ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทาสสาวร่านสวาท ตอนที่ 1

เริ่มโดย estellia, ธันวาคม 20, 2020, 08:56:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.D

ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องราวครับ รอดูว่าคุณหนูจะร่านขนาดไหน

BłäčkMäñ_60

4 วัน นายท่านคงจัดกวางเหลียวหลังจนสาสมใจ ได้เติมเต็มหอยร่านๆ จนล้นปรี่เลยหร่ะ

ดิเรก สำรี

มาพิดโลก มาขาย หรือมาเที่ยว ถ้ามาขาย ร้านข้าง ๆ ห้างใช่เปล่าครับ

aiekuy

จากกระทู้คอมเม้นเป็นเรื่องแต่งของตัวเองเลย

ดูสิ น้องกวาง จะเป็นทาสคุณหนูที่ร่านขนาดไหน

I2ta3ta3

ต่อยอดจากกระทู้น้องกวางแบบนี้ต้องจัดให้ร่านสุดๆไปเลย

momosis

lipza12752

tapesaksit

ลุ้นตามเลย น้องกวางอ้อนสุดๆ
ตามเลยว่าน้องกวางจะร่านได้แค่ไหน

estellia

อ้างจาก: ดิเรก สำรี เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 11:14:47 หลังเที่ยง
มาพิดโลก มาขาย หรือมาเที่ยว ถ้ามาขาย ร้านข้าง ๆ ห้างใช่เปล่าครับ

รู้ว่ามีร้านข้างๆ ห้างแบบนี้
สงสัยอยู่ละแวกเดียวกันแน่ๆ

knightgs

ติดตามครับเปิดเรื่องได้เดือดมาก

nagatobimaru

จัดหนักๆ ให้หายอยากนะครับ กวางน้อยมาให้ขย้ำถึงที่แล้ว

eglebudsob

ซ่อนเร็วจัง น้ำยังไม่เดินเลย อิอิ

blakaros

D4rthvader

อ้อนถึงที่เลย จัดให้สาสมกลับบ้านไปซะ .

PTTrayong

มาแนว ฮาร์ดคอ ลองปรึกษาท่าน actd_sky ดู เพื่อเอาปรับปรุงงานตัวเองให้ดียิ่งขึ้น น้อยคนที่จะแต่งแนวนี้ได้ดี และเป็นที่ยอมรับครับ

สิ่งที่ปรับปรุง: อยากให้เล่าที่มาที่ไปว่าทำไม กวาง ถึงยอมเป็นทาสควยอะครับ คนเราอยู่ดีๆ จะเป็นทาสคนอื่นได้ง่ายๆ มันไม่มีหรอก ต้องมีเหตุการณ์พาไป