ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep12 #73

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 19, 2020, 08:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gai

::Fighto::  งานนี้ มี จัดการไม่ครับ (อ่านแค่ช่วงต้น) น่าจะโดน ยากันแน่เลยครับ เลยออกมาแบบนี้ จะอย่างไรต่อไป ติดตามคนับ

h-man

เป็นวันที่ยาวนานเหมือนไม่มีวันจบ

ที่น่าสนใจคือคุณเมที่ถลำเข้าไปเต็มตัวแล้ว

Komratouy13

longman_44

โดนยากันทั่วหน้า มันดี แต่ไม่ประทับใจ

asiakook

เฮ้อ พี่อามบอมยกแก๊งค์เลย น่าปล่อยให้โดนสูบแห้งตายไปคนเดียว ยัวบินเดียวจะรอดถึงที่พักไหมนั่น ขอบคุณครับ

jaja

เมเจอสองหนึ่งงานมีตายกันไปข้าง

zero009

Tonnnn1249

Bankrupt

รอบนี้รอนานกว่าที่เคยแต่ก็สุดยอดสมกับที่รอเหมือนดิมนะครับ ขอบคุณครับ

Daxamoo

เอาไม่หยุดฉุดไม่อยู่
ยาไรวะเนี่ยน่าเอามาลองดู

offroad

คราวนี้น่าจะโดนวางยาตัวแรง จิตหลุดกันทุกคนเบย

vcchin

เม เครื่องติดแล้ว ได้เสียวสุดๆแน่เลย

Phoowadol

อีตาทอม..นี่โคตรวายร้านเลย...มิน่า..แต่ละคน คุมตัวเองแทบไม่อยู่ทุกคนเลย....เจอยาแรงนี่เอง... ::Horror::  ไม่งั้นฟินคงไม่นอมพี่อามแน่ในครั้งนั้น  ::Cheeky::
    แต่ว่า ปาร์ตี้ครั้งหลังนี่สิ...สติสตัง มีครบ จะบอกว่าเมาก็ไม่เต็มปากเท่าไร.พี่อามสมใจแล้วสิท่า...ได้ฟินในอารมณ์นี้ ปากบอก ไม่อาวๆ แต่ร่างกายตอบสนองย้อนแย้งนะจ๊ะ แม่สาวร้อนสวาท....
   แหม่คุ้มครับ วันนี้ ได้ครบ....แถมพิเศษที่คุณ เม แซนวิชได้อร่อยม๊ากกกก.....อ่านไปก็แข็งไป คึกคัก แต่เช้า จนหาที่ลงไม่ได้ละ..ตอนนี้ ไรท์ลงช่วงเช้าแบบนี้ ผมจะไปปลดปล่อยได้ที่ไหนเนี่ย... ::Dozy::  ภรรเมีย ก็ออกจากห้องไปแล้วด้วย..เฮ้อ..... ::Elder::ไว้รอคืนนี้ละกัน ค่อย จัดหนัก....เนอะๆๆ.....55 ::Dribbling::
สุดท้าย ขอบคุณครับ

lit260499

มีการวางยาด้วยงานนี้มีมันได้ยาวๆ แต่ระวังหัวใจวายนะพี่อามร์

gai

::Fighto:: สาว เม พอจะร้อนแรง ก็ไม่มีใครหยุดเธอได้อีกแล้วละครับ
   จัดไปครับ รอบจัดหนักละนะครับ