมาเขี่ยรอบๆแคม มันช่างเป็นอะไรที่วิเศษสุด เพราะมันคือวินาทีที่ผมฝันมาตลอด คือการกินน้องสะใภ้ผู้น่ารัก ผมกำลังจะดันมันเข้า น้องสะใภ้ผมไม่ยอม เธอบอกให้ไส่ถุง ถ้าไม่มีก็ไม่ยอม เอาละวะผมเตรียมมาดี ว่าต้องเจอมุกนี้แน่ๆ ผมเลยจับมันมาสวม ทันทีที่สวมผ มก็ดันมันเข้า โอ้ยยยยย..มันช่างสุดยอด หอยที่ผ่านควยมา..แต่ไม่หลายคน มันยังคงความฟิตดูดควยได้ดีสุดๆ ผมสอดเข้าไปและโยกไม่ถึงนาที น้องถึงกับสะดุ้งร้องออกมา "พี่ๆๆๆ โอ้ย..โอ้ยยยยยย" ผมรู้เลยน้องเสร็จแล้วแน่ๆ เพราะน้องสุดทนไม่ไหวตั้งแต่โดนเลียแล้ว น้องร้องแบบที่ผมไม่เคยเห็น จะมีเสน่ห์มาก น่ารักบวกกับเสียงใสแว้น ทุกอย่างลงตัวมาก เธอเสร็จพร้อมกับกรีดร้องและบิดตัวรัดควยผม แทบจะเสร็จตามเลย และน้องก็ตัวเบาลง ผ่อนการรัดลงไป พร้อมกับหายใจหอบ

แต่ผมยังไม่หยุดเพราะยังไม่เสร็จ เลยบอกน้องขอถอดถุงนะ เดี๋ยวไม่เสร็จ แต่จริงๆ ผมอยากแตกในมากกว่า น้องบอกได้ๆ ผมเลยถอดและเริม่สอดเข้าไปใหม่ มันช่างสุดยอดมากตอนนั้น น้ำเงี่ยนที่น้องหลั่งออกมาบวกกับอารมณ์การเอาในรถ มันช่างสุดๆ ผมโยกไปสักพัก และน้องบอกว่า "อย่าแตกในนะ เพราะไม่ได้กินยาคุม" ผมเลยรับปาก แต่ในใจจะไหวเหรอ? อยากแตกในมาก สุดท้ายผมรีบชักมันออกมา พร้อมกับนอนหงายและพ่นลงที่หน้าท้องตัวเอง พร้อมกับรอยยิ้มของน้องสะใภ้ที่พอใจมาก กับรสรักพี่เขยวันนี้ เรารีบใส่เสื้อผ้าเพราะเวลาใกล้สองทุ่มแล้ว เราเช็ดๆและขับรถออกมา พร้อมกับนั่งกุมมือกันมา พร้อมกับคำถามที่มันเกิดขึ้นในหัวเราทั้งคู่ ทำอะไรลงไป? เราจะไปยังไงต่อ? เราจะเจอหน้าน้องได้อย่างไร? พรุ่งนี้เราจะมองหน้ากันติดเหรอ?

หลังจากขับรถออกมา เราก็ไม่คุยกันเลย ทั้งคู่ต่างเงียบ จนมาถึงหน้า 7-11 แฟนน้องก็มารอพอดี น้องก็ลงไปกับน้องชายผม ซึ่งกลิ่นน้ำกามก็ยังไม่ได้ล้าง มันคงคละคลุ้ง จริงๆผมขับรถออกมาได้แต่งงๆกับสิ่งที่ตัวเองทำ และก้บอกว่าช่างมัน วันนี้สุดๆ อารมณ์ของน้องสะใภ้มันช่างเป็นอะไรที่ผมไม่เคยเจอมาก่อน มันเร่าร้อนมีความเงี่ยน มีไฟที่พร้อมจะเผาผลาญและไหม้อารมณ์ผู้ชายให้เป็นจุล ผมเลยคิดว่าวันนี้ไม่พอแค่นี้แน่ น้องสะใภ้ต้องมีอะไรที่ผมต้องค้นหาอีกเยอะแน่นอน

(เรื่องนี้มาจากเรื่องจริงและน้องก็ได้เข้ามาอ่านเรื่องที่ผมเขียนด้วย ตอนแรกน้องบอกว่าคนคอมเม้นอ่านแล้วได้อารมณ์มากแต่ขอให้ใช้ชื่อแทนว่าน้อง แทนชื่อจริงเพราะเวลาอ่านไปมันชื่อตัวเอง มันไม่ได้อารมณ์แบบสุดฝากติดตาม คอมแม้นเยอะๆนะครับ)

cyborg0011

(เรื่องจริง)แอบกินน้องสะใภ้ ตอนที่ 3
moobana
โพสต์ 3-2-2020 12:01

ต่อจากตอนสองหลังได้เอากับน้องสะใภ้

หลังจากที่ผมมีอะไรกับน้องสะใภ้แล้วเมื่อคืน ผมก็เอาไปนอนคิดต่างๆนานา เพราะเรื่องของเรามันเป็นความสุขของเราจริงๆ แต่มันก็เป็นเรื่องที่ยากที่จะรับได้ หากน้องชายผมรู้ หรือแฟนผมรู้ แม้กระทั่งคนในออฟฟิศเอง ที่บางคนก็คิดอ่านอยากกินน้องบีมาตลอดเหมือนกัน แล้วตอนเช้าผมก็เข้าประชุมกับน้องสะใภ้ รวมถึงพนักงานคนอื่น ผมไม่กล้ามองไปทางน้องบีเลย เพราะความเขินอาย รวมถึงอาการหลอนภาพตอนเย็ดกันในรถ มันยังติดตา ผมพยายามไม่ยิ้ม ไม่มอง ได้แต่คุยๆแล้วก็รีบจบ และเดินออกจากห้องประชุม ออกมาทำงานที่โต๊ะทำงานต่อแต่ทว่าโต๊ะที่ผมนั่งมันหันหน้าไปทางน้อง เลยต้องเห็นกันจะๆตลอดเวลา วันที่1ที่ทำงาน ผมได้แต่นั่งอมยิ้ม แต่ไอ้ดุ้นชายผมนี่สิ มันเห็นหน้าน้อง มันลุกแข็งตลอดเวลา ทำให้ผมอดคิดไม่ได้ว่าจะขอเย็ดน้องสะใภ้อีกสักทีให้ได้ ยังไงมีครั้งที่หนึ่งมันก็ต้องมีครั้งที่สอง

ผมอาศัยจังหวะที่คนอื่นยังไม่เข้าออฟฟิศ คุยกับน้องบี ซึ่งน้องเองก็ยังติดกับภวังค์เหมือนกับผม ยังอายๆหน้าแดงซึ่งก็น่ารักดี ผมถามว่าเมื่อคืนเป็นไงบ้าง? มีอะไรกับแฟนไหม? แล้วแฟนรู้ไหม? และคำถามอื่นแบบยาวเหยียด น้องเล่าว่าเมื่อคืนแฟนก็ถามแบบยาวเลยว่าไปที่ไหน? ทำอะไรไหม? น้องบีเลยบอกแฟนว่าไปกินข้าวกับพี่เฉยๆ ในกลุ่มที่ไปก็หลายคน ไม่ได้ไปสองคน มีแต่ผู้ชาย ก็มีมาแซวบ้างเป็นธรรมดา ผู้ชายเพื่อนพี่ก็ให้บีดื่มเบียร์ด้วย และบีเองคออ่อนก็เมาหน่อยๆ มึนๆ แต่พี่ก็พามาส่งก่อน เพราะกลัวแฟนเข้าห้องไม่ได้เลยมาส่ง พอยังไม่ทันน้องจะเล่าจบ แฟนก็จับบีเย็ดเลย อารมณ์ตอนบีเล่าคงทำให้ควยแฟนแข็ง

บีเล่าว่าแฟนเย็ดจนบีน้ำแตกไปอีกรอบ แฟนก็ถามว่า "ทำไมวันนี้แฉะไวจัง สงสัยอยากเย็ดกับพี่ป่าว?" บีเงียบไม่ตอบ น้องบอกว่าแฟนยังให้เรียกชื่อพี่อีกต่างหาก พยายามถามบีอยู่นั้นแหละ "อยากโดนพี่เย็ดไหม? เรียกชื่อออกมาเลย เร็วๆ ๆๆ จะเสร็จแล้ว เร็วหน่อย ไล้ๆๆแล้ว โอ้ยยย" และบีก็เผลอเรียกชื่อพี่ออกมาจริงๆ อารมณ์ตอนนั้นมันคิดถึงพี่จริงๆ น้ำแตกไปรอบสอง พร้อมกับแฟน พอเสร็จก็มานอนคลอเคลียแฟนจนเผลอหลับไป หลังจากบีเล่าจบ ผมนี้ควยแข็งขึ้นมาอีกรอบ เลยเดินไปหาน้องบีที่โต้ะ เข้าไปหอมแก้มหนึ่งที และบอกบีว่า "มาหาที่ห้องหน่อย อยากอีกแล้ว"

บีก็ได้แต่นั่งยิ้ม อาย..ทำอะไรไม่ถูก เพราะคนเคยทำงานกันมาหลายปี แต่อยู่ในสถานะเจ้านายลูกน้อง และสถานะพี่เขยมาตลอด จู่ๆวันนี้พี่เขยจะมาอยู่ในสถานะผัวอีกคน เลยทำตัวไม่ถูก น้องบอกว่า "เดี๋ยวคนอื่นก็เห็นหรอก น้องกลัวแฟนเข้ามา" แต่ด้วยความที่น้องบีต้องเดินเอาเอกสารมาให้ผมเซ็นบ่อย ผมเลยรอโอกาสนั้นล่ะ จังหวะที่น้องเดินมา ผมก็โผเข้าล็อคเอว น้องบีดิ้นไปมา ปากก็บอกผมว่า "พี่ปล่อย อย่า อย่า นี่มันในออฟฟิศ เดี๋ยวคนอื่นมาเห็นหรอก" ยิ่งห้ามก็เหมือนยิ่งยุ วันนี้น้องบีใส่กระโปรงสีชมพูมาด้วย มันช่างเหมาะเจาะ มือผมก็ตะปบเข้าที่โหนกนูนที่ฝันอยากกินมานาน

โอ้ยยยยย...มันช่างเป็นอารมณ์ที่สุดยอดมาก น้องได้แต่ดิ้น แต่ไม่ใช่ดิ้นให้หลุดนะ ดิ้นเพราะอารมณ์ตื่นเต้นและคงชอบเหมือนกัน พอกอดได้สักพัก ผมก็บอกน้องบีขอหอมทีนะ พอหอมเราก็หันหน้าเข้าหากัน และดูดลิ้นกันเบาๆ และเป็นอารมณ์ที่สุดๆๆ น้องบีได้แต่ครางในลำคอเบาเบา...อุ้ยยๆๆ ผมเริ่มเปลี่ยนจากการจูบกัน ค่อยๆเลื่อนลิ้นตวัดลงมาคอเสื้อ น้องก็ผลักเบาๆ "พี่เดี๋ยวคอแดง แป้งจะออก เดี๋ยวคนมา" ไม่ทันนะตอนนั้นผมเลยขอเปิดกล้องวงจรปิดในมือถือ เพื่อดูว่าจะมีคนเดินเข้ามาในออฟฟิศไหม? ซึ่งก็ได้ผล เราสองคนช่วยกันดูกล้อง ในจังหวะที่ผมก้มลงดูดนม น้องก็ดูกล้องด้วยและมองออกไปนอกกระจกด้วย ซึ่งเป็นกระจกสีชา มองเห็นข้างนอก แต่ข้างนอกมองไม่ไม่เห็น

น้องบีคอยรายงานผมตลอด ว่า "พี่ ยังไม่มีคนมา" แต่ผมตอนนี้ไม่ไหวแล้ว อารมณ์มันเกินจะห้ามแล้ว ผมก้มลงดูดนมน้องบี ซึ่งน้องถลกเสื้อในขึ้นไป ทำให้มองเห็นนมแบบชัดเจน ผมบรรจงเลียไปรอบๆเต้า เม้มปากดูดปลาย ลิ้นตวัดไปที่หัวนมที่ตั้งชู พร้อมสู้กับลิ้นที่บรรจงเลียดูด อารมณ์น้องบีตอนนี้เหมือนคนเพ้อฝันไป เสียงร้องครางแบบไม่เป็นภาษาเลย จากนั้นผมค่อยเลียผ่านสะดือต่ำลงมามาที่เนินโหนกหี น้องบีน้องพยายามดันหัวผมออก และบอกว่า "อย่าๆๆ พอแค่นี้ก่อน เดี่ยวคนมา ไม่ทันนะ อย่า พี่อย่า.." แต่ผมตอนนี้มันหน้ามืดแล้ว เลยบอกน้องไปว่า "ดูกล้องไว้นะ แป็บเดียว ขอเลียแปบนะ"

ผมก็ไม่สนละ เอาหน้าซุกเข้าในกระกระโปรงบีเลย แบบว่าอารมณ์มันได้สุดๆเลย ผมถลกางเกงในน้องบีออกมา น้องตกใจร้อง "ว้ายยยพี่..เดี๋ยวไส่ไม่ทัน" ผมเลยบอก "ไม่เป็นไร ไม่ต้องใส่แล้ว" และไม่สนล่ะ มุดเข้าไป รอบนี้...โอ้ววว มันช่างสุดฟิน หอยน้องบีช่างหอมอะไรปานนี้ คนตัวเล็กๆ ขาวๆ ช่างมีสเน่ห์เรื่องนี้จริงๆ หอยหอมมาก ผมเอาปลายจมูกแหวกน้ำที่เยิ้มออกมา ผ่านเม็ดแตดน้องบีที่ตั้งชูโด่ ผมจะบอกว่า "น้องบีเป็นคนที่เม็ดแตดยื่นออกมายาว ประมานเซ็นต์หนึ่งได้ คล้ายของผู้ชายเลย เพียงแค่มันเล็กๆ ซึ่งไม่เคยเห็น และยากมากที่จะเจอในผู้หญิง

ผมใช้ลิ้นตวัดเม็ดแตด น้องบีถึงกับหุบขาอ่อนระทวยลงพื้นเลย ปากก็ร้อง "โอ้ยยยย เสียว..พี่ เสียว พอแล้ว.." ผมดันน้องบีลุกขึ้นอีก และดูดต่อแบบไม่สนใจใครแล้ว น้องบีบอกว่า "พี่มันได้อารมณ์มาก โอ้ยยย" ผมเลยถามบีว่า "ได้อารมณ์ เพราะว่าข้างล่างก็โดนดูด ตาก็มองผู้ชายข้างนอกใช่ไหม?" น้องบอก "ใช่พี่ อารมณ์ตอนนี้ไม่เคยเจอมาก่อน หีก็โดนเลีย ตาก็มองคนอื่น กลัวเขามาเจอ แต่ก็ชอบมองเพราะมันได้อารมณ์มาก" น้องเล่าต่อ..เคยชอบตอนเอากับแฟน และรู้ว่าเพื่อนแฟนมาแอบดู เคยหลายครั้งแต่มันได้อารมณ์มาก น้องบีนะรู้ว่าเพื่อนแฟนแอบดู แต่แฟนไม่รู้ แต่บีก็ไม่บอกแฟนนะ กลัวเฟนทะเลาะกับเพื่อน

แต่ปล่าวหรอก บีน่าจะอยากให้เขาดูมากกว่า เหมือนตอนนี้ บีโดนเลียหี ตาก็มองผู้ชาย มันช่างได้อารมณ์จริงๆ ผมเลียให้น้องบีสักสิบนาทีได้ และบอกน้อง "ไม่ไหวแล้ว ขอนะ..นะ" น้องบีบอก "ไม่นะพี่ มันในออฟฟิศ  มันอันตราย เดี๋ยวแฟนเข้ามา" ผมก็ขอร้อง "นะ ๆ ๆ แป็บเดียว เดี๋ยวเสร็จ พี่ขอเขี่ยเฉยๆก็ได้ แค่อยากให้ควยสัมผัสหีน้องบีพอ" น้องบีก็บอก "ไม่ ๆ ๆ บีก็อยากเสร็จ ห้ามเอาเปรียบน้องนะ" ผมรีบรับปาก "ได้ ๆ ๆ เสร็จพร้อมกันนะ" น้องบีบอก "จ้ะ" "งั้นตรงนี้นะ ขยับมาบังๆมุมหน่อย" ผมถลกกางเกงน้องบี้ขึ้น และดึงควยที่แข็งโป๊กออกนอกกางเกง

เราเล่นกันท่ายืน หันหน้าเข้าหากัน ควยก็สอดเข้าหีน้องบี ซึ่งมันค่อนข้างยาก เพราะบีเองตัวเล็กเตี้ยกว่า ผมเลยจับน้องบีกระโดดคร่อมเข้าที่ควย ซึ่งมันก็ได้ผล ควยเสียบเข้าหีน้องบีแบบง่าย เราเล่นท่าอุ้มแตงอยู่พักนึง บีก็ครางพึมพำ "อู๊ยยยยยพี่ อูยยยยย เร็วพี่ เดี๋ยวคนมา อู้ยยยยพี่ เสียวหีมาก อู้ยยย" ไม่ถึงสองนาทีน้องบีกรีดร้องออกมาเต็มเสียง "โอ้ยยๆย โอ้ยยย โอ้ยยยย พี่ ซี๊ดๆๆ สเดดด ส็ดด แล้ว โอ้ยยยยย" ผมบอก "บีเบาหน่อยๆๆ รอพี่พี่ด้วย" ผมก็เผลอร้อง "โอ้ยยยบี ช่วยพี่หน่อย โอ้ยยย แตกกก แล้วววว โอ้วววววว" สุดสุด ผมฉีดน้ำควยเข้าเต็มรูหอยน้องบี โดยที่ไม่ทันชักออก น้องบีบอก "ให้เสร็จข้างนอกนะ เพราะกลัวท้อง" ผมเคยรู้มาน้องชายอยากมีลูก เลยให้บีเลิกกินยาคุมมาเดือนนึง แต่ผมได้อารมณ์มาก เอาวะถ้ามีลูก ก็ไม่รู้ลูกใครล่ะ ผมฉีดน้ำควยพุ่งเข้าไปไม่เหลือสักหยด พร้อมกับอาการน้องบีหมดแรง ค่อยๆไหลจากควยผม ลงมายืนหันหน้าเข้าหากัน เรากอดกันแป็บนึง โดยที่ควยผมยังแช่ในหอยน้องบี

ผมแช่พักนึง น้องบีก็บอก "พี่มันคันๆอีกแล้ว" ผมเลยงง อะไรคันๆ? น้องบียืนโยกใส่ควยผม ไม่ถึงครึ่งนาที พร้อมกับอาการกระตุกอีกครั้ง "โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยย โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พี่พพพพพพี่ โอ้ยยยยยยยยยยยยยยย มันสุดๆไปเลย เสร็ดอีกแล้ว รอบสองงสองงงงงง โอ้ยยยยยยยยยยยย" น้องบีน้องสะใภ้ผู้น่ารักของผม ได้เคยเห็นมุมแบบนี้ของเธอ มันช่างเป็นภาพที่สวยงาม น่าหลงใหลจริงๆๆ ในมุมที่ระเบิดอารมณ์เสร็จกาม มันช่างสวยงามและเร่าร้อนจริงๆ น้องบีได้แต่ร้อง "โอ้ยยยยยยยพี่พี่พีพ่พี สุดๆๆ สุดๆๆๆๆๆ" ผมสาวควยแทงหีน้องเบาๆ ยาวเป็นจังหวะ ให้น้องยืนตัวเกร็ง หอยบีบรัดควยผม ผมก็สาวเด้ายาวๆๆ ยืดน้องยืนร้องเสร็จเกือบนาที โดยไม่สนใจละใครจะมาเจอตอนนี้

เราทั้งสะดุ้งเฮือก เมื่อมีคนเดินเข้ามาในออฟฟิศ เรารีบกระโดดออกจากกัน และออกมายืนลุกรี้ลุกรน ทำตัวไม่ถูก แต่โชคดีที่ไม่ใช่แฟนน้อง เป็นเด็กเข้ามาส่งน้ำ เขาเลยไม่ได้สนใจอะไรมาก เราโล่งใจ น้องบีดึงสติกลับมา ยิ้มให้ผมและหอมแก้มผมไปที และรีบเดินกลับไปที่โต๊ะ เพื่อจ่ายค่าน้ำ ทั้งๆที่น้ำหอยยังไหลเยิ้มลงมาที่ขา น้องเลยต้องเดินแบบหนีบๆไปและบิดหอยไว้ ซึ่งผมก็ว่าเด็กส่งน้ำน่าจะเริ่มสงสัยล่ะ ว่าน้องบีโดนเย็ดมาแน่ๆ และก็เดินยิ้มๆออกไป น้องบีแลยต้องเดินหนีบขาเข้าห้องน้ำแบบไม่ได้ใส่กางเกงในเลย เป็นการเย็ดกันในที่ที่เคยดูแต่ในหนัง แถมเย็ดไปมองคนข้างนอกไป โคตรได้ฟิวส์เลย แถมน้องบีก็ชอบแนวนี้ด้วย

หลังจากเย็ดกันวันนี้ เราก็หาเวลาเย็ดกันเกือบทุกวัน ไม่เว้นในห้องน้ำ โซฟาโต๊ะประชุม เราเย็ดกันทุกมุม ช่วงไหนแฟนน้องไปข้างนอก เราจับท่าอุ้มแตง เย็ดกันเดินทั่วออฟฟิศเลย ผมก้บน้องบีค่อนข้างเข้าใจกันเรื่องเซ็กซ์ เราคุยกันเรื่องเซ็กซ์ทุกวัน จนผมกับบีคุยกันว่าถ้ามีโอกาส เราจะไปเที่ยวกันในผับ ผมจะให้คนอื่นข้างๆมาจีบ และบีอนุญาตให้เขาล้วงได้แค่แฉะๆๆ หลังจากนั้นเราจะมาเย็ดกันนะ ซึ่งน้องก็บอกว่าโอเค เพียงแต่ตอนนี้เรารอแค่จังหวะที่ไปกัน พิกัดอาจจะไปแถว กทม. สมุทรปราการ เราอยากไปทำภารกิจนี้ด้วยกัน เพื่อจะระเบิดอารมณ์ให้สุดๆ และเพื่อให้ไกลจากที่เราพักคือชลบุรี จะได้ทำได้สบายใจ และปลอดภัย

( ส่วนเรื่องที่ผมเขียนมานี้ ผมก็ได้ปรึงษากับน้องสะใภ้แล้ว น้องบีก็ชอบอ่านแนวนี้ เลยให้ผมเขียนเล่าเรื่องจริงเลย น้องก็เข้ามาอ่านได้อารมณ์สุดๆเลย ตอนต่อไปที่จะเขียน อาจจะเป็นตอนที่ผมไปทำภารกิจก็ได้ รอติดตามครับ ส่วนเรื่องแอบกินน้องสะใภ้ ก็ยังคงแอบกินต่อไป ไม่ให้ใครรรู้ รู้เพียงเราสองคน และสมาชิกในเวบนี้ละ ส่วนหนุ่มๆรูปหล่อคนไหนสนในภารกิจต่อไป ทักๆไว้ครับ ผมจะให้น้องบีเลือกหนุ่มๆเองครับ อันนี้ผมคิดเอง อิ อิ อิ เพราะน้องบีก็เข้ามาอ่านคอมเม้นท์ครับ )

review1972

พี่เขยกับน้องเมีย น้องสะใภ้เหมือนไฟกับน้ำมันอยู่ใกล้กัน ลุกพรึ่บ

1819

น้องชายก็เอาพี่สะใภ้แทนเลย ในเมื่อพี่ชายเอาน้องสะใภ้แล้ว แต่ ว่าบี นี่โคตรแสบ    เอาเรื่องบนเตียง ไปคุยกับ ผช. ที่บริษัท ผัวก็ทำงานอยู่ทีาเดี่ยวกันด้วย แสบจริงๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ryg123456

แบบว่าได้ระบายกับคนใกล้ชิด
แต่ถ้าจะให้ดี น้องชายควรจะมาร่วมด้วยดีไหม

chanky2007

น้องชายยอมรับได้ก็โอเคแหละมั้ง

เรื่องแบบนี้ ลองได้สัก 2-3 ครั้งแล้ว น่าจะยาวเลย
แสบทั้งพี่เขย และน้องสะใภ้

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Navee Wongsit

ของมันแบบนี้สิ ทำให้คนอื่นอิจฉาอยากมีบ้างกับน้องเมีย

swss2511

Agalos von Stresermann

อยากเจอน้องบีจังเลยชอบผูหญิงแบบน้องบีมาก 

Rider V3

ของเคยกิน คงตอนมีตับ กินกันเลื่อยๆ