ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep12 #73

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 19, 2020, 08:32:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ในงานแต่งของไก่กับตอง
เกิดเหตุวุ่นวายขึ้นมาและส่งผลต่อเนื่องมาจนถึงอีกวัน

ผมตื่นข้ามมาอีกวัน ก็เวลาเช็คเอาท์ออกจากโรงแรมพอดี

ผมมีสายมิสคอลแยะมาก ไม่ได้ดูโทรศัพท์เลย แต่มีมาจากเม 20 กว่าสาย และจากยัว 30 กว่าสาย
เกิดอะไรขึ้น...

ผมจะโทรกลับ สายเมก็เข้ามาอีกที เมถามเสียงสั่นว่าเป็นอะไรไหม ผมบอกไม่เป็นไร
เมบอกว่าพี่อามเข้าโรงพยาบาลใจเต้นแรง หมอบอกว่าหัวใจเต้นเร็วเกินปกติ
ผมบอกโอเค นึกในใจผมก็เป็น ฟินก็น่าจะ
ผมบอกเมว่า เดี๋ยวไปหานะใจเย็นๆ

ผมโทรไปหายัว ยัวก็บอกว่าพี่อามเข้าโรงพยาบาล ยัวถามว่าเมื่อคืนเกิดอะไรทำไมเป็นแบบนั้น
ผมเล่าย้อนกลับไปให้ยัวฟังทั้งหมด ยัวอุทานออกมาว่าไอ้ทอมแน่ๆ มันใส่ยาแน่ๆสภาพนี้ ผมจำชื่อไม่ได้แล้ว แต่ฝรั่งสายปาร์ตี้อัพกัน
ผมถามว่าตอนนี้ผมกับฟินยายังน่าจะมีฤทธิ์อยู่ ทำไง
ยัวบอกกินน้ำแยะๆ กินเป็นลิตรๆเลยนะ ผมถามว่ามันจะเป็นงี้ไปนานไหม ยัวบอก ก็จนกว่ายาจะหมดอ่ะ
พอยาหมดแล้วจะหลับไปสักวันสองวันอ่ะ หลับแบบไม่รู้เรื่องเลย ไปหาที่นอนดีๆซะ แล้วก็เตรียมตัวหลับถ้าไม่ไหวก็ไปแอดมิท แล้วก็วางไป
แล้วยัวก็โทรกลับมาว่า คุณเมรู้เรื่องนี้ไหม
ผมบอกว่าเมรู้แค่ว่าพวกผมปาร์ตี้กันต่อ ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น
ยัวถามผมว่าแล้วไก่ล่ะ ผมบอกไก่เมาหลับไปพร้อมๆตองน่ะล่ะ ผมไม่กล้าบอกว่าไก่อยู่ในสภาพไหน
ยัวเงียบไปเหมือนไม่เชื่อ ผมก็เงียบไปเช่นกัน แล้วยัวก็บอกว่าไปพักก่อน เดี๋ยวยัวไปจัดการก่อน

ผมวางสายหันไปมองของตัวเองที่โด่แถมคันยิบๆ มันไม่ได้อยากนะแต่มันคันจนต้องหาที่เสียบหรือไม่ก็ช่วยตัวเองอะไรแบบนั้น
แล้วสติก็มาเป็นห้วงๆไป หรือผมใกล้หลับแล้ว
ผมจัดการพาทั้งบีและฟินกลับไปที่คอนโดแบบกระปกกระเปลี้ยเต็มที
บียังแฮงค์แบบไม่ฟื้นดีนัก ผมกับฟินสภาพเดียวกัน
ยัวจัดการให้คนขับรถมารับพวกผมไปที่คอนโดของผม

ถึงห้องได้ ผมเข้าไปอาบน้ำ เตรียมตัวนอนเต็มที่ ฟินกับบีไม่ฟื้นดีนัก
เมก็โทรมาถามว่าอยู่ไหน โอเคกันไหม ผมบอกว่าผมกลับมาที่ห้องล่ะ
เมบอกว่าเดี๋ยวจะแวะมาหา ผมบอกว่าถ้าหลับทำไง

ผมกระดกเหล้าเข้าไปอีกนิด กะว่าจะได้หลับง่ายๆ แต่มันไม่เป็นแบบนั้น
ผมงุ่นง่านมากๆ และผมก็ยืนอยู่กลางผู้หญิงสองคนที่ความเซ็กซี่ระดับเต็มสิบไปคนละทาง
แต่สลบสไลทั้งคู่

ผมนั่งกินวิสกี้มองวิวสลึมสลืออยู่สักพักก็มีเสียงขยับตัวในห้อง ผมหันไป ฟินเดินมาจับหัวเหมือนปวดหัวออกมานั่งข้างๆ
ผมใส่บ๊อกเซอร์ตัวเดียวจู๋โด่ตากลมอยู่
ฟินเอื้อมมือมาจับของผมรูดขึ้นลงแล้วก็บอกว่า อืมฟินอยากโดนรุมจังเลย มันคันยุบๆยิบๆไปหมด
แล้วฟินก็ก้มมาอมของผมเลย อมผ่านบ๊อกเซอร์มาเลย ความเสียดสีของปากและกางเกงยิ่งเพิ่มความคันไปอีก
ผมจับฟินมานั่งตัก แล้วก็เสียบลงมา ฟินเหมือนมีน้ำไหลตอลดเวลา ฟินร้องอึ้มมมมมมมม
เอี้ยวตัวกลับมาเอานมเข้าปากผมให้งับ ฟินบอกดูดแบบเม้มๆนะ อ้าหหซี๊ดสสสสสส อูยสสส
ฟินทิ้งตัวลงมาช้าและยกตัวขึ้นช้าแต่หนักแน่นพร้อมกับขมิบของฟินไปด้วย หน้านิ่วคิ้วขมวดตอดผมอยู่แบบรู้สึกได้
ผมกัดไปที่หัวนมฟินร้อง โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยสสสสสสสสสสซี๊ดสสแต่ไม่ได้เอานมหนี ฟินบี้นมให้เข้ามาในปากอีก

ฟินร้องซี๊ดสสสสสสกัดเลยยยอูยยยยยยยยย แรงๆๆๆ
ซี๊ดสสสเสียววว โอยยยยยยยจะ...แล้วฟินก็ตัวกระแทกแรงๆลงมาสี่ห้าทีแล้วก็กระตุกเบาๆ เสียงซี๊ดสสสบอกความอยากมากๆ
ผมจับฟินนั่งตัวตรงๆเอาสองมือตะโบมที่หน้าอก เอานิ้วบิดที่หัวนมแล้วดึงแรงๆ
ฟินยกตัวขึ้นสวนกระแทกเสร็จไปอีกที ฟินร้องโอ๊ยยยยยยยยยยยยยสสสสสสสส
ฟินหันหน้าเข้าหาผมแล้วก็บดเอวลงมา ฟินทำท่านี้แล้วก็กระตุกติดๆกันอยู่หลายที เรียกว่าฟินเสร็จไปหลายรอบมาก
ผมก็อยากเสร็จแต่มันไม่เสร็จรู้สึกคันหัวยิบๆๆ

ผมจับฟินนอนตรงระเบียงแล้วก็ประกบลงไปกระแทกฟินไป
ฟินร้องว่า อิหหห อียยย กระแทกแรงๆหหห อ่าหห โอ๊ยยยหหห เสียววว
เอาอีกแรงๆ โอยยส์ ซี๊ดดดด อิ๊หห อิ๊ห

จนฟินเสร็จอีก ฟินบอกเสียวว แล้วก็มีเสียงรอดเบาๆมาว่าเอาอีก

ผมพาฟินมานอนที่เตียง

โดยมีบีนอนหลับอยู่ข้างๆ ผมจับฟินยกขาสูงแล้วก็กดลงไปตรงๆ ท่านี้ฟินดิ้นพราดจิกหลังผมแน่นร้องซี๊ดดดดสสส อูยยยยย
ผมกระแทกเน้นๆเข้าไปให้ลึกที่สุด ให้แรงเสียดสีมันทำให้ตรงหัวผมหายคันสักที แต่ก็ปล่าวเลย
ยิ่งกระแทกยิ่งคัน เสียงฟินร้องโอยยยยยยยเสียวว จุกกก โอยยซี๊ดสสสลละละละลลึกกๆๆจัง
ฟินดึงคอผมลงไปจูบบอกกัดฟันแน่นบอกเย็ดแรงๆเลยค่ะ ฟินอยากโดนเย็ดดดด

รูปนี้คือรูปปากของฟินจริงๆ ผมจะบอกว่ามันเซ็กซี่มากๆ คิดดูว่าฟินจะต้องสวยแค่ไหน

ผมกระแทกลงไปสุดแรง ฟินแอ่นตัวร้องงงงอ๊าาาาาาาหหหหหหหหหห แล้วก็บิดตัวกระตุกจนหลุดจากผมไปแต่สิ่งที่ตามมาคือฟินฉี่เล็ดหรือไม่ก็เรียกว่าน้ำพุ่งออกมา
ฟินน้ำตาไหลบอกโอยสสเสียวว เหมือนมันโดนมดลูกเลย แล้วฟินก็หันหลังโก่งก้นขึ้นมาให้ผมเสียบ
ฟินเอามือลอดมาจับท่อนของผมแล้ว็ให้เสียบที่รูหน้าต่อ ฟินหันมามองด้วยสายตาของการอ้อนวอน
ผมจับรั้งเอวฟินไว้แล้วก็กดแรงที่มีทั้งหมดกระแทกไป เสียงฟินร้องอ๊ะๆๆกัดไปที่หมอนได้อารมณ์มาก ตัวฟินกระตุกไปตามตามจังหวะ จนฟินรั้งตัวไม่ไหว
ทิ้งตัวนอนราบลงไป

ผมตามไปประกบในท่านอนราบอีก ฟินตอนนี้ตาปรือแต่ก็แอ่นก้นสวนขึ้นมาเป็นการเร่งจังหวะให้ผมเอาอีก
ผมก็เสียบสวนลงไป ฟินร้องซี๊ดสสสน้ำตาไหลบอกโอยยเสร็จจนจะไม่ไหวแล้ว อี๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ..............ซี๊ดสสสสสสสสส
โอยยยยยยยยยยยยยย ห๊ะ โอยยย
ผมบรรยายนเสียงฟินร้องไม่ได้ มันเป็นเสียงที่อ้อน เงี่ยน และเซ็กซี่มาก รู้แต่ว่าผมจดจ่ออยู่กับเสียงร้องนั้นจนไม่รู้ว่าบีนอนมองอยู่เงียบๆ
ผมหันไปเห็นตาบีโตอยู่ สายตาดูตื่นเต้น ผมยิ่งตั้งใจเย็ดฟินให้โหยหวนกว่าเดิม ฟินนั้นร้องโอยยไม่ไหวแล้วกับเอาอีกสลับกันไปมา
ฟินนั้นตอนนี้ทรงตัวไม่ไหวอ่อนปวกเปียกไปหมด ผมเองก็จะหมดแรงล่ะ ผมเปลี่ยนมาใส่ไปในตูดฟินแทน
มันฝืดและเจ็บมากแต่ฟินไม่มีแม้แต่แรงจะร้อง ฟินทำหน้าแค่ว่าเอาเข้ามาเถอะ
ผมกดลงไปเร็วๆแรงๆ ตัวฟินสั่นสะเทิ้มไปทั้งเตียงเสียงร้องที่ฟินแหงนหน้าขึ้นมาร้องพร้อมกับมองมาที่แท่งที่กำลังวิ่งเข้าออก นั้นเซ็กซี่มาก
ผมเร่งจนฟินตัวกระตุกสั่นไปจนฟินนั้นนอนหอบหายใจนิงๆ

ผมหันไปมองบี บีทำตาโตแต่ก็ไม่ทันแล้ว
ผมจับบีกดแล้วก็เอาเสียบเข้าไปในรูของบีที่นอนมองผมกับฟินจนแฉะ บีเอามือมาปรามผมเบาๆแต่แอ่นโคกบดลอยไปมา
บีถามว่าทำไมอึดขนาดนี้ เป็นอะไร สิ้นคำว่าเป็นอะไรผมก็ใส่บีไม่ยั้้งเลย บีนอนดิ้นไปมากัดหมอนแน่นเลย ผมเผ้าที่ส่ายไปมากับน้ำที่ไหลออกจากรู
มันบอกว่าบีพร้อมยิ่งกว่าพร้อม
เสียงร้องอ๊ะห์ อ๊ะห์ๆๆๆๆ อี๊บยยซี๊ดสส โอ๊ยยยยย มันส์จัง
อูยยยยยยยยยยยสสสสสสสส ดังมาไม่หยุด
บีเด้งสวนกลับมาแรงๆหลายที และบีตอนนี้น้ำใสๆไหลนองไปหมด บีร้องว่าโอยยสสสเสียวว......ไม่ไหวแล้ว.........อูยส........
โอยยยยยยยยยยยยยย ผมรู้สึกว่าตอนนี้หัวหมุนคว้างเร่งเฮือกสุดท้าย สวนกับบีที่เด้งรับ ความเสียวมันแล่นขึ้นมาเร็วมากๆ

ทั้งหมดเกิดขึ้นในเวลาชั่ววูบผมจำไม่ได้นัก มาจำได้อีกทีเห็นบีขึ้นขย่มผมหงื่อโทรมกาย สะบัดผมไปมา
บีทรุดตัวลงมานอนราบไปกับตัวผมแล้วก็กระดกก้นขึ้นสูงๆ ทีนึงกระแทกลงมาแล้วผมก็รู้สึกเหมือนจะเสร็จแบบปึ๊ดเดียว แต่ไม่สุด
แต่ก็เสร็จ...บีพูดเสียงหอบๆว่า บีไม่ไหวแล้วนะ แล้วผมก็หลับไป

ผมหลับไปนานเท่าไหร่ไม่รู้ แต่ผมตื่นมาเพราะหิวเห็นตรงเตียงมีนมกับขนมปังวางไว้
ผมรู้สึกเพลียแบบไม่มีแรงกินนมได้ไม่หมดกล่องดีก็หลับไป

ผมตื่นมาอีกที ห้องว่างเปล่า มีโน๊ตสั้นๆบอกว่า ว่าบีกลับไปก่อน ผมหลับไปสองวัน แต่หันไปเห็นฟินนอนอยู่เช่นกัน
บีบอกว่าไปทำงานก่อน เดี๋ยวกลับเข้ามาหาข้าวให้

ผมหลับไปอีกที ตื่นมาค่ำๆแล้ว
ได้ยินเสียงคนคุยกันเบาๆ กำลังวังชาเริ่มกลับมาแล้ว ผมลุกเดินออกไป เจอบีกับฟินและยัวนั่งคุยกันอยู่ ฟินลุกมาดูผมพาไปนั่งที่โต๊ะกินข้าว
ทุกคนถามว่าผมเป็นยังไง ผมก็ถามกลับว่าเป็นไงกันบ้าง ผมเวียนหัวจะอ๊วก ยัวพาฟินกับบีไปหาหมอมา
ฟินบอกว่ากระเพาะปัสสาวะอักเสบอ่ะ หมอห้ามมีอะไรไปอาทิตย์นึง บีบอกบีก็ด้วย
ยัวส่ายหน้า ผมถามถึงต้นทางอย่างทอมกับพี่อาม

ยัวบอกว่าพี่อามปลอดภัยแล้ว ส่วนทอมหายเข้ากลีบเมฆไปเลย หลังๆทอมมันไปหากินอยู่กับแก๊งลูกนักการเมือง
เป็นฝรั่งที่อยู่ในสังคมอีลิทประมาณนึง อาจจะเรียกว่ามีคนคุ้มกะลาหัว

ตอนนี้พี่อามพักฟื้นเช่นกัน มีเมคอยดูไปตามประสาเพราะต้องพาลูกๆไปเยี่ยมคุณพ่อที่ป่วยด้วย
ผมไม่มีเรี่ยวแรงเลย คือไม่ได้อยากนอนแต่มันไม่มีแรง
กินข้าวได้สักพัก ก็ขอตัวไปนอน ตื่นมาอีกทีคือเช้า ไม่มีใครแล้ว

ผมตื่นมาทำงานจากที่บ้านแป๊ปๆ เมก็โทรมาถามว่าเป็นยังๆไงบ้าง ผมบอกว่าโอเคขึ้นแล้วล่ะ

ผมสำรวจดูตัวเอง เก็บนั่นนี่ เจอยาอยู่ในกระเป๋าที่ใส่วันงาน เจอเป็นแพค
ผมถ่ายรูปไปถามยัวว่าใช่ตัวนี้ไหม ยัวบอกใช่ เอามาจากไหน
ผมบอกมันอยู่ในกระเป๋าเสื้อ

ยัวบอกว่านี่มันแยะมากเลยนะ อีทอมบ้าไอ้ฝรั่งโรคจิต

ผมบอกเดี๋ยวจัดการทิ้งก่อน ผมจัดการตัวเองเสร็จ ก็คิดว่าจะขับไปหาพี่อามดีหรือจะไปเจอไก่กับตองดี
ไก่กับตองดีกว่า ผมดูในไอจี พบว่าไก่กับตองไปฮันนีมูนที่ภูเก็ต ผมคิดว่าสองคนนั้นไม่น่าจะรู้อะไร
ผมเลยไปหาพี่อาม พี่อามดูดีขึ้นแต่อาการหัวใจเต้นเร็วทำให้หมอให้อยู่ดูอาการสองสามวัน

พี่อามรอจนไม่มีใครอยู่ ถึงถามผมว่าทุกอย่างโอเคไหม
ผมบอก โอเคครับพี่ เรื่องวันนั้นน่าจะหมดสติกันหมด พี่อามสบถเป็นภาษาอังกฤษชุดใหญ่ด่าไอ้ทอม
ผมถามว่าพี่จำอะไรได้บ้าง แกตอบว่าจำได้ว่ารุมไก่ แล้วก็เมกับยัวตามมา
ผมถึงกับหืมมมม พี่ๆๆไม่มียัวกับเมครับ แกบอกเออจำไม่ได้เลือนลางมาก
แม่งบ้าบอมาก

ผมคุยสักพักก็ขอตัวกลับ ผมเข้าไปออฟฟิศเคลียร์งานจนดึกดื่น
ผ่านงานแต่งไก่มาเกือบอาทิตย์แล้ว ผมได้แต่คิดว่าทุกคนน่าจะเข้าที่เข้าทาง
ผมผ่านสุดสัปดาห์นั้นไปด้วยความสบายใจ แต่สุดสัปดาห์ที่ผมคิดว่าจะเก็บห้องพักผ่อนก็เปลี่ยนไป

ผมพยายามนัดบีกับฟินเพื่อทานข้าว จริงๆก็อยากจะอยู่แบบคืนนั้นอีก แต่สองคนไม่ว่างเลย
แต่สิ่งที่ทำให้ผมรู้ว่าสองคนไม่ได้ไม่ว่าง เพียงแต่ไม่ว่างเจอผมก็คือ...ไอจี ของมิน
มินโพสต์รูปอยู่กับบีและฟินที่คอนโดแถมแทกไปหาเมว่ารออยู่นะให้รีบมาแจม
ผมได้แต่ดูเงียบๆแต่ใจเต้นโครมครามอยากไปมาก เมก็โทรมาหาผม

เมถามผมว่าสะดวกไหมคะ พอดีมีเรื่องอยากคุย
เมมาพร้อมรถอัลพาดจอดที่หน้าคอนโดผม มีคนขับมาพร้อมและมีพี่อามมาด้วย

เมพูดเรียบๆว่าเชิญค่ะ
ผมถามว่าไปไหน เมยิ้มๆไม่ตอบ แต่ว่าสีหน้าดุดันมาก
พี่อามเอ่ยขึ้นมาแทนว่า...ผมเล่าให้เมฟังเรื่องคืนงานแต่งงาน

ผมไม่แน่ใจนักว่าเมโกรธเรื่องที่พี่อามไปทำแบบนั้นหรือในเรื่องนั้นมีผมกับฟินด้วย แต่เมโกรธแล้วนิ่งมากๆ

ผมหยิบยาติดมาด้วย พี่อามเห็นผมหยิบถุงยาจะยื่นไปให้เมก็ปรามไว้แล้วก็คว้าเอาถุงยาไปเอง
พี่อามทำหน้านิ่งๆ แล้วก็บอกให้แค่เราไปร้านอาหารร้านนึง

ในระหว่างที่คุยเมดื่มหนักและเร็วมากๆ มียัวตามมาสมทบ ผมปรามพี่อามว่าอย่าใส่ยาใครนะเราไม่รู้ปริมาณ และพี่ก็พึ่งฟื้นมาจากโรงบาลด้วย
ผมหลับไปสองวันเลยนะพี่!!!

พี่อามพยักหน้าดูดซิการ์ไปด้วย เมกับยัวนั่งคุยกันเรื่องทอม  เพราะเมไม่รู้จักทอมเลย
แล้วในขณะนั้น ฟิน บี และมินก็ตามมานั่งด้วย ผมงงไปหมด
แต่เมบอกว่าชวนสามคนนั้นมาเอง วงสนทนาใหญ่ขึ้น เรื่องที่เราคุยค้างก็เปลี่ยนไป
โต๊ะวงกลมเริ่มด้วยมิน ถัดมาเป็นบีและผม ฟินนั่งติดกับผม ถัดจากฟินเป็นพี่อาม เม และยัว

ผมนั่งมองย้อนไปจากวันแรกที่เจอบีกับฟิน เป็นฟินที่ใช้ชีวิตแบบสาวหัวนอกหยอดกันไปมาจนเราเป็นคู่ขากันลับๆ
สาวหมวยสวยเฉี่ยวหุ่นงามก้นงอน แฟนเก่าคือทอม ไอ้ฝรั่งสายปาร์ตี้ EDM ที่พึ่งก่อเรื่องไป
บีตามมาไม่นานแต่มาเพราะชอบกบลูกน้องเก่าผม แต่บีก็ข้ามมาได้กับผมเพราะฟินกลายๆ หมวยหวานก้นงอนดิกแถมติดเซ็กส์ในตอนหลังๆ
จากนั้นยัวคือคนที่เราไปเจอที่รีสอร์ท ในงานปาร์ตี้ อยู่บริหารโรงแรมบูติคเล็กๆที่มีฝรั่งมาพักมากมายจนดัง
จนทุกวันนี้ยัวคือผู้บริหารในเครือใหญ่ ผู้หญิงสาวที่ใครเห็นก็ต้องบอกว่าสวยคมแบบไทยๆนมใหญ่อีกตะหาก
เมคือภรรยาพี่อามที่ถึงแม้จะมีลูกสอง แต่สวยสะพรั่งผิวพรรณงดงามและหุ่นถ้าเธอแต่งตัวขึ้นมา แค่เห็นก็ฆ่าผู้ชายตายได้เลย
มินคือแฟนตองที่ถูกตองทิ้งมาคบกับไก่แล้วพึ่งแต่งงานกันไป ไก่เป็นเด็กเสี่ยของพี่อามและไก่เป็นเพื่อนมหาลัยของบี

วงสนทนาคุยกันเรื่องจะไปเที่ยวทะเลกัน เลือกกันอยู่ว่าภูเก็ตหรือสมุย
ผมเหลือบไปเห็นพี่อามวางบนมือตักฟิน แต่เป็นการวางแบบบี้ลงไป ฟินขยับตัวแต่ไม่ได้พูดอะไร
ผมสังเกตุเห็นอาการฟินกระสับกระส่ายนิดๆ แต่ก็ยังคุยอยู่ ผมเห็นฟินถอนหายใจนิดๆ แต่ตอนนี้ของผมนี่โด่ขึ้นมาเลย
รู้สึกอยากกดฟินตรงนั้น

แขนอีกข้างของผมมีบีที่เอาหน้าอกมาเบียดเบาๆ ผมเอามืออ้อมไปโอบฟินเพื่อจะจับใต้ราวนมนั้น
ฟินเอนตัวมาให้มือผมคว้าไปข้างๆเต้าอย่างง่ายดาย

ผมพยายามมองว่าฟินโดนล้วงจริงไหม และใต้โต๊ะตอนนี้มือพี่อามก็หายไปในใต้กระโปรงฟินจริงๆด้วย
ฟินดูหายใจแรงขึ้นนิดๆ แต่ดูเซ็กซี่มาก ผมคิดว่าเรื่องนี้ไม่ดีแล้ว เพราะผมเองก็วูบวาบเช่นกัน
บีเอียงมาซบผมเอาหน้าอดมาถูแขนเบาๆ ไวน์พร่องไปเรื่อยๆ และการพูดคุยก็เหมือนจะเปลี่ยนเรื่องไป
เมที่ตอนนี้เมามากลุกไปห้องน้ำโดยที่มีพี่อามประคองไป

ผมถามฟินว่าเป็นอะไรทำไมยอมพี่อามง่ายจังฟินหันมาบอกแค่ว่า อะไรนะ แต่เงี่ยนจัง
ผมนึกในใจว่าพี่อาม พี่อามเอายามาเล่นใช่ไหม เพราะผมเองก็วูบวาบแปลกๆและที่สำคัญของผมตั้งเด่และคันยิบๆเลย
อาจจะด้วย บี ฟิน ยัว หรือ มินที่อยู่ด้วย แต่นี่ไม่ปกติแล้ว
ผมรีบเช็คบิลและชวนทุกคนกลับ ไปบ้านใครก็ได้แต่ต้องไปจากตรงนี้ก่อน
ยัวขอแยกตัวไปก่อน

รถอัลพาร์ดมารับพวกเรา 5 คนไปที่คอนโดฟิน
รถติดอยู่ตรงเพลินจิตค่อนข้างนาน ผมได้ยินเสียงถอนหายใจของแต่ละคนที่คุยกันน้อยเรื่องลง
เมเหมือนจะสลบไป พี่อามจัดการเมอยู่เบาะหน้า
ผมนั่งเบาะหลังกับฟินและบีและมิน ฟินหายใจแรงพอผมหันไปจะถามฟินก็คว้าคอมาจูบ
เป็นจูบที่ร้อนแรงมากๆ ปากและลิ้นฉ่ำไวน์ที่กระหวัดเข้ามา ทำเอาผมเคลิ้มตัวลอย สูญสิ้นสติตรงนั้น
มือผมปัดป่ายไปที่หน้าอกของฟิน เสียงดึงปากออกจากกันของเราดังลั่นรถ ฟินลุกขึ้นมานั่งคร่อมผมพร้อมกับเอาเอวบดลงมาที่แท่งกายอันพร้อมสุดๆของผม

ฟินเอียงคอไปจูบบีที่ขืนคอไว้แต่ก็ไม่ด้ขัดขืนแต่ประการใด ผมเอียงไปหามินที่ตอนนี้ก็โผเข้ามาจูบเช่นกัน สมองผมหมุุนคว้างไปหมด
ไม่ได้ความอะไรแค่มารู้อีกทีคือของผมเข้าไปในอยู่ในฟินแล้ว เดรสสั้นรัดก้อนงอนๆของฟินมันร่นมาอยู่ที่เอวตั้งแต่ตอนไหน
เสียงฟินร้องอื้มหห...และบดคลึงลงมาเบาๆ แล้วก็ยกก้นให้ลอยขึ้นช้าๆมันทำให้อามต้องเอิ้มมือมาจับก้นฟินไปด้วย
ฟินไม่ได้ขัดขืนแถมตอนยกก้นขึ้นจากลำของผมยังแอ่นเหมือนท้าทายสายตาพี่อามอีกด้วยซ้ำ

ร่างฟินสว่างไสวในความมืดบนแยกสาทรตัดพระรามสี่มากๆ ตอนนี้บีดึงเสื้อฟินออกไปด้านข้าง แล้วดูดหน้าอกฟิน
อีกข้างมินก็เอาลิ้นละเลงหัวนมฟินอยู่ ฟินบิดตัวร้องซี๊ดส์ ตัวสั่น คิ้วหมวดกันเหมือนเจ็บปวดแต่ปล่าวเลย
ฟินเร่งกระแทกของผมด้วยความหนักหน่วงจนเมที่เมาหลับอยู่รู้สึกตัวเบาๆ
เรามาถึงคอนโดฟินกันพอดี พอรถจอดฟินก็เร่งกระแทกตัวเองให้เสร็จเสียงร้องอี๊ยๆ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดสสส ยังดังอยู่เลยตอนคนขับรถของพี่อามมาเปิดประตู
ฟินบดลงมาครั้งสุดท้ายแล้วก็ลุกขึ้น น้ำใสๆยิดเป็นทางฟินแค่รูดกระโปรงลงแล้วก็ก้าวลงรถไป
พี่อามประคองเมมาที่ลิฟต์ ฟินเดินโซซัดโซเซตามมา ผมกับบีและฟินเดินตามมาอีกที

พอเข้าลิฟท์ มินถอยหลังมาพิงผม แต่ไม่พิงเปล่า มินเอื้อมเอามือมาขยำของผมแรงๆจนผมร้องโอ๊ยออกมา
ผมยืนข้างหลังทุกคนพี่อามเอามือประคองเต้าเม ใช่คือประคองไปที่นมของเมเลย อีกข้างก็เอามือมาลูบก้นบี บียืนแอ่นตัวไม่ได้ว่าอะไร

ลิฟต์มาถึงชั้นที่พักของฟินพอเข้าห้องได้ ผมเอาน้ำเปล่ารินแจกจ่ายให้ทุกคน แต่ฟินไปเอาไวน์ออกมาแจกให้ทุกคนอีก ภาพวิวแม่น้ำตอนกลางคืนกับไวน์และผู้คน
ฟินซดไวน์อักๆๆแล้วก็ไปล้มตัวลงโซฟา
พี่อามเดินไปนั่งข้างๆลูบขาฟินที่ตอนนี้ยิ้มตาเยิ้ม ทำท่าเหมือนจะบอกว่าอยากลองหนูเหรอคะ
ผมนั่งดูลุ้นว่าฟินจะยอมไหม ใจเต้นโครมคราม พี่อามลูบขาฟินช้าๆ พี่อามเองก็หายใจแรงฟินก็ดูท้าทาย
พี่อามลูบไปถึงต้นขาและกางเกงในจีสตริงที่มันยังไม่กลับเข้าที่ดีเพราะภารกิจในรถกับผม
แสงไฟทำให้เห็นแสงสะท้อนจากน้ำใสๆยืดๆที่ต้นขาฟิน

ฟินกดหัวพี่อามลงไปให้เลียของฟิน นางเสือยังไงก็คือนางเสือ
พี่อามซุกหน้าไปได้ ฟินก็เอาร่องฟินบดไปมาจนหน้าพี่อามเลอะไปด้วยน้ำเปรอะไปหมด
พี่อามล๊อคขาฟินไว้แล้วก็เอาลิ้นกดลงไป จากเสียงถอนหายใจดังๆ ฟินร้องซี๊ดสสสสสสสสสสสส หหหหหหหหห

เหมือนเสียงของฟินจะปลดล๊อคทุกคนในห้อง
มินรูดซิปกางเกงผมออกพร้อมกับคุกเข่าลงไปเอาลิ้นไล่ระริกจากหัวไปถึงโคน ผมคว้าบีที่ยินอยู่ใกล้ๆมากอดแล้วก็จูบ
มินไล้ลิ้นไปมาช้าๆ แต่ระรัว ตาผมมองฟินอยู่ไม่ห่าง ฟินมองข้ามหัวพี่อามมามองผมเช่นกัน สายตาฟินยั่วยวนมาก
เหมือนยั่วให้ผมอยาก ฟินยกขาสูงให้เห็นส้นสูงที่ยังไม่ได้ถอดดีและเห็นการเกร็งที่ยกตัวขึ้นตามความเสียว

หน้าพี่อามหายไปในร่องของฟิน มินกลืนของผมเข้าไปเหมือนจะกิน ผมจูงมินมาที่โซฟา พร้อมกับบี
พี่อามหยุดเลีย ลุกขึ้นยืนถอดกางเกงออกจะให้ฟินอมให้ พี่อามจับหัวฟินเข้าไปหาที่แท่งของแก
ฟินแลบลิ้นออกมาแตะไปที่ปลายหัวที่มีน้ำเยิ้มของพี่อาม เอาลิ้นตวัดไปเบาๆ แล้วก็ดึงเอามินมาจ่อที่ของพี่อามแทน
มินหันมาก็อมของพี่อามเข้าไปทั้งแท่ง เสียงพี่อามร้องซี๊ดส์ๆๆๆ ฟินละจากพี่อามมาช่วยกันเลียแท่งของผมกับบี

ผมได้แต่ครางไปกับภาพตรงหน้า ฟินกับบีกำลังเลียของผมอยู่ ฟินไล้ลงไปอมตรงไข่งับเบาๆไล่ขึ้นมา
แล้วบีก็อ้าปากอมของผมลงไปถึงหัวหยัก แค่นี้ก็จะแตกแล้ว ฟินไล้ไปมาจนผมต้องยกก้นลอย
จังหวะที่บีถอนปากออกจากผมเป็นจังหวะที่ฟินไล้ขึ้นมาอมแทน แล้วบีกับฟินก็จูบปากแลกลิ้นกันโดยไม่สนว่าแท่งของผมจะเป็นยังไง
ฟินรุกไล่บีจนบีเหมือนเด็กน้อยที่โนผู้ชายข่มอยู่นิดๆ แต่ในท่าทางที่เหมือนโดนขืนใจนิ้วบีหายไปในร่องของฟิน
เสียงอื้มมมๆ ซีดส์ดังสลับกับเสียงนิ้วของบีที่กระทุ้งผ่านน้ำฉ่ำๆของฟิน

ฟินร้องซี๊ดสสสส เงี่ยนนน.....โอยสสส ดังๆแล้วก็ผลักบีมาอมของผมต่อในท่าหมา แล้วตัวเองสอดตัวไปเลียร่องบี
ทุกครั้งที่บีเสียว บีจะเม้มแน่นๆมาทำหน้าคิ้วขมวดพร้อกับยกก้นขึ้นสูง
เสียงบีที่เรียก...อี๊ยยยยหหห ฟิ.........นนนนนนนนนน อ่าหหหหห ทำเอาพี่อามมองไม่กระพริบตา

มินตอนนี้เสื้อผ้าหลุดลุ่ย เพราะโดนพี่อามค่อยๆถอดออกทีละชิ้น
แอร์โฮสเตทหน้าหวานสวย หุ่นงามพริ้งที่โดนตองทิ้งมากำลังส่ายสะโพกไปมาอย่างท้าทาย
ผมเหมือบไปมองเห็นน้ำใสๆไหลลงขามิน พี่อามจับมินคุกเข่าท่าหมาที่โซฟา
แล้วก็เอาของตัวเองจ่อลงไป พี่อามพยายามเอาวนรอบๆไม่เข้าไปเพื่อยื้อเวลา แต่เป็นมินที่ขยับรูแหวกจีสติงใส่สวนลงมา
เสียงพี่อามร้อง อ่าหหหห คับจริงๆ มินร้องอ๊ะหหหหห แล้วก็ก้มหน้าไปกับขอบโซฟา

ผมหันมาดูบีตอนนี้ บีก้มหน้าซุกไปกับของผมแล้วเพราะฟินรุกหนักมาก
ผมจับบีลุกขึ้นมานั่งค่อมลงมาหันหน้าเข้าหาผม บีตอนนี้เหมือนลูกแมวตัวน้อยๆที่จับทำอะไรก็ง่ายไปหมด หน้าแดงกล่ำและสีหน้าเจ็บปวดปนสุขสมตลอดเวลา
บีทิ้งตัวลงาร้องอ๊าหหหหหห โอ๊ยหหหห แล้วก็บดเอวโยกช้าๆ จากเบาๆจนเร็วขึ้น
เสียงพั่บๆๆของผมกับพี่อามดังขึ้นเรื่อยๆ พี่อามเองโดนมินส่ายก้นไปมา เสียงพี่อามฟาดก้นมินดังป๊าปสองสามทีไม่ได้ทำให้มินถอนตัวไป
กลับเอามือพี่อามไปจับนมแล้วบอกให้บี้แรงๆ ซี๊ดสสสส วันนี้พี่อามไม่ได้เสร็จไว ฟินเคลื่อนตัวมาข้างๆผมจูบปากพร้อมกับดึงมือผมไปทำให้เธอ
บีร้องเร็วขึ้นเรื่อยๆ กระแทกขึ้นลงเหมือนตอกเสาเข็ม แรงจนผมปวดบั้นเด้าบีร้องเสียงหลงผมเพ้ากระจายไปมาแหงนหลังเกร็งตัวร้อง อ๊ายสสสสสสส
ตัวกระตุกไปสี่ห้าที ผมเร่งจังหวะนั้นสวนขึ้นไปอีกชุด ฟินเอื้อมมือมาบี้เบ็ดที่มันยื่นมาบดไปอีก บีดิ้นตัวงอลุกขึ้นมามีน้ำพุ่งมาจี๊ดนึงบีลงไปหายใจหอบหน้าแดงกล่ำตัวงอ

ในขณะที่ฟินจะลุกมาคร่อมผมต่อนั้น พี่อามใช้จังหวะนิดเดียวถอนจากมินออกมาแล้วก็ดึงฟินมาคร่อม ฟินทำท่าจะไม่ยอม แต่ช้าไปแล้ว
พี่อามเสียบเข้าไปฟินตัวเอนไปพิงกับโซฟาร้อง อ้าาหหหหหห
ปากที่บอกแบบเมาๆว่าไม่อาววววววววว แต่ก็แอ่นตัวบดขึ้นมา พี่อามหน้าตาตื่นเต้นมากๆ คราวที่แล้วอาจจะไม่ค่อยได้สติแต่คราวนี้แกดึงฟินไปเองเลย
ฟินที่เหมือนจะไม่ยอมแต่ร่างกายที่ตอบสนองนั้นปล่าวเลย ฟินดูร่านและอ้อนควยมากๆในหน้าตาและท่าทางที่ไม่ยอม
บีนั้นนอนตาปรือไปแล้ว บีเสร็จแรงมากๆจนนนร่าจะหมดแรง
มินนั้นหันมาหาผมแทน มินก้มลงอมของผมเหมือนคนกระหายน้ำ เสียงพี่อามอัดฟินอยู่ข้างๆเสียงอ๊อยๆๆหหหห ของฟินใครได้ยินก็เงี่ยน
พี่อามกระแทกฟินเหมือนจะเอาเป็นเอาตาย พอจับฟินเปลี่ยนท่าฟินก็โผมาหาผม ฟินจูงผมไปที่เตียงไปนอนข้างเมที่หลับอยู่
มินตามมาผมรู้สึกคันหัวยิบๆ ผมจับฟินนอนราบไปกับที่นอน แล้วก็กดไปผ่านร่องก้นไป ท่านี้ฟินนั้นแอ่นก้นรอไว้ตลอด ผมเสียบลงไปกระแทกจนน้ำรักของฟินมันฟูขึ้นมา
ฟินกัดหมอนแน่นร้องอี๊ยย อี๊ยยยย แอ่นตัวกระตุกแล้วก็ฟุบไป ฟนกระตุกแรงมากๆ
พี่อามที่ตอนนี้ก็ซัดมินจนเสร็จไปแล้วเดินมาจะเสียบฟินอีกที แต่ฟินไม่สลบไปแล้ว

พี่อามเดินไปเหมือนเสือหาเหยื่อ พี่อามเดินไปหาบีก้มลงไปดูดนมบี เพื่อจะให้บีรู้สึกไปกับแก สิ่งที่เกิดขึ้นต่อจากนั้นคือ
เมลุกขึ้นมาช้าๆ ทำท่าเหมือนจะไปห้องน้ำ
ผมนอนอยู่บนเตียงมองกิริยานั้นเหมือนคนละเมอ แต่เมไม่ได้ลุกไป เมเลื่อนตัวลงมาที่ปลายเตียงแล้วก็นั่งฉี่
ฉี่ในสภาพสลึมสลือ พี่อามหันมามองเมนั่งฉี่ตรงปลายเตียง ก็ละจากบีเดินมา
ผมนั่งมองภาพนั้นโดยมีมินที่ขึ้นคร่อมผมอยู่ มินแอ่นก้นหันหลังให้ผมขยับขึ้นลงช้าๆ มองภาพเดียวกัน

เมฉี่ตรงพื้นในห้องนอนเลย ฉ๊่ไหลพุ่งแรงเป็นทาง คงเมามากๆ
พี่อามทิ้งบีเดินมาหาเมที่ตอนนี้เมามากๆ พร้อมกับจับเมฉีกชุดจนขาด เมที่ตอนนี้เหลือแต่ชุดชั้นในมีฉี่แตกเปียกอยู่ ดูเซ็กซี่อย่างน่าประหลาด

พี่อามจับเมนอนบนเตียงขาและร่องที่เปียกไม่ได้ทำให้ความหื่นของพี่อามลดลงเลย
พี่อามกระชากกางเกงในเมออกแล้วก็กดหัวหยักเข้าไปช้าๆ พอคาหัวไว้พี่อามก็ค่อยๆขยับช้า
ผมกำลังท่าหมากับมินอยู่ ยังต้องหันไปมองเมที่นอนสลบสไลโดนพี่อามกำลังขยำนมใหญ่ๆจนแดง
เป็นภาพที่ก่อความปั่นป่วนไม่แพ้ที่ฟินโดนพี่อามเมื่อกี๊เลย
มินนั้นตอนนี้เอาตัวมาพาดอยู่บนมิน มินหันมามองหน้าผมถามว่าพี่เมาไหม ผมพยักหน้า

มินบอกว่าหนูก็เมาหนูอยากโดนเอาแยะๆ พูดคำนี้มาผมเร่งทุกอย่างใส่มิน เสียงมินดีดดิ้นและร่างกายสาวรุ่นที่สุดของมินกำลังยับเยินไปกับการถาโถมของผม
เสียงพั่กๆๆๆ ที่กระแทกใส่มินและเสียงพี่อามที่กำลังลักหลับเมียเก่าตัวเอง ดังไปทั้งห้อง
มินร้องโอยห โอ๊ยหห ซี๊ดสสสส แรงๆๆ แรงๆอีก โอ๊ยหหหห พี่อามถอนจากเมมากัดฟันไว้คงเสียว
คงตื่นเต้นด้วย มินเห็นพี่อามถอนออกมา มินเลยคว้าของพี่อามไปอม
ตอนนี้มินเลยกลายเป็นโดนรุมอยุ่คนเดียว แต่มินมองด้วยสายตาที่กระหายและอยากได้คนเพิ่มมากๆ
มินอมของพี่อามเข้าไปจนสุดแล้วก็ปล่อยออกมา อยู่แบบนั้น แรงเคลื่อนไหวไปพร้อมแรงกระแทกจากผม
เสียงอืออออหึ อ้าาาซี๊ดสสสสอย่างเมามันส์จากมิน เร่งผมกระแทกจนสุดแรง มันเสียวที่ปลายแต่ก็ไม่เสร็จ
พี่อามก็ป้อนเข้าปากมินไปจนสุด มินเกร็งตัวร้องโอ๊ยหหหหหหหหห พร้อมกับทำท่าเหมือนจะเสร็จ แต่มินยังหันหน้ามาให้เสียบอีกท่า
มินร้องฉี่จะแตก โอ๊ยหหหเย็ดเลยยยส.....ค่ะ

ผมเสียบมินลงไปมินคว้าของพี่อามมาอม เอียงตัวไปอมอย่างบ้าคลั่งเลย มินดูดของพี่อามดังซี๊ดดดดดด

มินดูเหมือนจะไม่ไหวแล้วเกร็งตัวผงกหัวขึ้นบิดตัวเกร็งเสร็จตัวกระตุกเหมือนคนจะขาดใจตายหน้าแดงกล่ำ
ฟินนอนเหลือบบตามองอยู่ พี่อามอุ้มเมมานอนที่ห้องรับแขก พร้อมกับบอกว่า ขอเอาเมียเก่าหน่อยนะ 

ผมไม่ได้พูดอะไร ผมเดินไปอุ้มบีมานอนบนเตียงแทน
ผมรู้สึกชาๆไปหมดแต่ก็รู้สึกว่าร่างกายจะไม่ไหวแล้ว แต่ก็อีหรอบเดิม ฟินเอื้อมมือมาคลำที่ไข่ผมเบาๆ

ฟินมองมาที่หน้าผมตาเชื่อมเลยบอกว่าเงี่ยนอีกแล้วอ่ะ แล้วก็ค่อยๆคลานมาอมของผมช้าๆ ฟินก้มอมของผมก้นลยโด่งน่าเสียบมากๆ
ฟินส่ายก้นไปมาเหมือนพยายามหาเรดาห์อะไรสักอย่างๆ

ฟินส่ายไปมาๆอมของผมแต่ก็เอานิ้วล้วงของตัวเองไปด้วย ฟินอมของผมไปมาเหมือนจะให้ผมแตกเสียตรงนั้น
แล้วจู่ๆพี่อามก็เดินเข้ามาเสียบฟิน พี่อามจับฟินล๊อคเอวไว้
แล้วก็กระแทกเข้ามาแรงๆ ฟินพยายามดิ้นหนี แต่ก็สายไปเสียแล้ว
พี่อามล๊อคได้ก็เร่งกระแทกมารัวๆ ฟินขัดขืนได้แค่สองสามที พอโดนเร่งจังหวะเข้าก็ปล่อยตัวร้องอือออ ซี๊ดสสสส
กลายเป็นฟินตอนนี้ดูดหัวนมผมแล้วเอามือชักให้ผมไปด้วย
พี่อามเร่งกระแทกได้แป๊ปเดียวก็ชักออกมากำของตัวเองไว้ คงเสียวมากๆ

แต่ฟินเครื่องติดแล้ว ฟินผลักผมนอนลงแล้วก็ขึ้นควบผมโดยที่ฟินโน้มตัวลงมาเอานมใส่ปากผมพร้อมกับบอกว่าดูดแรงๆ
แรงๆๆๆ ซี๊ดสสสส อึ้มมมมม โอ๊ยห์ โอ๊ยหหห ซี๊ดสสสเสียงพลั่กๆๆๆ ทำเอาพี่อามที่ยืนบีบปลายหัวของตัวเองอยู่หน้าตาลุ้นไปด้วย
แต่ฟินนั้นเวลามีอารมณ์และแน่นอนว่าโดนยาไปแบบนี้ร้อนแรงมากๆ
เสียงน้ำฟินกระแทกลงมามันมีเสียงน้ำกระฉอกออกจากร่องตลอดเวลา ยิ่งเพิ่มความเสียวไปอีก
ฟินตอนนี้เร่งความเร็วเอามือมาจิกที่หัวผมพร้อมกับร้องกรี๊ดเหมือนคนจะขาดใจ เสียงโอ๊ววววสสสสสซี๊ดสสสุดท้ายที่กระแทกตัวลงมาทำมันดังมากๆ
ฟินทิ้งลงมาบนตัวผมพร้อมกับปล่อยของผมคารูไว้ ถ้าฟินต่ออีกสักนิดผมคิดว่าผมคงจะเสร็จตามไปด้วย
อยากเสร็จใจจะขาดแล้ว

ผมนอนหอบหายใจแล้วก็มีฟินพิงหลับมาบนตัว ผมเองก็จะหลับไปด้วยมันเพลียเหลือเกิน พี่อามหายไป ผมลุกตัวเดินออกมาดู
พี่อามนั่งจิบไวน์ต่อพร้อมกับมองไปที่เมที่หลับแบบหมดสติอยู่
พี่อามเดินมาหาเมพร้อมกับกวักมือเรียกผมมา พี่อามจับเมให้อมของตัวแกเอง
เมก็อมโดยที่ไม่ได้ลืมตามาดูเลย เมอมเลียเหมือนคนหิวน้ำ

เมลืมตามามองทั้งผมและพี่อามเหหมือนจะถามว่าเกิดอะไรขึ้น แต่พี่อามก็อุ้มเมให้มานั่งทับกดตัวลงไปบนของแกแล้ว
เสียงอึ้มมมของเมเสียวมากๆ นมใหญ่ๆของเมถูกพี่อามขยำดูดและกัดจนเป็นรอย เมเอานมป้อนเข้าปากไปอย่างว่าง่าย
เมขยับตัวช้าผลักพี่อามนอนลงไปบนโซฟา แล้วเมก็เอามือมาจับของผม เมเอียงมาสบตานิดนึงผมไม่รู้ว่าเมมีสติไหม
แต่เมยกก้อนลอยโด่งพร้อมกับพยายามให้ของผมเข้าไปในร่องก้นเม!!!

เมอยากโดนแซนวิชเหรอ... 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

n_neng

สงสัย ยา ตัวนี้จะแรงจริงๆ  เอาได้ไม่หยุดแต่ก้ออันตรายถ้าใช้ปริมาณเยอะ  แต่นานๆใช้ครั้งก้อคุ้มนะ

633sqd

รอบหลังนี้พี่อามวางยาแน่ๆ กะได้ครบทุกคนสินะพี่อาม

pipatpee

กินยาแล้วได้กินสุกี้รวม ก็OK ครับ จะได้กินกันนานๆๆ ครับ

jooloo

พี่อามแม่งไม่เข็ด เมเริ่มติดไฟแล้วงานนี้ยาว

sommchai

ยาตัวนี้แรงจริง พี่อาร์มเล่นแบบนี้เดี๋ยวหัวใจวายหรอก

guang_k

ยาแรงมาก เมย์น่าจะโกรธ พี่อาร์มเลยให้รู้ฤิทธ์ของยาด้วยตาและตัวเองโดยไม่ต้องอธิบายอะไร

Mr.king_na

โดนยาที่งาน แต่อันนี้เพราะยาหรือเพราะเมาแล้วเงี่ยนเนอะเพราะดูมีสติขึ้นนน
Party สวิง

okai

ดูพี่อามจะชอบใจกับเรื่องแบบนี้แล้ว

rruaay

boy2516

ดูเหมือนพี่อามอยากจะเอาฟินอีกเลยใส่ยาลงไปแน่

weeraj

เมของผมโดนชุดใหญ่ซะแล้วสะใจจริงๆครับ

waddafux

เป็นสตอรี่ที่อีรุงตุงนังดีครับ ชอบ

Nobi2

อ่านไปลุ้นหนักมากว่าจะออกมาแนวไหน สุดท้ายเป็นปาตี้สวิงกิ้งเลย ชอบๆ ครับ แนวนี้ ขอบคุณนะครับ ที่แบ่งปันความเสียว

Leo the rott