ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 12 : เปิดหวอรอรัก Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 14, 2020, 11:18:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาก๊วนนักศึกษาพยาบาล คุณว่าใคร 'น่ากลัว' ที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก - เพราะความโลเลไม่หนักแน่นเด็ดขาดของเธอ
18 (8.1%)
โดนัท ณิชา - เพราะความโผงผางก้าวร้าวเอาแต่ใจของเธอ
14 (6.3%)
นาถ นาถลดา - เพราะความร้ายลึก เจ้าวางแผนที่ลอกเลียนแบบจากลุงพล
155 (69.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ - เพราะความจุ้นจ้านและวุ่นวายเรื่องราวของคนอื่นมากไปของเธอ
16 (7.2%)
อีฟ อรัญญา - เพราะความซื่อใส ไร้เดียงสาและอ่อนต่อโลกที่มากไปของเธอ
3 (1.3%)
หมวย เดือนดารา - เพราะความเป็นลูกคุณหนูเอาแต่ใจ อาจทำให้เรื่องราวทุกอย่างมันวุ่นวายได้
17 (7.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 223

nsrichantamit

RachaXXX

ถึงร้ายก็รักนะน้องนาถ แสบจริงๆ นังหนูคนนี้ 555

จรัญ บุญชู

ไปๆมาๆหมอพลอยนี่สุดหึงสุดหวงลุงพลจริงๆ...อย่างนี้ลุงพลยังจะกล้าเล่นน้องทรายอีกเหรอ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

Angel_p

testman

เด็กมันท้าทาย

ปกติผมชอบให้ลุงพลเล่นบทคนดีมากกว่า แต่กรณีนี้ เด็กมันท้าทาย หยามกันเกินไป จัดให้สาสมเลยดีไหม

marco35

ดวงใจ คำแสงราช

::HoHo::ใจถึงจริงทรายเอ้ยจะเดินได้มั่ยนั้นถ้าโดนจริงๆ

mighty

ครูเบสแอบมีความรู้สึกกับลุงพลเพราะลึกๆแล้วมันมีผลมาจากอดีตชาติรึป่าวแบบนี้แผนของนาถลดาจะสำเร็จหรอลุงพลอาจผิดใจกับหมอพลอยแต่ครูเบสคงติดใจลุงพลแทนแต่ก่อนจะถึงเวลานั้นต้องจัดน้องทรายให้สำเร็จก่อนรึป่าวนะ

Pigdavil

นัทโตะ

nujane_dude

ลุงจะจัดให้สาสมใจเลย ลุงต้องจัดน้องทรายนักแล้ว

acerr

น้องทรายโดนลุงพลจัดหนักแน่นอน

ปล. absent ครับที่แปลว่าขาดเรียน

ruby31797

Khunhan Chansuk

น่าจะจัดหมอพลอยให้หนักนะลุง โทษฐานหึงเกินเหตุ