ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

สลับคู่เริงสวาท(Copy)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 19, 2020, 08:29:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด
****โดย: นิรนาม

■ ครอบครัวผมมีแค่สองคน คือผมกับแม่ พ่อผมทิ้งแม่ไปเมื่อ ๒ ปีที่แล้ว เพราะพ่อไปติดนักร้องห้องอาหารแห่งหนึ่ง แม่เลี้ยงดูผมเป็นอย่างดี ปีนี้ผมอายุ ๑๕  ปีพอดี เรื่องเกิดขึ้นเมื่อปิดเทอมที่ผ่านมา แม่บอกว่าจะพาผมไปเที่ยวทะเลกัน โดยแม่บอกว่าน้านิดจะไปด้วย  น้านิดคือน้องสาวแม่ผม อายุ ๔๐ ปี อ่อนกว่าแม่ผม ๒ ปี พอถึงวันนัด น้านิดก็ขับรถมาที่บ้าน พร้อมกับลูกชายแกที่ชื่อโก้ โก้เป็นลูกพี่ลูกน้องกับผม โก้อายุ ๑๓ ปี วันนี้ทั้งแม่และน้านิดแต่งตัวกระชากวัยกันสุดฤทธิ์ พวกเรามาถึงทะเลกันประมาณบ่ายๆ น้านิดจัดการเรื่องที่พักเรียบร้อย เราก็มานั่งกินอาหารกันที่ริมหาด จนเริ่มเย็นก็เล่นน้ำกัน มื้อเย็นแม่ซื้ออาหารทะเลสดมาย่างกิน จัดเป็นปาร์ตี้เล็กๆ แม่ซื้อเบียร์มาดื่มด้วย

ตอนแรกผมกับโก้ไม่กล้าดื่มกลัวแม่ว่า กินกันสักพักผมก็อยากลองกินเบียร์บ้าง เลยขอแม่ แม่ก็ให้กิน แม่บอกกินต่อหน้าไม่เป็นไรอีกอย่างผมก็เริ่มโตแล้ว โก้เลยเอาบ้าง เรานั่งกินไปคุยไปจนเบียร์หมด ผมเลยอาสาไปซื้อให้ แม่บอกว่าเดี๋ยวแม่ไปด้วย หลังจากซื้อของกับมา ระหว่างที่เดินมาถึงบ้านพักก็ไม่เห็นน้านิดกับโก้นั่งอยู่ ผมก็ถามแม่ว่าน้านิดกับโก้ไปไหน แม่บอกไม่รู้ แล้วแม่ก็เดินเข้าบ้านบอกว่าจะเข้าห้องน้ำหน่อย ผมก็จัดแจงวางของเรียบร้อย เห็นแม่ยังไม่ออกมาเลยเดินเข้าไปตาม ผมเข้าไปเห็นแม่กำลังยืนแอบดูอะไรอยู่หน้าห้องนอนน้านิด ผมเลยเดินไปหาและถามว่า "แม่ทำอะไรอยู่" แม่หันมาทำมือแบบจุ๊ๆ ผมเลยเดินไปดูบ้าง แล้วก็ตกใจ หัวใจแทบวาย ก็ภาพที่เห็นคือ น้านิดนอนเปลื่อยกายอยู่บนที่นอน โดยมีโก้ซุกหน้าอยู่ที่หว่างขาน้านิด ผมตกใจมากก็ภาพที่เห็นตอนนี้ ผมไม่เคยเห็นมาก่อนในชีวิต อีกอย่างสองคนที่เห็นนั่นเป็นแม่ลูกกันแท้ๆ แต่ทั้งผมและแม่ก็ดูกันอย่างเงียบๆ ตอนนี้ควยผมแข็งไปหมด หุ่นน้านิดสวยมากยังกะสาวๆ เลย แสดงว่าน้านิดดูแลตัวเองดีมาก

ผมแอบหันมาดูแม่ผม ผมเห็นแม่ผมยืนบิดไปบิดมา มือซุกอยู่ที่หว่างขา ใจผมเต้นแทบระเบิด ก็หุ่นแม่ผมก็ไม่น้อยหน้าน้านิดเลย ตอนนี้ผมอยากบ้าง ในใจคิดแต่ว่าทำงัยดี ใจหนึ่งก็กลัวแม่ อีกใจก็คิดว่าแม่เห็นน้านิดกับโก้มีอะไรกันยังไม่โวยวาย แสดงว่าแม่เองก็คงมีอารมณ์ คิดได้ดังนั้นผมก็รวบรวมความกล้าเอื้อมมือไปกุมที่เต้านมคู่งามของแม่และบีบเบาๆ แม่ไม่ว่าอะไร แม่หันมาถามว่า "แจ๊ค ทำอะไรลูก" ผมก็บอกว่า "แม่ครับ ผมอยากลองกินหอยแม่บ้าง เหมือนโก้งัยครับ" แม่ผมอายหน้าแดงและบอกว่าบ้า แต่แม่ดึงมือผมมาที่โซฟาที่ห้องโถง แล้วแม่ก็ดูดปากกับผม นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบปาก แม่สอดลิ้นเข้ามาในปากผม มือก็มาคลึงที่เป้าผม ผมก็ไม่ยอมแพ้ผมล้วงมือเข้าในเสื้อแม่และคลึงที่เต้าทั้งสอง แม่ถอนปากออกและลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าหมดเลย และบอกให้ผมถอดด้วย แม่นั่งลงบนโซฟามือก็คลึงที่หอยตัวเอง ผมตรงเข้าดูดเลียที่เต้าทั้งสอง แม่แอ่นอกสู้ลิ้นผม มือก็ลูบที่หัวผม ผมได้ยินเสียงครางจากปากแม่ ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มาก ผมไซ้ลงต่ำมาถึงหอยตัวงาม

แม่ผมถาม "หยุดทำไมแจ๊ค ลูกแม่ ไหนบอกอยากเลียหีให้แม่งัย" ผมเลียไปที่หีของแม่ รู้สึกว่าแม่จะสดุ้ง ผมทั้งดูดและเลีย จนแม่แอ่นสะโพกลอยจากโซฟา สักพักแม่ก็บอกว่า "ใช้นิ้วแหย่เข้าไปด้วยซิลูก" ผมก็ทำตาม สักพักแม่ก็ทิ้งตัวลงบนโซฟา และบอกว่า "แม่มีความสุขที่สุดเลย แจ๊คขึ้นมานั่งบนนี้ซิลูก" ผมกับแม่สลับที่กัน แม่เริ่มไซ้ผมตั้งแต่ซอกคอ เรื่อยมาจะถึงหน้าอกผม ผมขนลุกทั้งตัว แม่ไซ้ต่ำลงมาจนถึงท่อนควยผม แล้วแม่ก็บอกว่า "ควยใหญ่ไม่เบาเลยนะเราเนี่ย" แล้วแม่ก็อมเข้าไปในปาก ผมรู้สึกอุ่นๆ ที่ควย แม่เริ่มใช้วิชาเป่าขลุ่ย ทั้งดูดควยทั้งเลียควยจนผมเสียวตัวสั่นเกรงไปทั้งตัว จนผมจะทนไม่ไว้ "แม่ ผมทนไม่ไหวแล้ว" แม่ถอนปากออกแล้วบอกว่า "ทนหน่อยลูกอย่าเพิ่งออก" แล้วแม่ก็ก้าวขึ้นมานั่งทับผม จับควยผมจ่อกับหีแม่ แล้วกดลงมา เสียงแม่สูดปากเหมือนกินพริกสักกำมือ ผมเสียววูบ แม่กดแช่สักพักก็เริ่มรับบทเป็นนักขี่มา โยกเข้าใส่ผมจนโซฟาแทบพัง  สักครู่แม่ก็ลุกขึ้น แล้วบอกว่า "แจ๊ค ช่วยแม่บ้างนะ" แล้วแม่ก็คุกเข่าบนโซฟา ผมก็ลุกไปยืนจ่อที่ด้านหลัง แล้วจับน้องชายในตรงกดทีเดียวมิดด้าม แม่สดุ้ง เชิดหน้าครางไม่ได้ศัพท์

ผมกระหน่ำซอยควยไม่ยั้ง แม่ก็ร่อนสะโพกรับการโยกของผม ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าในห้องเหตุการณ์ไปถึงไหนแล้ว แต่ผมใกล้แล้วแม่ก็บอกว่า "ใกล้เสร็จแล้วบอกนะลูก" ผมเลยบอกว่า "ใกล้แล้วแม่" แม่จึงบอกว่า "เอาออกมาลูก" แล้วแม่ก็คว้าควยผมเข้าปากรูดอยู่สามสี่ทีผมก็น้ำแตกกระฉูดเข้าเต็มปากแม่ แม่กลืนลงคอหมดเลย แล้วเลียทำความสะอาดให้ แม่บอกว่า "แม่ไม่ได้มีความสุขอย่างนี้นานแล้ว แจ๊คเก่งจังลูก" แล้วผมกับแม่ก็แต่งตัวมานั่งที่หน้าบ้านเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น สักพักน้านิดกับโก้ก็ออกมา แล้วยิ้มให้ผมและแม่ ผมก็ไม่รู้ว่าทั้งคู่ยิ้มทำไม ในใจคิดว่ายังมายิ้มอีก ไม่รู้หรืองัยว่าโดนแอบดู ผมนึกแล้วก็มีอารมณ์ขึ้นมาอีก ผมเลยลุกไปห้องน้ำบอกว่าจะไปฉี่ โก้ก็ลุกตามมา ขณะที่ผมกำลังฉี่ โก้เข้ามาขอฉี่ด้วย ผมบอกให้พี่เสร็จก่อนซิ โก้บอกอายเหรอ ผู้ชายเหมือนกัน แล้วมันก็ชักน้องออกมายืนฉี่ข้างผม โก้หันมามองน้องชายผมแล้วบอกว่า "พี่แจ๊คไปทำอะไรมา ทำไมควยแดงขนาดนั้น" ผมอึ้งแล้วสวนไปว่า "แล้วโก้ล่ะ ก็แดงเหมือนกัน ทำอะไรมา" โก้ไม่ตอบได้แต่ยิ้มๆ

เราสองคนเดินออกมา แม่กับน้านิดมองพวกเราแล้วก็หัวเราะ ผมก็เลยถามว่า "มีอะไรเหรอ หัวเราะทำไมเล่าให้ฟังบ้างซิ" น้านิดก็บอกว่า "พี่น้อยเล่าซิ " แม่ผมก็เล่าให้ฟังว่า "เมื่อกี้ น้านิดเห็นหมดแล้วว่าเราทำอะไรกัน น้านิดกับโก้แอบดูอยู่" ผมตกใจ "แม่ก็เลยบอกน้านิดไปว่า ฉันก็เห็นนิดกับโก้ สนุกกันในห้อง เลยมีอารมณ์" พอแม่เล่ามาถึงตรงนี้ ควยผมก็แข็งตุงกางเกงเลย น้านิดถาม "แจ๊คเป็นอะไร ตุงเชียว" ผมได้แต่เออๆ พูดไม่ออก น้านิดเลยพูดขึ้นว่า "เมื่อกี้น้าคุยกับ พี่น้อยแล้วว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว เรามาสนุกร่วมกันไหม พี่น้อยก็โอเคแล้ว เหลือแต่แจ๊คกับโก้" ผมได้ยินดังนั้นหัวใจเต้นไม่เป็นจังหวะตอบไปว่า "ได้เลยครับ" โก้บอกว่า "แล้วแต่แม่ครับ" เราสี่คนจึงพากันเข้าบ้านตรงไปที่ห้องนอนทันที พอเข้าห้องได้เราทั้งสี่ก็แก้ผ้าล่อนจ้อน แม่กับน้านิดขึ้นไปนอนรอบนเตียง น้านิดก็กวักมือเรียกผม "แจ๊คมาหาน้าซิจ๊ะ" ผมไม่รอช้าก้าวขึ้นทับร่างน้านิด โก้ก็เข้าไปกอดแม่ผม ผมเริ่มจากดูดปาก แลกลิ้นกัน จากนั้นก็ไซ้ซอกคอ เลื่อนมาที่ นมคู่งาม "นมน้านิดสวยจังครับ" "สวยก็ดูดซิจ๊ะ" น้านิดตอบ

ผมหันไปมองแม่ผมตอนนี้เริ่มครางออกมา ผมดูดเต้าซ้ายที ขวาที ใช้ลิ้นวนรอบๆ เม็ดบ้าง น้านิดแอ่นอกรับลิ้นผม มือผมก็ลูบมาที่หอยตัวเขื่องน้านิด ตอนนี้แฉะแล้ว ผมไซ้ลงมา ที่หอย แลบลิ้นออกมาฉก น้านิดครางอืออึง ในคอ มือผมก็คลึงที่อกน้า น้ำน้านิดเยอะมาก น้านิดบอกว่า "เอาควยของแจ๊คให้น้าดูดบ้างซิ น้าอยากมากเลย" ผมเลยกลับหัวกลับห่าง อยู่ในท่า 69 น้านิดทั้งอมควย ทั้งดูดควย เลียที่ไข่ด้วย ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูก ผมได้ยินเสียงแม่บอกกับโก้ว่า "ป้าไม่ไหวแล้ว เอาของโก้ใส่เถอะ" ส่วนผมก็เขื่อนแทบแตกแล้ว ผมจึงถอนออกจากปากน้านิด แล้วยกขาน้านิดข้างหนึ่งพาดบ่า จ่อหัวน้องชายเข้าหอยน้า "เบาก่อนนะแจ๊ค ของแจ๊คอ้วนจัง" ผมค่อยดันเข้าไปจนสุด น้านิดสูดปาก ผมแช่ไว้พักหนึ่ง ก้มลงเลียที่หัวนมน้านิด ผมถามน้านิดว่า "พร้อมยังครับน้า" น้านิดไม่ตอบได้แต่พยักหน้า ผมเริ่มซอยจากช้าก่อน น้านิดกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมเริ่มเร่งจังหวะ น้านิดส่ายหัวไปมาผมยุ่งหมด เสียงครางของแม่กับโก้ดังมาก "เร็วๆ โก้ ป้าไม่ไหวแล้ว" แม่ผมบอก "ผมก็จะเสร็จแล้วครับป้า" แล้วทั้งคู่ก็นิ่งไป

ผมเห็นแม่กับโก้ถึงสวรรค์แล้ว ผมก็เร่งตาม น้านิดร้องครางไม่เป็นภาษา สักพักแม่กับโก้ก็เข้ามาช่วยดูดนมให้น้านิด แม่ดูดซ้าย โก้ดูดขวา ตอนนี้น้านิด โดนจู่โจมทุกจุด แล้วร่างน้านิดก็กระตุก ผมเองกระแทกควยอีกสองสามครั้งก็กระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าเต็มร่องหีน้านิด ผมนอนทับร่างน้านิด หีน้านิดตอดควยผมเป็นระยะ ผมลุกขึ้นพยุงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนที่หัวเตียง แม่เข้ามานอนกอดผม ส่วนโก้ก็นอนกอดกับน้านิด แม่เอามือมาลูบที่ควยผมจนมันตื่นขึ้นมาอีก แล้วแม่ก็ก้มลงดูดควยผมอีก น้านิดก็ดูดให้โก้ แม่ใช้ปากเก่งมาก ทั้งดูดทั้งเลีย น้านิดหันหัวมาทางผมและก้มลงเลียที่ไข่ผม โดยมีโก้คลุกเข่ากระแทกจากข้างหลัง น้านิดขบเบาๆ ที่ไข่ ผมงี้เสียวไปถึงหัวใจ แม่ผมก็หันหอยมาให้ผมเลีย ผมใช้ทั้งลิ้นและนิ้วแยงเข้าที่หอยแม่ จนน้ำหีของแม่ออกมาเลอะปากผม แล้วโก้กับน้านิดก็เปลี่ยนท่าโดยให้โก้นอนและน้านิดเป็นคนโยก แม่ผมก็ลุกขึ้นไปดูดปากกับโก้ ส่วนผมลุกขึ้นจ่อน้องชายให้น้านิด น้าเอามือมารูดและใช้ปากอมควยเข้าไป ผมจับหัวน้านิดโยกเข้าออก ส่วนล่างน้านิดก็ยังโยกกับโก้อยู่

ผมก้มลงกระซิบที่หูน้านิดว่า "น้านิดขอผมเข้าด้วยคนนะ" น้านิดถามว่า "หมายความว่างัย" "ก็เย็ดตูดงัยครับพร้อมกันเลย" น้านิดบอกว่าน้าไม่เคย "ผมก็ไม่เคยครับแต่อยากลอง" ว่าแล้วผมก็ดันให้ตัวน้านิดโน้มไปข้างหน้า ผมก้มลงเลียที่รูก้นน้านิด แม่ก็มาช่วย แม่กับผมเลียจนก้นแฉะได้ที่ ผมก็จ่อน้องเข้าที่ก้นน้านิด น้านิดร้องว่า "โอ้ย...เจ็บ แจ๊คน้าเจ็บ เอาออกก่อน" ผมหูอือ ตาลายแล้วไม่ได้ยินอะไรทั้งนั้น ค่อยๆ กดเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้าม ผมแช่ไว้สักพักก็เริ่มโยก คับมาก น้านิดตอนนี้สติแตกแล้ว ร้องไม่เป็นภาษา ทางด้านแม่ผมก็นั่งทับหน้าโก้ ให้โก้ใช้ลิ้นให้ ผมเสียวมาก โก้เองก็กระแทกสวนกับผม เราโยกในท่านั้นพักเดียวก็แตกไปตามๆ กัน เสียงครางระงม เรานอนกอดกันจนหลับไป ตื่นมาตอนสายก็เล่นกันต่อ คราวนี้แม่ผมโดนสองประตูบ้าง เราเล่นกันจนลุกไปไหนไม่ไหว ต้องสั่งข้าวมาทานที่บ้านพัก พอกลับถึงกรุงเทพฯ น้านิดก็ประกาศขายบ้าน และย้ายมาอยู่ที่บ้านผม■■

9toulek

การได้แอบดู แล้วทำให้ได้เล่นเสียวแบบนี้ อยากมีประสบการณ์สักครั้ง

drof666

สลับคู่กันมันส์จนลำดับญาติกันไม่ถูกเลย

ppherbalife

น่าสนุกจังแบบนี้ อยากลองมั่ง

คนธรรมดา ธรรมดา

แบบนี้ก็สนุกทุกวันนะซิน่าอิจฉาจัง