ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 8 : คืนที่สอง

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 14, 2020, 08:40:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭

ความเดิม :

สาวพิมกับผมรู้จักกันผิวเผินผ่านโซเชียล พิมนัดเจอที่ห้องผมในคืนแรก จบลงกันโดยไม่ได้ร่วมกิจกรรมเข้าจังหวะ ผมกัดฟันชั่งใจเลือกระหว่างอารมณ์หรือเหตุผล และสุดท้ายก็ฝืนตัวเองไปทำงาน ถึงตอนเย็นพวกเรานัดกันไปเก็บเสื้อผ้าที่ห้องพิม เธอขอให้ผมมาเป็นแฟนชั่วคราวโดยที่รู้อยู่แล้วว่าผมไม่ได้โสด พวกเราไปเจอกับกลุ่มเที่ยวนำโดยพี่แมนและเพื่อนของพิม จากนั้นไปแวะรับจี้ที่ผับหนึ่ง ก่อนไปจบที่ผับที่สองย่านซีคอน ท่ามกลางความสับสนนั้น พวกเราเจอแฟนเก่าพิมที่มาตามถึงร้าน จึงทำให้ผมรู้ว่าพิมเอาผมมาเป็นไม้กั้นหมาเฉยๆ และพวกเราจบลงที่เอ็ม แฟนเก่าพิมโดนลากหายตัวไป ทัดและโมแยกย้ายกลับห้อง พวกเราที่เหลือเข้ามาในรถของพี่แมนและมุ่งหน้ากลับบ้าน ผมกลับขึ้นห้องอาบน้ำและถัดมาเป็นคิวของพิม เวลาขณะนี้ เกือบๆ ตี2....

......................................
แด่ xonly8

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 8

ผมกดโทรศัพท์ระหว่างรอพิมอาบน้ำ อ่านข้อความของแฟนที่ผมคุยล่าสุดตอนอยู่ห้องพิมที่บางนา เธอบอกว่าเธอมีเหตุจำเป็นที่จะต้องอยู่ต่อที่ต่างจังหวัดอีก 1 คืนเพราะญาติเปิดร้านขายของขาดคนช่วยดูแล ร้านขายของชำจะเปิดถึงวันที่ 14 เป็นวันสุดท้าย และแฟนผมจะได้มาหาผมแน่นอนในวันที่ 15 นี้ แผนเดิมของผมที่จะต้องเคลียร์ห้องและให้พิมกลับไปตอนเช้าอย่างฉุกละหุกก็ไม่ต้องเอามาคิดให้วุ่นวายอีกต่อไป แต่ยังเหลือปัญหาอีกอย่างหนึ่งคือ ผมจะจบเกมส์กับพิมคืนนี้ได้หรือไม่

จังหวะนี้ผมมั่นใจว่าที่เธอทำกับผมนั้น มันไม่ได้มีเรื่องหัวใจ ความชอบ หรืออะไรที่ก่อให้เกิดความสัมพันธ์ระยะยาวมาเกี่ยวพันทั้งสิ้น ผมตัดความรู้สึกที่เคยอุ่นวาบในใจในขณะที่อยู่กับพิมออก ถึงแม้ระยะเวลาที่อยู่กับเธอมันไม่ได้นานจนก่อเกิดความสัมพันธ์ แต่บางอย่างมันก็เกิดขึ้นมาแล้ว และผมก็ล้างมันออกไปแล้ว...

..

....

.......

...

ยวบ....

เสียงที่นอนของผมมีการกดทับด้วยน้ำหนักบางส่วน ผมสะดุ้งและหันไปมอง พิมนั่นเอง....

ผมเผลอหลับไปโดยไม่ทันรู้ตัว อาจเป็นเพราะความเพลียที่สะสมมานาน ความล้าจากเหตุการณ์ต่าง ๆ และการออกเที่ยวเกิดขึ้น ผมขี้เกียจจะหาเหตุผลมารองรับมันอีกต่อไป เพราะสิ่งที่เกิดขึ้นในตอนนี้มันทำให้ความเหนื่อยล้าของผมหายเป็นปลิดทิ้ง พิมคลานเข้ามาหาผมด้วยชุดนอนที่ดูแปลกตา

ในความทรงจำหลายอย่างของผม มันจะมีสิ่งที่เราจำได้เด่นชัดที่สุด และชุดของพิมเป็นอย่างนั้น คำว่า"ชุดนอนไม่ได้นอน" คือชุดที่ผมจะสรรหามาบรรยายให้ผู้อ่านได้เข้าใจง่ายๆ สมัยก่อนที่ชุดเหล่านี้มันยังไม่ได้โด่งดังในสังคมมาก ชุดของพิมตอนนี้คือเสื้อสายเดียวสีดำเนื้อผ้าลื่นๆมองทะลุเห็นเนื้อขาวๆ ด้านใน ข้างตัวมีปมเชือกบาง ๆ ที่ไม่น่าจะรองรับการสวมใส่ในชีวิตประจำวันได้เลย เสื้อของเธอยาวจนถึงบริเวณเอวเท่านั้น ส่วนด้านล่างเป็นกางเกงในเนื้อผ้าแบบเดียวกัน มันบางจนเห็นขนที่เรียบไปกับเนินอย่างสะอาด พร้อมกับเค้าลางๆของกลีบพูที่เด่นชัดเมื่อต้องกับแสงไฟที่สาดจากหน้าห้องน้ำดูสวยงามต้องตา

"รีบนอนไปไหนคะเฮีย"

ตอนที่ 9 : สมใจ ​
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
𝘓𝘪𝘬𝘦 𝘪𝘯 𝘵𝘩𝘦 𝘣𝘰𝘰𝘬𝘴, 𝘸𝘩𝘦𝘳𝘦 𝘺𝘰𝘶 𝘬𝘯𝘰𝘸 𝘵𝘩𝘦 𝘰𝘶𝘵𝘤𝘰𝘮𝘦, 𝘣𝘶𝘵 𝘺𝘰𝘶 𝘱𝘭𝘢𝘺 𝘪𝘵 𝘰𝘶𝘵 𝘫𝘶𝘴𝘵 𝘵𝘰 𝘴𝘦𝘦 𝘩𝘰𝘸 𝘪𝘵 𝘸𝘰𝘶𝘭𝘥 𝘩𝘢𝘱𝘱𝘦𝘯.

err

เฮียคงไม่ได้นอนแล้วหละ  ดูชุดพิมสิ  ถ้าเฮียนอนหลับลงผมด่าตายเลย
ไม่ต้องรีบจบหรอก  มาอีกหลายคืนก็ได้ ชอบพิม...

ขอบคุณสำหรับการติดตามอ่าน และคอมเม้นท์ทุกตอนนะครับ

holovelove

ชุดพิมสวยมาก   แต่จะเด็ดยังไงต้องลุ้นยาวไป  เพาาะผ่านมาหลายตอนแล้ว  ตอนนี้ลุดสุดๆ
เหงาๆ

อ๊อฟ

กล้ำกลึ่ง ระหว่าง ความสัมพันธ์  

ใครจะชนะ ระหว่างความดี กับ อารมย์

ตรี1131

::HeyHey::ท่าทางจะไม่ได้นอนแล้วมั้งหรือพิมจะแกล้งเฮียเล่นหรือป่าวหนอ

mspeed

schareon

ถ้าคืนนี้ยังจบกับพิมไม่ได้ ต้องคิดหนักหน่อยแล้ว

chakit9371

B522

sunnies

ไม่ต้องหลับไม่ต้องนอนกันแล้วมั้งชุดนอนแบบนี้

munkza

พิมมาตามสัญญากับเฮียแล้วพร้อมชุดไม่ได้นอน

catoon