ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามความคิดเห็นครับ

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 18, 2020, 10:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบเนื้อเรื่องแบบใด?

๑.ลูกชายกับแม่
10 (25.6%)
๒.นักเรียนชายกับครู
2 (5.1%)
๓.น้องชายกับพี่สาว
3 (7.7%)
๔.ญาติผู้หญิงอื่นๆ
1 (2.6%)
๕.ลูกน้องชายกับเจ้านายสาว
13 (33.3%)
๖.คนแปลกหน้า
6 (15.4%)
๗.อื่นๆ
4 (10.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 39

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 16, 2021, 10:23:17 หลังเที่ยง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

■ขอสอบถามความคิดเห็นเกี่ยวกับเรื่องเสียวแนวสาวใหญ่หรือแนวผู้หญิงแก่กว่าผู้ชายหลายปี ว่าท่านชอบเนื้อเรื่องแบบใดครับ?
๑.ลูกชายกับแม่
๒.นักเรียนชายกับครูผู้หญิง
๓.น้องชายกับพี่สาว
๔.ผู้ชายกับญาติผู้หญิงอื่นๆ เช่น  ป้า  น้า อา ป้าสะใภ้ น้าสะใภ้ พี่สะใภ้ ฯลฯ
๕.ลูกน้องผู้ชายกับเจ้านายสาว
๖.คนแปลกหน้า
๗.อื่นๆ

johnyred59

ชอบแบบญาติ ประมาณว่า น้าสะไภ้ พี่สะไภ้

joker socool

ผู้หญิงอ่อนต่อโลกกับลุงไร้บ้านแปลกหน้า  ประมาณนี้น่าจะกำลังมานะครับ

loliconkung

ชอบแนวเด็กๆ(ผู้หญิง)ครับ 7-12 ขวบ ประมาณนั้น ::Dribbling::

karaboon

ผมชอบทุกแนวที่มีให้เลือก แต่ชอบมากสุด คือ แนวแม่กับลูกชายครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ชอบแบบลูกข่มขืนแม่แล้วพาพวกมาลงแขกแม่ด้วยครับ  หรือแบบถูกบังคับให้อึ๊บกับแม่ครับ

truck_san

ชอบทุกแนวที่กล่าวมาเลยครับแต่เอาให้สุดทางประมาณว่าถึงท้องกันไปเลยอยากเห็นจินตาการผู้แต่งว่าจะแก้โจทย์ทางสังคมยังไงให้สวยๆ แต่แนวชู้ก็ดีนะครับ ดราม่าหนักๆ จบเศร้าๆ ไม่ Happy endอะครับ

eternal_igxa

ชอบแนวครอบครัวที่ไม่ใช่สายเลือด
1.เพื่อนกับแม่,เรากับแม่เพื่อน 
2.นร.ชายกับครูสาว(ผัวเผลอ,ชู้) ,ครูสาวกับผู้ปกครอง ครูหนุ่มกับผู้ปกครอง
4.ญาติที่เป็นสะใภ้ ,เพื่อนเย็ดญาติสะใภ้เรา
5.ntr เจ้านายสาว(ติดควย,ท้อง)
6.คนแปลกหน้ากับเมียชาวบ้าน

::WowWow::
   ของผมแนวหลักๆเลย คือ แม่เย็ดกับลูก  หลานชายกับน้าสาว  หลานชายกับป้า  หลานชายกับอาสาว  แต่เอาให้สุดๆก็หลานชายกับยาย หลานชายกับย่า  ฯลฯ  โดยผู้ชายต้องเด็กมากๆแบบเพิ่งหัดชักว่าวอายุแค่ 11-12 แต่จะชอบแนวแม่กับลูกชายเย็ดกันมากที่สุดแบบเย็ดกันจนท้องเลย  หรือแบบโดนโจรปล้นแล้วลงแขกรุมเย็ดแม่ต่อหน้าลูก  แล้วบังคับให้ลูกเย็ดกับแม่ต่อ

::WowWow::
     ถ้าไม่ใช่แนวครอบครัว  แบบนักเรียนชายเย็ดกับครูอาจารย์  ก็ให้ครูอาจารย์แก่กว่าหลายปี แบบเป็นแม่เป็นลูกกันได้จะตื่นเต้นสะใจมาก

::Cheeky::
     แปลกอย่างหนึ่งนะ  ในเรื่องเสียวนี่ยังไม่เคยมีเรื่องหลานชายเย็ดกับย่าเลย  มีแต่เรื่องหลานชายเย็ดกับยาย   น่าจะมีคนลองแต่งดูบ้างนะ