ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 16

เริ่มโดย mrt006, ธันวาคม 17, 2020, 08:46:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n_neng

ระแวงผิดคน  เดวต้องจัดการ พี่ฝ้ายซักสองที ปิดปากเงียบเลย

karn_cab

อ้าว พี่เล็กโดนเข้าใจผิดซะงั้น พี่ฝ้ายไม่น่าเลย

rexmost gizmo

ผิดตัว ยังจัดไปซ่ะ4ดอก  โชคดีของพี่เล็ก555

sirasit khamsom

เข้าใจผิดเอาไป4ครั้ง ถ้าเข้าใจถูกท่าจะครยโหลแน่

lamjai

surway2532

จับสปายจัดไป4ดอกเต็มๆ ไม่แน่อาจจะติดใจมีลุ้นได้แซนวิสแน่ๆ 

yu_ei

เปิดมาก็ 4 น้ำเลยครับ ต้องไปย้อนอ่านหน่อยแล้วว นึกแล้วก็กระสันต์ ขอไปอ่านย้อนก่อนเลยละกันครับ ขอบคุณมากครับทร่มาต่อ

Kenglamalama

เข้าใจผิดยังไง กดไปตั้ง 4 ครั้ง

ngoo

ผิดตัวเสียแล้ว
แต่ยอมให้กดไปสี่ดอกคิดเสียว่านางน่าติดใจอยากเป็นเมียนะ

gfthebc

เข้าใจ​ผิด​ไป​แล้ว​ ก็​ทำความ​เข้าใจ​ให้​ถูก​ต้อง​ ยัง​งี้​ต้อง​ชวน​เจ้น้ำมา​ร่วม​ทำความ​เข้าใจ​กับ​พี่​เล็ก​แล้ว​ละ​ครับ​

sp502

เข้าใจผิดมากไปหน่อยนะนายที กดไปซะสี่ครั้งเลย

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​  แต่หายไปนานจนนายที  และตัวละครพี่ๆสาวๆ​ เลือนๆเลยครับ

nongoo144

อย่าหายไปนานอีกนะครับแบบ
ติดตามมาสามปีแล้วนะ

sthanya

กลับมารอบนี้จัดไปหลายดอกเลย แต่ดันเข้าใจผิดคิดว่าเขาเป็นสาย

pattaa