ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั้นโทน [ มีตอนเดียว ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 19, 2020, 01:58:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pitor

lukpuman

nick555

nuunung

อันนี้เป็นมุมของนายโทนสินะ สนุกมีให้อ่านหลายอารมจริงๆ

pikajooo

mercuryzx

อันนี้ระลึกความหลังสมัยวัยยังเห่อหะมอยช่ะ  ::HoHo::

Chan_Som

อ่านจบตอนแล้ว เหมือนยังไม่จบจริง อยากให้มีต่ออีกสักตอนหรือสองตอนครับ กำลังลุ้นว่า นายโทนคนเสน่ห์แรง จะมัดใจพี่หมิวยังไง จนกลายเป็นน้องรัก  ::Orz::

phu_nun

เจอครั้งแรกก็โชว์พลังเลย ถึงว่าติดใจ อิอิ

sukray ruktum

อ่านแล้วน้ำตาไหลเลยสงสารเทพโทนมากเราเองก้อเคยผ่านจุดนี้เหมือนกัน....
คุณเป็นคนดีจิงๆๆ

mspeed

หลากหลายมุมมองให้เห็นภาพชัดมากเลยครับ
อ่านแล้วจากมุมไหนก็น่าสนุกจริงๆ

tataka

จากสภาพเป็นหมาตอนแรกกลายเป็นเทพทันตา อ่ะต๊าๆๆๆ ::Fighto::
เพราะงี้พี่หมิวถึงดีกับโทนขนาดนั้น แต่เรื่องพี่เตยก็น่าจะมีเบื้องหลังแบบนี้ด้วยรึเปล่า เพราะพี่เตยก็ดีกับโทนขั้นสุดเหมือนกัน

Just Chillin

แมวหง่าว

po3821

ถือว่าเป็นวันโลกาวินาศเลยนะเนี่ย โดนแบบจัดใหญ่จัดเต็มเลย เอานะ ถือว่าฟาดเคราะห์ ต่อไปก็จะมีเเรื่องดีๆเข้ามาแล้วนี่ สนุกดีครับ ขอบคุณ