ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมเป็น Karee ชุด ไม่ได้มีดีแค่ 3 รูนะคะ

เริ่มโดย vadazaa, ธันวาคม 20, 2020, 11:08:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

judas

macksparrow

Alan

ยิงเกือบเข้าตาเลย...
สาว ๆ บอกว่า พอมันไปโดนผมแล้วล้างยากนะ...

TTT7979

มีโปรเจ็คพร้อมชู้ของเทอบ้างมั้ยครับ 

รอลุ้นๆ

sarawut13

ดัดจนแก้ม​ตอบเลย
น่าจัดูดดี... เสียวน่าดูเลยนะเนี่ย​

aiekuy

มีเมียกะหรี่แบบนี้รักตายเลย จัดได้ทุกอย่างยิ่งกว่าดาราหนังโป๊อีก

มีเมียแบบนี้ ต้องดูแลร่างกายดี ๆ เลย จะได้จัดมันให้ถึงใจ

vadazaa

อ้างจาก: aiekuy เมื่อ ธันวาคม 23, 2020, 09:40:41 หลังเที่ยง
มีเมียกะหรี่แบบนี้รักตายเลย จัดได้ทุกอย่างยิ่งกว่าดาราหนังโป๊อีก

มีเมียแบบนี้ ต้องดูแลร่างกายดี ๆ เลย จะได้จัดมันให้ถึงใจ

เมียผมโดนแก๊งรุ่นพี่รุมโทรมตั้งแต่วัยใสๆหลังจากนั้นเลยเดินสายกะหรี่เต็มตัว ต่างชาติยันนิโกรมาก็โดนแล้วครับ เลยเชี่ยวชวญมากๆ นางเอกหนังXชิดซ้ายเลย ตอนนี้พึ่งจะ20 เอง
คิดดูสิ ผมได้กระแทกเมียผมตั้งแต่อายุเท่าไหร่ทายเอา 5555

คาชุดต้องมาจ้าาาา.....ทำไมถึงไป รร สายอะ DEKDOK ปั๊กๆๆๆๆๆๆๆ

vadazaa

อ้างจาก: sarawut13 เมื่อ ธันวาคม 23, 2020, 09:39:38 หลังเที่ยง
ดัดจนแก้ม​ตอบเลย
น่าจัดูดดี... เสียวน่าดูเลยนะเนี่ย​

เมียผมบอกว่าที่ดูดแบบนี้เพราะจะให้น้ำแตกรอบแรก น้ำสองเวลาYedจะได้แตกช้า Yedทน Yedนานๆ
เป็นเทคนิคลูกค้าสอนมาถ้าอยากให้ลูกค้าติดใจ เมียบอกลูกค้าบางคนเสียบเลยไม่ถึง 3 นาที ก็แตกแล้ว เมียบอกเสียอารมณ์

ผมเคยทำสถิตินะ โดนเมียสมัยเป็นกะหรี่ครั้งแรก ผมยืนมองหน้าเธอดูดและชัก จนเสียวขาสั่นไม่ถึง 30วิ  น้ำแตกคาปาก จนKuyหดเล็กคาปาก เมียตกใจทำไมแตกไวจัง

Wit2884